Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: janerin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Other] Bạn là nữ thần nào trong thần thoại Hi Lạp

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 18-4-2013 23:05:44 | Chỉ xem của tác giả
* Từ 21 đến 30 điểm: Bạn là nữ thần Săn bắn Artemis (tên khác là Diana)
Diana là nữ thần săn bắn. Những người tượng trưng cho Diana thuộc típ người luôn cảm thấy thoải mái khi đứng trước thiên nhiên. Bạn rất thích sự thử thách và cảm thấy hết sức hồi hộp khi phiêu lưu,mạo hiểm khám phá đềiu gì đó. Bạn là người rất yêu thích động vật, cây cảnh trong thiên nhiên.
------
thoải mái khi đứng trước thiên nhiên -> đúng :)),
thích sự thử thách và cảm thấy hết sức hồi hộp khi phiêu lưu,mạo hiểm -> cũng đúng :))
rất yêu thích động vật, cây cảnh trong thiên nhiên -> yêu động vật thì đúng, yêu cây cảnh còn tuỳ :))
nchug là cái nè đúng 60-70% á =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 18-4-2013 23:19:20 | Chỉ xem của tác giả
đùa chứ

ngay từ đầu mình đã thích Artemis roài

ở nhà có bộ Thần thoại Hy Lạp và thích nhất vị nữ thần này vì thấy có nhiều điểm tương đồng

làm xong trắc nghiệm thì thấy đúng vào nữ thần này lun

nhưng đến phần giải thích thì thấy có cái đúng,có cái chưa chuẩn lắm

nhưng được vào nữ thần mình iu thích là sung sướng roài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 18-4-2013 23:26:32 | Chỉ xem của tác giả
Diana là nữ thần săn bắn. Những người tượng trưng cho Diana thuộc típ người luôn cảm thấy thoải mái khi đứng trước thiên nhiên. Bạn rất thích sự thử thách và cảm thấy hết sức hồi hộp khi phiêu lưu,mạo hiểm khám phá đềiu gì đó. Bạn là người rất yêu thích động vật, cây cảnh trong thiên nhiên.

Cũng có tý chút đúng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 18-4-2013 23:50:20 | Chỉ xem của tác giả
Con sư tử 1. Cố gắng gây sự chú ý.... 3. Tổ chức một chuyến dã ngoại...3. Yoga...2. Lãng mạn...4. xanh...3. Nhà đầu tư...2. hay tán tỉnh...1. đi tham quan...3 Đi dạo quanh nước Anh...3
=> 25 điểm: Nữ thần Săn bắn Artemis (tên khác là Diana)
Cũng đúng :)
Cảm ơn bạn chủ topic nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 19-4-2013 00:12:04 | Chỉ xem của tác giả
tròn 30 điểm luôn
"* Từ 21 đến 30 điểm: Bạn là nữ thần Săn bắn Artemis (tên khác là Diana)
Photobucket"
( hô hô mình rất ghét động vật ) {:310:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 19-4-2013 00:17:24 | Chỉ xem của tác giả
23 điểm
Từ 21 đến 30 điểm: Bạn là nữ thần Săn bắn Artemis (tên khác là Diana)

Điều đầu tiên thì đúng. Còn cái yêu thích động vật thì phải nghĩ đã, vì có con ở thiên nhiên thấy sợ hơn là thấy yêu thích {:438:}
Dù sao thì cũng được 80 đấy nhỉ {:420:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 19-4-2013 00:30:56 | Chỉ xem của tác giả
Từ 11 đến 20 điểm: Bạn là nữ thần thông thái Athena
Athena là vị nữ thần của nghề thủ công mỹ nghệ và nữ thần của sự thông thái. Bạn luôn suy nghĩ và hành động một cách nhanh chóng, dứt khoát, và bạn cũng là một người rất tháo vát, năng nổ. Bạn không bao giờ chấp nhận lùi bước trứơc một cuộc chiến đấu nào cả., và bạn cũng có thể trở nên mạnh mẽ, hung dữ khi bảo vệ những người thân của mình.
chẹp chẹp, chưa hung dữ bao jo thì phải
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 19-4-2013 01:41:29 | Chỉ xem của tác giả
Được 18 điểm nè
"Từ 11 đến 20 điểm: Bạn là nữ thần thông thái Athena
Athena là vị nữ thần của nghề thủ công mỹ nghệ và nữ thần của sự thông thái. Bạn luôn suy nghĩ và hành động một cách nhanh chóng, dứt khoát, và bạn cũng là một người rất tháo vát, năng nổ. Bạn không bao giờ chấp nhận lùi bước trứơc một cuộc chiến đấu nào cả., và bạn cũng có thể trở nên mạnh mẽ, hung dữ khi bảo vệ những người thân của mình"

Nữ thần Athena của sự thông thái, thích ghê, chắc là mình cũng khá khéo tay và tháo vát đấy chứ nhỉ, học mỹ thuật mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 19-4-2013 01:58:51 | Chỉ xem của tác giả
Mình 24đ ~

Cũng có tí đúng =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 19-4-2013 14:12:08 | Chỉ xem của tác giả
Photobucket

Mình được 24 điểm
nhưng ma thấy không đứng lắm!
Hihihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách