Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: joonsoo
Thu gọn cột thông tin

[Other] Bạn chọn Một Màu Yêu Thích nhất…and why?!

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 16-4-2013 09:17:56 | Xem tất
xanh da trời và đỏ
màu da trời tượng trưng cho hòa bình, nhìn vào rất là mát mắt
còn màu đỏ thì cực kỳ nổi bật luôn, mình đọc trên báo thấy nếu mặc quần áo màu đỏ sẽ thu hút ánh nhìn của mọi người {:294:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-4-2013 09:38:37 | Xem tất
thích màu nào hả. Ừm, màu đen với trắng. Còn vì sao thì mình cũng chịu, chỉ biết là thích 2 màu đó nhất thôi còn tại sao lại vậy thì chịu. Mùa trắng có lẽ vì sự hoàn mỹ, tinh khiết, gì đó, còn màu đen chắc tại mình thích tự kỉ. HôHô
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-4-2013 16:50:08 | Xem tất
nói chung là thích những màu nào nhẹ nhàng không nổi bật,không chói lóa{:427:}{:441:}{:438:}{:420:}
nhưng tớ thích nhất là màu xanh da trời, nhìn vừa mát mẻ,tươi trẻ,....................chẳng biết lý do nào nữa)))))))))))))))))))){:412:}{:399:}{:404:}{:436:}{:447:}{:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-4-2013 18:06:03 | Xem tất
Mình thích màu đen, màu đen bí ẩn và...sạch :))) Khi chọn màu đen, sẽ không lo bị vấy bẩn cũng như khi đã quá chai sạn thì sẽ không sợ bị tổn thương. Màu đen có thể che giấu tất cả mọi thứ, tạo cho bản thân 1 cảm giác an toàn, không sợ bị người khác nhìn thấy điểm yếu của mình :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-4-2013 19:00:01 | Xem tất
Mình cực kỳ thích màu tím{:291:}
Theo một kiểu ý nghĩa sến sẩm thì màu tím là màu của lãng mạn, thuỷ chung, bao dung, thơ mộng
Còn mình thích là chỉ thích thôi. Các loại hoa màu tím đều thích hết: lavender, bằng lăng, violet, lưu ly, bla bla...
Thích màu tím cũng từ hồi xem thuỷ thủ mặt trăng. thích bạn sao thổ nên thích luôn màu tím của bạn í :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-4-2013 23:08:09 | Xem tất
thích màu xanh :Xanh dương-Royal blue

xanh thiên thanh-DeepskyBlue

Xanh lá cây-SeaGreen

Xanh rêu-Olive

Xanh lam-DarkSlateBlue

Xanh lá mạ-DarkoliveGreen

Xanh đen-Bluen
nhưng yêu màu đỏ vì đơn giản nó là màu của Cass( thêm nữa màu tổ quốc hj hj).
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-4-2013 23:47:03 | Xem tất
Mình là mình thích tất, thích tuốt :x
Nhưng mà vẫn thiên về nhóm những màu xanh hơn ( xanh da trời hay lá cây cũng được)
Tại vì từ bé mẹ mình đã bảo là cuộc luôn cần hy vọng và màu xanh là màu của hi vọng nên mình rất thích <3
Với cả nhìn nó mát mắt gì đâu á :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-4-2013 23:51:14 | Xem tất
Xanh thiên thanh-DeepskyBlue

Màu của mùa hè, màu của sự tươi mát, bầu trời trong xanh và không chút gợn mây, mang lại cho con người một cảm giác gì đó thôi thúc của tuổi trẻ, ước mơ và hoài bão.

Hắc, tại mình thấy màu này nổi bật nhất trong những màu bên trên đó, thật ra là Cass ai cũng thích nhất màu đỏ :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-4-2013 00:14:09 | Xem tất
Các loại màu xanh đều đẹp ,nhẹ nhàng thư thái, màu xanh hợp mệnh nên nhìn miễn bàn =)) cực ghét màu trắng vì vừa không hợp mệnh, vừa dễ bận, vừa tang thương...
có điều là thức nào màu đấy, hoa hồng  đỏ thì đẹp, cúc thì nên màu vàng vì rực rỡ, phượng đỏ, bằng lăng tím, huệ trắng...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-4-2013 00:26:03 | Xem tất
Màu đen
Nó thể hiện cho sự bí ẩn, khó khám phá và giải đáp
Một thế giới tăm tối
Bóng đêm
Mùa đen cũng dễ phối đồ và không thể hiện rõ tính cách con người.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách