Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Jenny8x
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Online Drama 2006] Drama Võ Thập Lang/ Hoắc Kiến Hoa, Dương Thiên Hoa, Hồ Vũ Uy

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 19-3-2013 12:37:55 | Chỉ xem của tác giả
wallace79 gửi lúc 19-3-2013 12:34
Thì căn bản là thik con người anh ròi, vai nào cũng xem đc hết

như vai Lệnh Hồ Xung ...

gét là gét cái kịch bản do lão vu má viết ý, đi chế xung-bại làm gì chứ, đúng là không có Hoa ca là em cũng không xem đâu chứ 1 mình Hiểu Hiểu hay Trần Kiều Ân trong phim không đủ lôi cuốn em, xem phong phải nói là Hoa ca là LHX đáng yêu nhất trong lịch sử ý, Lý Á Bằng nhìn chững chạc quá, bi nhiều hơn, Mã Cảnh Đào thì chả hợp tẹo nào :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 19-3-2013 12:59:54 | Chỉ xem của tác giả
Little_Artemis gửi lúc 19-3-2013 12:37
gét là gét cái kịch bản do lão vu má viết ý, đi chế xung-bại làm gì chứ, đúng l ...

Thì đó, tới giờ vẫn là hận nhất tên Chính đầu heo đó>"< cái kịch bản đáng lẽ rất hay mà bị biến thành đống rác, đã thế khi xem comt thì toàn thấy fans Bại chửi LHX ko đáng 1 xu, họ có chịu nhìn nhận vào diễn xuất và nỗ lực của anh ko, chỉ bít chúi mũi vào mối tình sến súa Xung Bại ròi chửi Xung ko tiếc 1 lời, càng ức chế. Đáng lý cũng đồng cảm với Bại lém, nhưng vì họ mà ss ko ưa Bại nổi lun, càng mún chém trết Vu má cho ròi

Đó giờ chả có LHX nào ss ưng ý hết, chưa có ai "giống" với LHX trong tiểu thuyết, lần nài Bông là tuyết nhất, chưa bàn diễn xuất, ngoại hình là quá hợp. Đáng lý là 1 vai để đời, giờ thì thành....haizz....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 19-3-2013 14:32:20 | Chỉ xem của tác giả
wallace79 gửi lúc 19-3-2013 12:59
Thì đó, tới giờ vẫn là hận nhất tên Chính đầu heo đó>"< cái kịch bản đáng lẽ  ...

em thì chưa đọc truyện của Kim Dung bao giờ, chỉ xem phim rồi so các tác phẩm với nhau là chính, phần lớn là thấy tác phẩm này buồn, LHX là nhân vật phải nói là khá đen đủi nên tác phẩm này nó éo le quá, xem thì tức nhiều hơn là thích. Hoa ca thể hiện nhân vật này nhẹ nhàng hơn nhiều nên xem phim có hứng hơn vì trông anh hiền lành ngoan ngoãn, khi xem thấy lo cho nhân vật nhiều hơn là buồn thay như các phiên bản trước. Mấy cảnh đấu kiếm em không ưng lắm do k bit thằng cha nào dàn dựng mà cho nhiều kỹ xảo quá làm hẹp đất diễn của anh . Phim chưởng là phim oánh nhau, người ta xem là để xem đánh nhau chứ kỹ xảo nhiều thế chỉ thấy khoa chân múa may chứ chả ra làm sao cả. Chỉ khổ thân anh vẫn phải tập tành khổ sở cuối cùng thì bị biên kịch vậy đó Phim này đúng là 1 ổ thị phi ý Mà lão vu chính muốn lăng xê gà nhà VSS và Dương Dung cộng thêm Hiểu Hiểu đang hot hay sao nên mới cho vào ý chứ, Hiểu Hiểu và Dương Dung thì diễn tốt, tạo hình đẹp nhưng VSS thì k thể ưa nổi >"< {:261:} Vì nhân vật thánh cô bị dìm đến 1/2 phim mới có nhưng thánh cô VSS này quá non nớt, việc LHX chọn thánh cô cứ như là để cưới ý. Kịch bản không ca ngợi đc mối tình của Xung-Doanh mà cứ như lăng xê ĐPBB làm cho vai trò của Hoa ca là dv chính cũng bị ẩn lại đằng sau >"<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 19-3-2013 15:17:05 | Chỉ xem của tác giả
Little_Artemis gửi lúc 19-3-2013 14:32
em thì chưa đọc truyện của Kim Dung bao giờ, chỉ xem phim rồi so các tác phẩm với nha ...

Đúng ròi, bao nhiu phân tích em nói toàn là những hạt sạn to đùng ai coi cũng phải chửi:(( Nên cả bộ fim là 1 sai lầm, mà bản thân người gây ra ko ai khác là tên Chính đầu heo, có não mà ko có tim, hành hạ và trù dập Bông ka đến bùn. ANh đã trông mong đc làm LHX như thế nào, vì vai diễn mà hy sinh những gì, tất cả chúng ta đều thấy nhưng ko phải ai cũng bít, để ròi chỉ vì cái kịch bản thíu múi mà chì chiết, mắng mỏ Bông thậm tệ, thiệt là hết sức quá đáng, càng nghĩ thì càng thương, càng mún đâm chém cho bằng trết tên Chính đầu heo kia:(((((((((((

Chì mong wa hết những xui rủi nài, Hoa ka sẽ vẫn vui vẻ và có được nhìu thành công trong các vai diễn mới, em hén^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 19-3-2013 16:39:56 | Chỉ xem của tác giả
wallace79 gửi lúc 19-3-2013 15:17
Đúng ròi, bao nhiu phân tích em nói toàn là những hạt sạn to đùng ai coi cũng phải  ...

đúng vậy, rồi mọi người sẽ thấy anh là dv sáng láng nhất, trong cái bình chọn về LHX mọi người cũng đủ thấy anh ngầu nhất rồi còn gì, mà người xem chửi cũng phải chửi cho đúng người là lão chính chứ đừng chửi anh chứ, sau này anh thành công hơn r` mấy kẻ đó đừng đến bu vào là đc!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 20-3-2013 10:05:57 | Chỉ xem của tác giả
Little_Artemis gửi lúc 19-3-2013 16:39
đúng vậy, rồi mọi người sẽ thấy anh là dv sáng láng nhất, trong cái bình chọn về  ...

Thì bực là thế đó, họ chửi LHX ss cũng chả nói gì, rõ ràng là vai diễn đã bị kịch bản làm cho chẳng ra làm sao, nên ss cũng chả mún cãi. Nhưng đằng nài họ ko phân biệt giữa đời thực và vai diễn, cứ thế mà lôi Bông vào ròi chửi rủa, sỉ nhục, thật là máo điên dồn hết lên não>"<

Wa fim ròi thì coi như xong, cũng chả cần ai hiểu, fans anh thì tự sẽ hiểu anh thâu^^ Anh cần những Hoắc Mi luôn ủng hộ anh, chứ ko màng mấy người ko hiểu bít cứ chửi càng, chửi bậy mà.

Bình luận

Ủa nhà k 8 vô đây 8 là xao :))))  Đăng lúc 22-3-2013 06:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 22-3-2013 17:48:41 | Chỉ xem của tác giả
sặc nếu sao nhiều đứa não phẳng thế k phân biệt thị phi lại đi chửi anh là sao, mấy đứa đấy đáng đập hơn vu má vu má đã làm bậy rồi lại còn mấy đứa bậy hơn, 1 bộ phim đc làm diễn viên quyết định được chắc, trên phim trường quay 1 đằng hậu kì 1 đằng khác, Bông đóng phim gầy rạc cả người chúng nó k hiểu thì thôi lại còn sủa, dù phim có thể nào thì bản thân em vẫn ủng hộ Bông anh đã làm hết mình rồi.

Bình luận

ui ui cái này thì em thấy 2 người nói trên kia bất bình quá vào nói thoai chứ ý định k định rep mà :D chứ em cũng biết chức năng đấy :D  Đăng lúc 23-3-2013 10:49 PM
mai mốt dùng chức năng rep hay comt nhe em:)) làm ss ko bít em rep cho ss^^  Đăng lúc 23-3-2013 09:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 30-3-2013 21:09:58 | Chỉ xem của tác giả
lunar222 gửi lúc 22-3-2013 17:48
sặc nếu sao nhiều đứa não phẳng thế k phân biệt thị phi lại đi chửi anh là sao, mấy  ...

đúng vậy dẫu sao anh đã đóng hết mình rồi, mà mình vẫn yêu cặp đôi xung doanh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 30-3-2013 21:15:28 | Chỉ xem của tác giả
lunar222 gửi lúc 12-3-2013 20:25
ui mình thích anh Thọ cực kì ý, tuy vai này đoạn đầu anh ý hơi bị hám lợi đủ kiểu ...

mình cũng bị ông a Thọ ám nặng rồi, mình thích vai này nhất đó. Đúng là anh có hám lợi nhưng sau đó vãn chia cho mọi người xung quanh anh mà. Ôi A Thọ dễ thương vui vẻ

Bình luận

Anh Thọ về bản chất vẫn rất lương thiện và tốt bụng mà, mình còn thấy anh ý rất thông minh nhanh trí nữa :D  Đăng lúc 30-3-2013 09:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 30-3-2013 21:16:48 | Chỉ xem của tác giả
doanle gửi lúc 30-3-2013 21:09
đúng vậy dẫu sao anh đã đóng hết mình rồi, mà mình vẫn yêu cặp đôi xung doanh ...

trong các bản cũ mình thấy Lệnh Hồ Xung và Thánh Cô rất đẹp đôi, đấy là về truyện, còn về phim ,bản 2013 này mình thích Lệnh Hồ Xung và Đông Phương hơn, nó lớp logic tình cảm hơn, với Thánh Cô thì cảm tưởng Lệnh Hồ Xung thấy mắc nợ nên muốn trả ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách