Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 795|Trả lời: 4
Thu gọn cột thông tin

[Other] Bạn là hot girl hay cool girl?

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 22-8-2013 11:54:45 | Xem tất |Chế độ đọc
Cool girl khác hot girl ở chỗ nào nhỉ? Bạn thuộc loại nào? Thành thật trả lời các tình huống sau để tìm câu trả lời nhé!

Câu hỏi:
1, Bạn chuẩn bị đến dị party sinh nhật nhỏ bạn. Bạn biết người đặc biệt ấy cũng sẽ có mặt. Chiến lược của bạn là gì?
a, Đến sớm phụ giúp nhỏ bạn (và cũng để moi tin về chàng kia). [L]
b, Xuất hiện trong chốc lát, nhưng bí mật biến mất ngay khi biết chàng để ý đế bạn. [C]
c, Ca hát nhảy múa tưng bừng và đùa giỡn nhẹ nhàng với các boy khác. [H]
d, Uống một chút rượu và lôi chàng ra một góc khuất để nói chuyện. [K]

2, Một ngày cực nóng, ở trong nhà thật bức bối. Bạn:
a, Hic, cởi hết đồ ra (hơi vô duyên). [K]
b, Đi bơi. [H]
c, Mở toang cửa sổ. [L]
d, Bật quạt/ điều hòa. [C]

3, Bạn cùng hội bạn vào quán. Bạn thích gọi nhất:
a, Trà trân châu. [C]
b, Gà rán. [L]
c, Ếch xào ớt. [K]
d, Pizza. [H]

4, Bạn cùng nhóm bạn đang ở khu resors. Bạn khoái nhất:
a, Nằm dài cạnh bể bơi đọc sách. [L]
b, Thả bộ dọc bãi biển. [C]
c, Thử các loại thức uống. [H]
d, Vui chơi nhảy múa suốt đêm. [K]

5, Nụ hôn cuối cùng của bạn dành cho:
a, Nửa kia. [L]
b, Tớ không hôn ai cả, chỉ thích nói chuyện thôi. [C]
c, Người lạ. [K]
d, Một người bạn. [H]

Kết quả:
Bạn chọn nhiều câu thuộc nhóm L: Con nhà lành
Bạn tự tin, và chẳng quan tâm gì đến chuyện hot hay cold vì nó chẳng ảnh hưởng gì đến cuộc sống của bạn cả. Những ý kiến thế nào là gợi cảm, thế nào là sexy cũng chẳng làm bạn chú ý. Chính điều này khiến người đối diện bị bạn cuốn hút.

Bạn chọn nhiều câu thuộc nhóm C: Cool girl
Khuôn mặt lạnh được bạn ngụy trang vô cùng kín đáo để không lộ ra cảm xúc thật của mình. Luôn có những hành động bất ngờ, bạn toát lên vẻ bí hiểm khiến người khác bị cuốn hút và tự thôi thúc mình phải khám phá con người bạn.

Bạn chọn nhiều câu thuộc nhóm H: Hot girl
Bạn ''tám'' kinh khủng, không ngại đùa giỡn với tụi con trai, ăn mặc táo bạo và là tín đồ của tiệc tùng. Bạn luôn là tâm điểm của sự chú ý. Không nghi ngờ gì nữa, từ ''hot girl'' là dùng để chỉ bạn. Đối với bạn, ''hot'' không phải là tất yếu mà là bẩm sinh rồi.

Bạn chọn nhiều câu thuộc nhóm K: ''Khét'' girl
Bạn hơi... khùng, hơi nổi loạn và hơi sexy. Bạn quá sôi rồi nhé, bớt lửa chút đi không là bị khét đấy, mọi người còn bị cháy lây nữa.
cre:tnonlne
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2013 12:34:25 | Xem tất
Khuôn mặt lạnh được bạn ngụy trang vô cùng kín đáo để không lộ ra cảm xúc thật của mình. Luôn có những hành động bất ngờ, bạn toát lên vẻ bí hiểm khiến người khác bị cuốn hút và tự thôi thúc mình phải khám phá con người bạn.
:v cái này không dám chắc :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-7-2014 14:56:37 | Xem tất
Bạn chọn nhiều câu thuộc nhóm L: Con nhà lành
Bạn tự tin, và chẳng quan tâm gì đến chuyện hot hay cold vì nó chẳng ảnh hưởng gì đến cuộc sống của bạn cả. Những ý kiến thế nào là gợi cảm, thế nào là sexy cũng chẳng làm bạn chú ý. Chính điều này khiến người đối diện bị bạn cuốn hút.

lâu lâu cung muốn điên cuồng tí xíu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-7-2014 09:04:32 | Xem tất

Mình lúc nào cũng toe toe cười như con hăm ấy Lạnh thì hơi bị lạ luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-7-2015 14:27:42 | Xem tất
"Khuôn mặt lạnh được bạn ngụy trang vô cùng kín đáo để không lộ ra cảm xúc thật của mình. Luôn có những hành động bất ngờ, bạn toát lên vẻ bí hiểm khiến người khác bị cuốn hút và tự thôi thúc mình phải khám phá con người bạn."

Thật ra là vì chả có cái gì trong đầu nên mặt cứ đơ đơ thế thôi chứ chả phải ngụy trang gì ráo.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách