Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: RuiYang
Thu gọn cột thông tin

[Other] Bạn là thiên thần nào ?

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 25-8-2013 22:39:44 Từ di động | Xem tất
Mình là thiên sứ thanh lịch nghe cũng hay phết nhỉ
Bạn có cá tính mà người khác không có. Bạn có khí chất và nét duyên mà người khác không có. Bạn là một người đặc biệt. Khí chất thần bí của bạn thu hút mọi người, làm cho ai cũng muốn tiếp cận bạn.
Vật may mắn: ly rượu, khăn tay màu xanh lá.
Thanks chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-8-2013 01:45:04 | Xem tất
thank chủ thớt nhá
mình là C: Thiên sứ thanh lịch

Bạn có cá tính mà người khác không có. Bạn có khí chất và nét duyên mà người khác không có. Bạn là một người đặc biệt. Khí chất thần bí của bạn thu hút mọi người, làm cho ai cũng muốn tiếp cận bạn.
Vật may mắn: ly rượu, khăn tay màu xanh lá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-8-2013 02:18:26 | Xem tất
Thiên sứ thân thiện

Bạn là một người thân thiện, đáng yêu, có nhiều nhân duyên. Bạn bè của bạn đều thích ở bên cạnh bạn, ngay cả nhữngngười bạn khác giới cũng không ngoại lệ. Những người có lòng thương người luôn là những người được mọi người yêu mến.
Vật may mắn: bóng, động vật
Cái này có đúng hok ta. Hahaha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-8-2013 06:40:55 | Xem tất
Đáp án C & cảm thấy cái câu diễn giải nó cũng thần bí như cái đáp án. Đọc lời giải thích xong mà thấy như không đọc vì không có 1 cái gì rõ ràng cả, cứ ảo ảo sao ấy =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-8-2013 21:12:59 | Xem tất
A: Bạn là một thiên sứ thuần khiết

Bạn có tính cách thuần khiết, trong sáng, có một vài mâu thuẫn nhỏ trong tình bạn nhưng năm nay bạn có thể có số đào hoa, nếu bình thường không cố gắng thêm thì có cầu xin gì cũng chẳng có tác dụng, hãy mở to đôi mắt và nhìn ngắm thế giới bên ngoài xem.
Vật may mắn: dây chuyền thủy tinh

hehe, từ trước tới giờ mình toàn nghe nói Thiên Yết độc ác này nọ, tính toán này nọ, chứ chưa nge nói TY trong sáng như thiên thần thuần khiết bao giờ =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-8-2013 19:00:17 | Xem tất

Mình là thiên sứ thanh lịch {:398:}.
Nghe mấy tính cách đc liệt kê ở đây: cá tính, đặc biệt, khí chất thần bí... thấy mà hào hứng và tự hào quá  .
Thanks chủ thớt! {:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2013 11:03:35 | Xem tất
B: Thiên sứ thân thiện
Bạn là một người thân thiện, đáng yêu, có nhiều nhân duyên. Bạn bè của bạn đều thích ở bên cạnh bạn, ngay cả những người bạn khác giới cũng không ngoại lệ. Những người có lòng thương người luôn là những người được mọi người yêu mến.
=
hiehie.. mong là Trắc nghiệm này nói đúng :P
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-10-2013 17:48:29 | Xem tất
B: Thiên sứ thân thiện

Bạn là một người thân thiện, đáng yêu, có nhiều nhân duyên. Bạn bè của bạn đều thích ở bên cạnh bạn, ngay cả những người bạn khác giới cũng không ngoại lệ. Những người có lòng thương người luôn là những người được mọi người yêu mến.

mình thích đóng vai ác,
cho thêm vai ác vào cho nó đều chủ thớt ơi
ai ai cũng thánh thiện kiểu này nó ko có thực tế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-10-2013 18:28:20 | Xem tất

Mình là thỉên sứ thanh lịch ư :)))
Về phải sắm một em khăn tay ngay mới được :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-10-2013 21:10:55 | Xem tất
thiên sứ thân thiện à
nghe cũng hợp với mình đó{:438:}
mà tại sao vật may mắn lại là bóng nhỉ ???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách