Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: janerin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Other] Bạn là nữ thần nào trong thần thoại Hi Lạp

[Lấy địa chỉ]
141#
Đăng lúc 5-9-2014 21:52:29 | Chỉ xem của tác giả
Diana là nữ thần săn bắn. Những người tượng trưng cho Diana thuộc típ người luôn cảm thấy thoải mái khi đứng trước thiên nhiên. Bạn rất thích sự thử thách và cảm thấy hết sức hồi hộp khi phiêu lưu,mạo hiểm khám phá đềiu gì đó. Bạn là người rất yêu thích động vật, cây cảnh trong thiên nhiên.

mình không thích phiêu lưu mạo hiểm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

142#
Đăng lúc 25-7-2015 13:31:52 | Chỉ xem của tác giả
"Diana là nữ thần săn bắn. Những người tượng trưng cho Diana thuộc típ người luôn cảm thấy thoải mái khi đứng trước thiên nhiên. Bạn rất thích sự thử thách và cảm thấy hết sức hồi hộp khi phiêu lưu,mạo hiểm khám phá đềiu gì đó. Bạn là người rất yêu thích động vật, cây cảnh trong thiên nhiên"

Trật hết, tui chỉ thích ở trong nhà, thỉnh thoảng ra ngoài dạo phố cho khuây khỏa chứ mà bảo tui đi dã ngoại tham quan rừng rú sơn động hay leo núi gì đó thì thôi, cho em xin.
Động vật chỉ thích mỗi chó, mà phải là chó mình nuôi từ nhỏ cơ, chó lạ thì sợ lớm.
Hoàn toàn không có hứng thú với cây cảnh.

Nói chung chả đúng cái rì, nhưng mà trong 4 bà thần này thì ưng vẻ đẹp của Diana nhất, có vẻ gì đó rất thanh tú, trẻ trung, ngọt ngào, đáng eo.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

143#
Đăng lúc 13-8-2015 23:37:37 | Chỉ xem của tác giả
Minh là nữ thần Săn bắn Artemis

Kết quả khá giống với mình, mình cực thích động vật và yêu thiên nhiên, cũng thích thể thao nữa

Lâu mới chơi 1 quiz cũng khá thú vị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách