Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emluon_nho_anh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Oneshot] [Oneshot | T] Ma nữ | emluon_nho_anh | Jung Il Woo - Kim Jae Joong - Jung Yun Ho

[Lấy địa chỉ]
11#
 Tác giả| Đăng lúc 20-5-2013 11:33:12 | Chỉ xem của tác giả
Bacham72 gửi lúc 18-5-2013 00:54
Thấy banner đẹp và là oneshot nên ss nhào vô, nhào vô rồi thì thấy có Yool nên xem, h ...

Hì hì em mới thử viết oneshot thui s, choa nên chỉ cóa oneshot này là vui thâu
Coàn lại đa phần là SE. Để hum nào mà cóa ý tưởng viết HE
E mời ss qua ủng hộ e nhóa hí hí. E cũng nản dài lắm s, viết 2 cái long fic mà tới nay mới xong 1 cái, 1 cái sắp xong mà mún gục, định nghĩ lâu dài..haizz...s cũng viết fic sao, choa e cái link đi, hí hí...e ghét tiểu thuyết nhưng kết fic, nhất là có trai đẹp trong ấy hiiii
Cảm ơn ss nhiều lúm. S quá khen. Tự sướng kiểu ý mà ko bị ném đá thật mừng quá...

Bình luận

là một việc tốt, thấy Yool đã dễ thương rồi, bây giờ em cũng dễ thương, vậy một người bạn nữa chắc cũng dễ thương luôn nhỉ ^^  Đăng lúc 20-5-2013 07:10 PM
ss đọc thấy ba nhân vật đấy rất dễ thương, làm việc mình thích đâu có lỗi gì mà phải bị ném đá, hơn nữa thành thật thẳng thắn bày tỏ sở thích của mình   Đăng lúc 20-5-2013 07:08 PM
Fic của ss trong fanfic luôn đấy, tựa là " Khi ta đã ỵêu nhau" nghĩ sao viết vậy em ơi, nên còn lủng củng lắm, hihi... tự sướng mà ko bị ném đá là vì   Đăng lúc 20-5-2013 07:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách