Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: khjno1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Other] Cung Hoàng Dạo Nào Dễ Bị Lợi Dụng Nhất

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 22-4-2013 14:51:43 | Chỉ xem của tác giả
Hình tròn

Thần Nông (23/10 - 21/11):

Cũng giống như Kim Ngưu, Thần Nông có quá nhiều tính toàn nên bị người khác tính toán lại. Tuy nhiên, tính cẩn thận, tính toán trước sau của Kim Ngưu không phải không ai biết. Vì thế, bạn mà để người khác biết được điểm này thì dễ bị phản tác dụng đấy nhé!
Hà hà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 22-4-2013 16:25:34 | Chỉ xem của tác giả
Đúng thế, Ma Kết luôn dễ bị lợi dụng bởi lòng tốt và sự cả nể.
Cơ mà nhiều khi biết là bị lợi dụng mà vẫn cứ cho ngta lợi dụng cơ /:)
Haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 22-4-2013 23:34:55 | Chỉ xem của tác giả
Hixx, mình thật sự thấy Nhân mã rất dễ bị lợi dụng lòng tốt. với cà họ có tính hay quên. bạn bè biết nhược điểm này ở họ nên Nhân Mã bị chơi nhiều vố đau lắm, hix
Mình là một Nhân mã điển hình đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 23-4-2013 07:51:10 | Chỉ xem của tác giả
Bảo Bình (20/1 - 18/2):

Bảo Bình rất xem trọng tài hoa của người khác. Lúc này, họ hoàn toàn không nghĩ gì đến việc có bị dụ hay không nữa. Là người thật thà nhất trong số 12 chòm sao, không tính toán thiệt hơn, Bảo Bình xem trọng những người xung quanh nên chỉ cần biết là đang làm việc tốt cậu ấy sẽ giúp hết mình.

chuẩn không cần chỉnh, nói rất đúng mình thấy mình rất thích những bạn giỏi và khâm phục họ
nhiều lúc mình nhường nhịn mọi người xunh quanh hay lấy thiệt về mình
(nghe mình bao dung quá ha)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 23-4-2013 08:05:07 | Chỉ xem của tác giả
Thần Nông (23/10 - 21/11):

Cũng giống như Kim Ngưu, Thần Nông có quá nhiều tính toàn nên bị người khác tính toán lại. Tuy nhiên, tính cẩn thận, tính toán trước sau của Kim Ngưu không phải không ai biết. Vì thế, bạn mà để người khác biết được điểm này thì dễ bị phản tác dụng đấy nhé!

========
chả lẽ nào lại như vậy. Gậy ông đập lưng ông sao {:261:}
mong là ko fai vs mình như zậy, mình hiền lắm ma {:286:}. hoặc có thể sẽ giấu không cho ai biết. hí hí
thanks chủ thớt nhaaaaaaaaaaaaaaaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 23-4-2013 09:37:33 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng thấy không được đúng cho lắm. Mình có tính toán ai đâu cơ chứ. Nhưng công nhận là hay bị người khác tính toán. Nói là lợi dụng thì hơi quá nhưng cũng từa tựa thế {:152:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 24-4-2013 15:31:29 | Chỉ xem của tác giả
Hay nè
Công nhận là cũng hơi đúng  đúng thật
Mình suốt ngày bị lừa thui
Nhưng mà đến mức bị lợi dụng thì chưa
May thật!!!!!!!!!!!!
Cám ơn bạn đã post nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 24-4-2013 20:43:48 | Chỉ xem của tác giả
Thiên Bình rất ngại từ chối người khác trước mặt đám đông. Là người luôn muốn giữ hình ảnh hoàn mĩ trong mắt người khác, Thiên Bình sẽ không thể nào để người khác nghĩ mình là người hẹp hòi khi từ chối chuyện gì đó, bạn thử áp dụng xem nào.

chính xác quá rồi còn biết nói gì nữa... ngại quá ngại quá ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 24-4-2013 22:04:40 | Chỉ xem của tác giả
Nhân Mã luôn không thể phán đoán được ai đúng ai sai, bên nào mạnh thì họ sẽ theo bên đó. Là chòm sao có tính hơi trẻ con, Nhân Mã ít khi suy nghĩ sâu xa cộng với tính cách đơn giản nên rất dễ dụ.
O au                                       
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 25-4-2013 12:52:42 | Chỉ xem của tác giả
Huhuhuhuh, mình là Thần Nông nè =((((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách