Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 930|Trả lời: 5
Thu gọn cột thông tin

[Other] Clip về sự vô cảm vô cùng cảm động :)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 27-4-2013 13:24:49 | Xem tất |Chế độ đọc

"Vô cảm" là một vấn đề lớn trong xã hội hiện nay, nhất là đối với giới trẻ chúng ta :)

Vì vô cảm nên chúng ta đã bỏ lỡ biết bao điều thú vị của cuộc sống, rời xa cả những người thân thương nhất. Cuối cùng chính chúng ta là người lẻ loi ở lại. Vô cảm với cuộc sống, quay lưng với xã hội nghĩa là bạn đã từ chối sống-một-cách-thật-sự!

"Missed - Bỏ lỡ" là phim ngắn do nhóm bạn sinh viên đến từ khoa Báo chí và Truyền thông trường KHXH và NV và Đại học Bách Khoa C.H.O Media Team thực hiện nhằm cảnh tỉnh các bạn trẻ trước sự VÔ CẢM mà chúng ta đang vô tình hay cố tình mắc phải.

Với mong muốn bộ phim sẽ đi xa và truyền tải thông điệp rộng rãi nhất, nhóm đã quyết định đưa phim dự thi "Let on air 2013" do STV (Đại học Kinh Tế) tổ chức:)

Nếu bạn thấy hay, ý nghĩa và thấy mình trong đó, hãy bình chọn cho chúng tôi theo chỉ dẫn sau đây :) Và share cho mọi người cùng xem nhé!

1. Click vào link và like app

2. Chọn phim Missed- CHO Team để xem và like và confirm like \m/

Creative - Humane - Original

Lấy tư duy Sáng tạo làm niềm đam mê, ý nghĩa Nhân văn làm điểm đến và tạo nên khác biệt qua cách thể hiện Đậm chất riêng.
C.H.O gôm nhiều thành viên đến từ Khoa Báo chí và Truyền thông mong muốn mang lại trong sản phẩm của mình góc nhìn đa chiều về cuộc sống xung quanh.
Với những thế mạnh khác nhau, C.H.O chưa phải là một ê-kíp chỉnh chu nhưng đã luôn nỗ lực bằng hết khả năng và hy vọng một ngày có thể tạo dưng được thương hiệu riêng. Và làm phim là bước khởi đầu cho hành trình dài này. C.H.O mong nhận được sự ủng hộ của mọi người dành cho nhóm - những bạn trẻ dám ước mơ, dám thực hiện
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-4-2013 13:45:12 | Xem tất
Mình đã xem hết clip!
Phim chưa lấy được nước mắt nhưng cũng rất cảm động. Một bộ phim gắn mác sinh viên như vậy thì quá tuyệt vời :D
Ủng hộ các bạn :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 27-4-2013 13:48:18 | Xem tất
hxd.kira gửi lúc 27-4-2013 13:45
Mình đã xem hết clip!
Phim chưa lấy được nước mắt nhưng cũng rất cảm động. Một b ...

cảm ơn bạn nhiều nha :D, nếu thấy hay thì bình chọn cho tụi mình nha :D

và Share cho bạn bè nữaaaaaaaaa :x

hãy cùng tụi mình xây dựng một cộng đồng k vô cảm :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-4-2013 19:09:25 | Xem tất
mình đã bình chọn và kêu gọi bạn bè bình chọn luôn rồi :D cố lên, mình tin các bạn sẽ chiến thắng \m/
phim ngắn làm rất công phu, từ góc quay cho đến diễn viên, trang phục...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 28-4-2013 10:46:25 | Xem tất
up up nào :D

C.H.O Media Team rất cần những lời nhận xét chân thành từ các bạn :)

Lượt view đã trên 1.134 rồi :) lượt bình chọn trên page cũng đã đạt mức 900 likes :D. Nhóm cảm ơn các bạn nhiều lắm :"3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-5-2013 10:28:43 | Xem tất
lượt view thứ 2807 bạn ạ :D
Clip ý nghĩa, mình thấy bệnh vô cảm không phải chỉ 1 vài người mắc phải đâu. Bản thân mình cũng nhiều lúc nhận thấy đang thờ ơ với mọi người xung quanh, sống một lối sống ích kỷ, trầm cảm. :D

Mình thì không hiểu lắm về làm clip nhưng ủng hộ các bạn!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách