Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Jenny8x
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Online Drama 2006] Drama Võ Thập Lang/ Hoắc Kiến Hoa, Dương Thiên Hoa, Hồ Vũ Uy

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 13-3-2013 21:49:14 | Chỉ xem của tác giả
wallace79 gửi lúc 20-5-2012 13:36
weibo

ôi em thích tạo hình này cực kì lun  quần dây áo kẻ với cái mũ nữa ý, nhân vật anh Thọ cũng hay nữa tính cách rất chi là hài hước, xem thấy phục Bông ka diễn quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 14-3-2013 16:32:40 | Chỉ xem của tác giả
lunar222 gửi lúc 13-3-2013 21:49
ôi em thích tạo hình này cực kì lun  quần dây áo kẻ với cái mũ nữa ý ...

Đây là lần đầu Bo6gn diễn hài sau hàng loạt vai diễn hình mẩu chuẩn, đẹp trai si tình, nên ai mà ko wen thì ngã ngữa ngay với Thọ hâm=))))))))) Hùi ấy ss cũng thế, coi lần đầu ko tin vào mắt mình, đó mà là Bông sao??? Nhưng coi lại lần 2, lần 3 thì lăn ra phục ổng sát đất, vẫn là gương mặt đó, nhưng cho cảm giác hoàn toàn khác đi, Công nhận thik Bông là từ cái cách anh sống và thể hiện wa các nv mới lạ trên fim, em hén^^

Bình luận

em k hiểu sao xem vai này lại thấy yêu lắm ý chứ không sốc đâu, chết mê chết mệt lun ý, quá đáng yêu  Đăng lúc 16-3-2013 09:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 14-3-2013 18:06:28 | Chỉ xem của tác giả
wallace79 gửi lúc 14-3-2013 16:32
Đây là lần đầu Bo6gn diễn hài sau hàng loạt vai diễn hình mẩu chuẩn, đẹp trai si t ...

hi hi công nhận là mới đầu xem k quen thật ss à, bạn em nó biết em thích Bông ka thế là nó bảo em xem phim này, nó bảo em là xem xong mất hình tượng luôn, em thì em xem nhiều phim hơn nó nên mấy kiểu nhân vật này k lạ, hơn nữa còn thích là đằng khác, Bông đóng hay diễn đạt miễn chê lun ý <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 15-3-2013 09:52:05 | Chỉ xem của tác giả
lunar222 gửi lúc 14-3-2013 18:06
hi hi công nhận là mới đầu xem k quen thật ss à, bạn em nó biết em thích Bông ka thế ...

Ừm, có 1 dạo đa số fans Bông nhưng thật ra là thik thik thôi, nên coi xong fim nài sock quá, bỏ đi lun=)))))))))) mấy bé đó chắc chỉ thik hình tượng "hoàng tử si tình" của Bông nên mới thế. Chứ thật sự thik con người ổng thì sẽ thấy mừng vì diễn xuất ổng ngày càng tiến bộ chứ^^

Giờ thì vai nào Bông cũng đảm wa rồi, nhà mình đang chờ ổng đóng vai 2 anh em sinh đôi, vai ác thiệt là ác, hay vai biến thái cũng đc=)) thế nó mới thú vị^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 16-3-2013 21:43:13 | Chỉ xem của tác giả
wallace79 gửi lúc 15-3-2013 09:52
Ừm, có 1 dạo đa số fans Bông nhưng thật ra là thik thik thôi, nên coi xong fim nài soc ...

bọn bỏ anh vì vai này có bị làm sao k vậy,{:446:} em thấy vai này rất dễ thương và đáng yêu ý, em xem phim này thấy thích Thọ lắm ý, không phải vì Hoa ca đóng mà thích mà cá tính của anh Thọ mê tiền giống em lại rất vô tư, đáng yêu, tạo hình đồ ca ro cute miễn bàn chả lẽ cứ phải hoàng tử kiểu hot boy mới đáng để yêu sao, mà anh sắp đóng kiểu sinh đôi thiện ác sao, toẹt vời rồi còn gì, thường thì ai mà đc đảm nhận vai sinh đôi thường sẽ là những cao thủ diễn xuất vượt bậc {:414:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 19-3-2013 09:45:51 | Chỉ xem của tác giả
Little_Artemis gửi lúc 16-3-2013 21:43
bọn bỏ anh vì vai này có bị làm sao k vậy, em thấy vai này rất dễ thương và  ...

Thì ngày trước Bông là dv thần tượng mà, bọn nhỏ hùi ấy thik mấy vai kool và si tình của ảnh, nên khi ảnh sang TQ thì mất 1 số fans, ròi đóng A Thọ thì mất thêm 1 mớ nữa. Nói chug cũng ko tiếc, bọn nó thì toàn thik vẻ bề ngoài, ko mún anh thay đổi, nói cho cùng ko phải là fans chân chính, ko thật sự thik con người Bông. Nên giờ những fans hiện nay mới là fans chấn chính chứ. Thik anh vì anh là Bông thì mới là 1 tình yêu lâu dài mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 19-3-2013 09:54:01 | Chỉ xem của tác giả
wallace79 gửi lúc 19-3-2013 09:45
Thì ngày trước Bông là dv thần tượng mà, bọn nhỏ hùi ấy thik mấy vai kool và si t ...

đúng là lũ như thế thật thiển cận, chỉ thấy zai đẹp là bám, hết đẹp thì thôi, không biết gì là nghệ thuật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 19-3-2013 11:32:43 | Chỉ xem của tác giả
Little_Artemis gửi lúc 19-3-2013 09:54
đúng là lũ như thế thật thiển cận, chỉ thấy zai đẹp là bám, hết đẹp thì thôi,  ...

Ngày trước coi fim thần tượng toàn trẻ nhỏ mà, mấy em í thì chóng thik cũng chóng chán, ko trách đc:))

Ngày xưa ss cũng thik Bông nhưng lại ấn tượng với sự trưởng thành và ko ngại thay đổi của anh, chính vì thể nó mới bền bỉ suốt 8 năm trới.

Chứ ss cũng thik nhìu dv lém, nhưng chỉ thik wa 1 vài bộ fim, cỡ vài tháng là quên ngay, chả ai bền đc như lão Hâm nài^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 19-3-2013 12:21:55 | Chỉ xem của tác giả
wallace79 gửi lúc 19-3-2013 11:32
Ngày trước coi fim thần tượng toàn trẻ nhỏ mà, mấy em í thì chóng thik cũng chóng  ...

đúng là lão này có nét dì đó lôi cuốn không dứt ra được ý , như vai nào là em cũng xem được nè vì anh diễn quá thuyết phục
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 19-3-2013 12:34:23 | Chỉ xem của tác giả
Little_Artemis gửi lúc 19-3-2013 12:21
đúng là lão này có nét dì đó lôi cuốn không dứt ra được ý , như vai nào ...

Thì căn bản là thik con người anh ròi, vai nào cũng xem đc hết

như vai Lệnh Hồ Xung kì nài, nói thật củng nhìu chỗ bực bội lém

bít là do kịch bản mà ra, nhưng níu là người khác đóng, ss cũng chửi hà rầm

nhưng là do Hoa ka vất vả bao tâm huyết, chỉ thấy thương anh quá:((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách