Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: janerin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Other] Bạn là nữ thần nào trong thần thoại Hi Lạp

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 19-4-2013 17:48:42 | Chỉ xem của tác giả
25 điểm. Mình là nữ thần Săn bắn Artemis.

* Từ 21 đến 30 điểm: Bạn là nữ thần Săn bắn Artemis (tên khác là Diana)
Diana là nữ thần săn bắn. Những người tượng trưng cho Diana thuộc típ người luôn cảm thấy thoải mái khi đứng trước thiên nhiên. Bạn rất thích sự thử thách và cảm thấy hết sức hồi hộp khi phiêu lưu,mạo hiểm khám phá đềiu gì đó. Bạn là người rất yêu thích động vật, cây cảnh trong thiên nhiên.

Có vẻ không đúng lắm nhỉ.

Mình hổng thích phiêu lưu cho lắm.

Nhưng khoản yêu thích động vật thì ok. {:301:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 19-4-2013 18:45:00 | Chỉ xem của tác giả
* Từ 11 đến 20 điểm: Bạn là nữ thần thông thái Athena
Athena là vị nữ thần của nghề thủ công mỹ nghệ và nữ thần của sự thông thái. Bạn luôn suy nghĩ và hành động một cách nhanh chóng, dứt khoát, và bạn cũng là một người rất tháo vát, năng nổ. Bạn không bao giờ chấp nhận lùi bước trứơc một cuộc chiến đấu nào cả., và bạn cũng có thể trở nên mạnh mẽ, hung dữ khi bảo vệ những người thân của mình.

==============

oaaaaaaaaa, được là thần thông thái cơ {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 20-4-2013 10:58:14 | Chỉ xem của tác giả
nữ thần Săn bắn Artemis (tên khác là Diana)
Diana là nữ thần săn bắn. Những người tượng trưng cho Diana thuộc típ người luôn cảm thấy thoải mái khi đứng trước thiên nhiên. Bạn rất thích sự thử thách và cảm thấy hết sức hồi hộp khi phiêu lưu,mạo hiểm khám phá đềiu gì đó. Bạn là người rất yêu thích động vật, cây cảnh trong thiên nhiên.

kh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 20-4-2013 20:22:30 | Chỉ xem của tác giả
mình là Athena à?
tự thấy là mình hem có được thông thái cho lắm :p
cơ mà thấy chuẩn nhất câu "bạn cũng có thể trở nên mạnh mẽ, hung dữ khi bảo vệ những người thân của mình" ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 20-4-2013 21:38:59 | Chỉ xem của tác giả
Từ 21 đến 30 điểm: Bạn là nữ thần Săn bắn Artemis (tên khác là Diana)

Thấy cũng hơi đúng đúng nhỉ, được 21 thôi, nên cũng nên tham khảo mốc liền kề 20 ^^ Và mình lại thấy cộng hai khoảng điểm lại thì mới thấy giống mình. Hihi......
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 20-4-2013 21:40:18 | Chỉ xem của tác giả
39 điểm nhá! Nữ thần săn bắn. Nhưng có một điều là
mình yêu thích phiêu lưu mạo hiểm, thích khám phá.
Yêu thiên nhiên cây cảnh nhưng có lẽ không yêu dộng vật
Vì mình cực kì sợ động vật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 20-4-2013 22:30:29 | Chỉ xem của tác giả
Bạn là nữ thần Săn bắn Artemis (tên khác là Diana)

Đúng ghê,mình thik phiêu lưu mạo hiểm^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 20-4-2013 22:32:59 | Chỉ xem của tác giả
* Từ 21 đến 30 điểm: Bạn là nữ thần Săn bắn Artemis (tên khác là Diana)

Đúng khoản yêu thiên nhiên động vật. Về phần thích thử thách mạo hiểm thì cũng tùy lúc tùy trường hợp {:180:}
Thi thoảng làm mấy bài trặc nghiệm thế này cũng vui ghê. Thanks bạn chủ thớt nhé. {:155:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 20-4-2013 22:35:04 | Chỉ xem của tác giả
Bạn là nữ thần Săn bắn Artemis (tên khác là Diana)

25 điểm.
Yêu thích động vật là sai bét. Ghét nữa là đằng khác. Nữ thần săn bắn mà, cần gì phải yêu thương động vật. @,@
Còn mềnh thì yêu cây cối thôi
Mấy cái vụ này vui quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 20-4-2013 23:28:31 | Chỉ xem của tác giả
"Từ 21 đến 30 điểm: Bạn là nữ thần Săn bắn Artemis (tên khác là Diana)
Diana là nữ thần săn bắn. Những người tượng trưng cho Diana thuộc típ người luôn cảm thấy thoải mái khi đứng trước thiên nhiên. Bạn rất thích sự thử thách và cảm thấy hết sức hồi hộp khi phiêu lưu,mạo hiểm khám phá đềiu gì đó. Bạn là người rất yêu thích động vật, cây cảnh trong thiên nhiên."
~~ Hình như đúng à nha. Mình rất thích đi du lịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách