Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: khjno1
Thu gọn cột thông tin

[Other] Cung Hoàng Dạo Nào Dễ Bị Lợi Dụng Nhất

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 14-4-2013 23:38:38 | Xem tất
Bé Ngư ngư rất dễ bị dụ, đúng thật đó, mình cũng không biết phải làm gì với cái sự mềm lòng của mình nữa, không tài nào cứng rắn với người khác được, lại chóng quên, mau hết giận nữa nên lời nói của mình chẳng có trọng lượng gì cả, ai mình cũng không nói nổi, cũng vì vậy mà làm lớp trưởng bao năm toàn bị bắt nạt không à.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-4-2013 05:04:35 | Xem tất
Bingo! Bingo!

Song Ngư rất dễ bị mềm lòng, thấy đối phương đáng thương liền ra tay cứu giúp nên dễ bị dụ. Bé Ngư Ngư rất đáng yêu đó nhé, yêu thương tất cả những gì xung quanh mình, nếu bạn quen biết Song Ngư thì không nên lợi dụng điểm này nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-4-2013 08:35:03 | Xem tất
Thấy thích nha, cung của mình là Thần Nông, biết cách toan tính là tốt
Ko thích những người quá khờ dại để mà bị lợi dụng mà ko biết
Biết ở đâu lợi thế là người khôn ngoan mà, đừng quá đà là được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-4-2013 23:01:59 | Xem tất
Công nhận là Song Tử hiếu thắng, thích thử thách. Cái gì càng ngăn cấm lại càng bị thu hút @@
Nhiều lúc biết là sẽ hối hận nhưng không thể kiềm chế sự tò mò, có gì đấy ưa phiêu lưu mạo hiểm. 1 điểm chung với Nhân Mã ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-4-2013 23:14:31 | Xem tất
Ma Kết (22/12 - 19/1):

Ma Kết là những người này rất thích đồng cam cộng khổ với người khác nên dễ bị lợi dụng. Chân thành, lo lắng, đoàn kết là những đức tính tốt của Ma Kết. Tính cách này thật đáng yêu đúng không nào!

:-? ....... cũng đúng :"> ...... nhưng mềnh k có dễ lợi dụng đâu >"<
bạn nào có í lợi dụng thì kín kín tý nhé k là mình phát hiện mình lợi dụng lại luông =)))))))))))))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2013 00:38:19 | Xem tất
Thiên Bình (23/9 - 22/10):

Thiên Bình rất ngại từ chối người khác trước mặt đám đông. Là người luôn muốn giữ hình ảnh hoàn mĩ trong mắt người khác, Thiên Bình sẽ không thể nào để người khác nghĩ mình là người hẹp hòi khi từ chối chuyện gì đó, bạn thử áp dụng xem nào.

nghe cũng đúng chứ nhẩy...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2013 10:43:47 | Xem tất
Đau xót, đau xót quá,
sao mọi người lại nhẫn tâm lừa một Sư tử ngây thơ trong sáng như êm chứ
đúng như mợi người vẫn nói, đời không như là mơ và tình không như là thơ
tự bản thân ngẫm ra, nếu Sư Tử bị lừa và phản bội quá nhiều, sau này sẽ có xu hướng không tin vào điều gì cả dù không nghi ngờ ai, nhưng để lấy lại niềm tin của Sư Tử rất khó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2013 11:01:34 | Xem tất
Haizzzzzzzz,Thần Nông không phải lúc nào cũng tính toán đâu. Cái gì cũng có nguyên nhân của nó mà, với lại cuộc sống ngày càng phức tạp, không muốn tính toán cũng chả được =.=. Nhưng mà để người khác không biết thì tốt nhất đừng nên làm hoặc là ém bài cho kĩ để không ai thấy XD
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2013 11:37:52 | Xem tất
Nhân Mã rất dễ dụ T^T vừa vì tính tình như trẻ con mà còn vì tốt bụng nữa nhé :x
Đôi khi nghĩ cho người ta quá đâm ra người ta nhờ gì cũng làm nên hay bị lợi dụng
Sau đấy có biết bị dụ thì cũng dễ dàng bỏ qua nhưng mà nó sẽ nhớ rất dai, kiểu như để đánh giá người khác vậy :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2013 12:27:16 | Xem tất
hí hí Bảo bình là thật thà nhất ah, cũng không tin lắm vì mình thấy mình cung Bảo bình mà hình như cũng hay đa nghi mà, mình hay giúp đỡ mọi người thì có chứ bị lợi dụng thì chưa bao giờ keke
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách