Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ♥Me♥
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[OST-2011] You Are The Apple Of My Eye / 那些年,我们一起追的女孩

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 7-1-2015 23:41:47 | Chỉ xem của tác giả
phim này hay + cảm động thật

xem mà cứ ước gì tuổi học trò mình đẹp được như KCĐ, bản thân có lấy 1 động lực để mà phấn đấu. (nhưng dĩ nhiên là kết thúc không phải là uổng phí 8 năm giống như trong phim rồi )

xem hết phim mà thấy tự ti về tuổi học trò của bản thân dễ sợ :'( năm nay học cuối cấp 3 mà nhìn lại quãng đường đã đi qua thấy sao mà vô vị nhạt nhẽo quá chừng, không biết có phải bản thân mơ mộng ko nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 18-3-2015 18:58:39 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim xong muốn được quay về thời cấp 3.
Cái thời vô tư hồn hiên, hay tụ tập nhau đi la cà, ăn uống linh tinh trước khi học ca sau. Những lúc đọc truyện trộm sợ mẹ phát hiện.
Và cả mối tình đầu đơn phương của tôi. Chỉ cần nhìn nụ cười ấy dù nó không thuộc về mình nhưng cũng cảm thấy thoả mãn, cảm thấy hạnh phúc.
Dù nhiều người không thích cái kết của phim nhưng mình lại rất thích. Thấy nó rất thực tế.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 29-4-2015 04:19:30 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu tiên nghe nhạc phim này không ấn tượng lắm nhưng càng nghe càng thấm và càng thấy hay. Đặc biệt là sau khi xem hiểm và biết lời bài hát.
Link download die hết rồi. Có bạn nào còn up lại giùm mình với Xin đa tạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 21-6-2015 15:57:02 | Chỉ xem của tác giả
Thích nhất bài Those Years của Hồ Hạ (chắc đa phần mọi người cũng vậy ^^). Lần đầu nghe bài này trong concert mấy zai nhà mình, thằng chồng mình hát thì cũng hay đấy nhưng mấy trò lố của nó với bạn Ry làm tụt hết cả cảm xúc
Nghe hát thì cũng ko ngờ Hồ Hạ còn trẻ vậy ý, bạn này còn hát nhạc phim cho Bạn cùng bàn nữa, bài đấy cũng rất hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách