Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phuthuynhokitty
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Oneshot] [Oneshot | T] It's Not The End | Phuthuynhokitty | Khuntoria

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 6-6-2013 14:07:52 | Chỉ xem của tác giả
sr ss vì bây giờ mới có thể cmt cho ss ss được đây :))
Thank ss nhiều lắm vì đã tặng fic cho em :)) đó giờ chưa có ai tặng fic cho em hết trơn á *moah moah*
Mong rằng sau này ss sẽ tặng cho em vài fic nữa ss nhá..haha :))

Đối với em cái fic này không hẳn nó là SE, chuyện tương lai không ai có thể đoán được ss nhỉ?
Nhưng từng câu từng chữ ss viết trong fic em hiểu rõ, thật sự hiểu rõ sâu sắc
Mặc dù đã đọc rồi nhưng đọc lại vẫn khóc đấy ss T^T
Thương cho tình cảm của Khun dành cho Vic quá nhiều luôn..Và yêu nhau cũng không hẳn là bắt buộc phải đến với nhau..Và chia tay cũng không hẳn là đã hết yêu nhau ss nhỉ? :))
Đó h em chưa bao giờ đọc fic OE hay SE hết, toàn thích đọc HE cơ :)) Lần đầu tiên

hehe dù sao cũng *tung bông* cho ss :))

Bình luận

Dù ko tặng em 1 fic HE đc, nhưng mong e hỉu ^^ ;)) *moah*  Đăng lúc 6-6-2013 03:38 PM
nhung nếu e đọc nhìu fic của s thì có lẽ sẽ gặp OE nhìu đó. Vì cuộc sống thì luôn tiếp diễn, nó ko gói gọn trong những câu chữ của s được. Anw, cảm ơn em.   Đăng lúc 6-6-2013 03:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 6-6-2013 16:41:42 | Chỉ xem của tác giả
hiu hiu
mới đọc xong
ngắn nhưng đầy cảm xúc
Khuntoria của tui...kết thúc mở luôn khiến cho người xem người đọc day dứt về tác phẩm
nhiều phim nhiều truyện tình tiết xây dựng cũng quá đỗi quen thuộc nhưng cái kết lại khiến mình hụt hẫng nhưng lại tâm đắc đến kỳ lạ
Fic hay lắm chủ thớt ạ
Mình lại tìm về cảm giác ngày xưa đã từng có với Khuntoria và cũng có những nỗi niềm riêng về couple này
Thank chủ thớt nhiều nhiều lắm ^^

Bình luận

cảm ơn bạn! ^^  Đăng lúc 6-6-2013 05:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 11-6-2013 07:26:02 | Chỉ xem của tác giả
Ai gooooooooo ss đọc tối qua và đọc xong mún gào thét
kết thúc thế này là thế nào hả{:431:} dù ss đã đoán trước được em sẽ để kết như vậy nhưng khá hụt hẫng
ai goooooooooo đúng là end happy khoog phải là tất cả mà
Giọng văn vẫn đặc trưng như các Fic ss đã đọc của em
Câu chuyện khá ngắn nhưng đọc được
Ok. ss hóng các Fic sau nhé
Ai goooooooo tự dưng mún xem lại WG quá trời

Bình luận

con bé Như nói đúng đó s! lol! e đang rất là sung sướng! kaka!  Đăng lúc 11-6-2013 05:36 PM
ah ra là rứa =)))))))))))))))  Đăng lúc 11-6-2013 10:42 AM
mắt e bị cận nên ss mà cứ thoắt ẩn thoắt hiện bọn e ko có thấy đâu, tưởng ma nữ lại chết LOL  Đăng lúc 11-6-2013 10:36 AM
cái e nói ở đây là ss chịu ló mặt ra kìa LOL thấy mặt ss là mừng như dc vàng =))))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 11-6-2013 10:25 AM
Mấy đứa cứ làm ss ngượng. ai goooooo ss vẫn thường đọc Fic trong box mình mà.  Đăng lúc 11-6-2013 10:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 11-6-2013 14:57:32 | Chỉ xem của tác giả
ss ơi, e thật sự xin lỗi vì bây giờ mới mò vào fic của ss
tại có chút thời gian dỗi tự nhiên e nhớ là chưa com fic nào cho ss
*cúi đầu* ss tha lỗi nhé
tạm thời e sẽ ủng hộ fic này mặc dù nó complete lâu rồi mà bây giờ e mới com
có hơi muộn nhưng ss thông cảm cho e nha ^^
~0~
Gương mặt nhỏ, chiếc mũi cao, đôi mắt to tròn như thách thứ với tất cả những con người xung quanh đây. Vóc người dong dỏng cao, nước da trắng ngầm. Với hình dáng bên ngoài ấy, người ta luôn nhầm lẫn anh với các công tử giàu sang, suốt ngày chỉ sống trong nhung lụa, chả có lấy một chút sức sống. Nhưng anh lại khác, dù cả người toát ra khí chất của một công tử quyền quý, những vẫn không giấu được nét nam tính mạnh mẽ và phong trần. Cơ ngực săn chắc, cánh tay lực lưỡng đang nhẹ nhàng mân mê tách cà phê. Đôi mắt tròn chìm trong suy nghĩ làm cho đôi mày đậm nhích lại gần nhau hơn.

mới vào đầu đã gặp hoàng tử
đọc thôi mà đã thấy sướng mắt rồi ss ^^
ko phải công tử nhà giàu vậy thân thế là sao đây
và Khun đợi ai mà ngồi một mình uống cả phê thế nhỉ 0.o

Em còn có gia đình, bạn bè, ước mơ và tham vọng của bản thân em nữa. Em yêu anh. Nhưng em xin lỗi anh, vì có anh cuộc sống em chỉ là thêm phần màu sắc. Nhưng nếu thiếu những thứ còn lại em sẽ chẳng còn lại gì cả.

như kiểu Vic ko yêu Khun sâu đậm hay là Vic ko can đảm với tình yêu của mình dành cho Khun đây
cảm giác như cái chia tay đến bất chợt quá nhanh và thờ ơ
có lẽ vì Vic phải từ bỏ tình yêu vì sự nghiệp và cuộc sống

Vừa quay lưng đi được vài bước nước mắt chợt lăn dài trên má cô gái. Cô cứ để mặc cho nó tự khô trong gió, rồi nhẹ mỉm cười.
Chàng trai cứ đứng đó một lúc sau anh mới giật mình trở về thực tại. Sửng sốt, rồi đau khổ, ngạc nhiên và rồi trống rỗng. Biểu cảm của Vic thay đổi thất thường thì cảm xúc của anh cũng xoay như chong chóng. Chia tay anh mà cô cười tươi thế sao? Chẳng lẽ trong cuộc sống của cô không hề có một chỗ dành cho anh.

đối mặt thì Vic cố tỏ ra lạnh nhạt để dứt khoát chia tay
quay mặt đi thì cả hai đều lộ rõ
đau lòng mà, chia tay tất nhiên phải đau lòng
e cảm thấy Vic khá mạnh mẽ
chắc cô đã chuẩn bị tinh thần trước rồi
khổ Khun, bất ngờ quá đến nỗi ko phản ứng đc gì luôn

Kakao talk
Vic: Em vừa xem tin tức. Anh ổn chứ? Không sao đâu. Anh… có cần em giúp đỡ gì không? Mạnh mẽ lên anh nhé!
Khun: Anh ổn mà, không sao đâu. Anh đang ở cùng với 2PM và anh quản lý. Cảm ơn em.
Vic: Chúng ta là bạn mà, anh không nhớ sao? Đừng khách sáo với em, có gì cần anh cứ nói với em. Fighting!!!

Kakao talk
Khun: Anh vừa xem tin tức. Anh có thể hỏi em được không?
Vic: Nếu anh muốn hỏi điều đó có thật hay không thì em sẽ không trả lời anh đâu. Vậy nên xin anh đừng hỏi.
Khun: Ừ.

vậy chỉ là bạn bè và nhắn tin thôi sao
vẫn để ý tin tức và quan tâm đến nhau
nhưng sao mà thấy tủi tủi cho hai người
đoạn đầu nc chắc là Vic hỏi thăm Khun về vụ tay nạn
còn đoạn sau là về Changmin =='
ko biết Vic có yêu Min ko mà trả lời lạnh lùng quá =='

Khun nhìn chầm chầm vào mắt người con gái mình yêu thương. Anh mong mỏi tìm được một tia giả dối dù chỉ là nhỏ nhất. Nhưng không, cô thực sự hạnh phúc, đôi mắt cô tràn ngập ánh sáng như những tia nắng đang chiếu rọi nơi đây. Xung quanh anh cuộc sống đang tràn ngập màu sắc, thế mà bấy lâu nay anh chìm trong bóng tối. Phải chăng anh đã sai khi níu giữ một thứ vốn không thuộc về mình, phải chăng đã đến lúc buông tay.

ối giời ơi khổ thân hoàng tử của tôi
Khun yêu Vic quá nên vẫn níu kéo, chờ đợi
để mà sống trong buồn đau u tối vậy đây
còn Vic thì sau sự đau khổ dứt khoát chia tay
thì bây giờ còn thấy hạnh phúc vì lựa chọn đúng đắn
ô hô, vậy Khun khổ nhất rồi, Khun ơi là Khun =='

-  Anh có biết vì sao không? Em hạnh phúc vì tình yêu của chúng ta. Em hạnh phúc về một mở đầu thật đẹp và kết thúc cũng không kém phần đẹp đẽ. Em hạnh phúc vì tình yêu anh dành cho em đã từng tiếp cho em biết bao sức mạnh, vượt qua bao khó khăn. Em hạnh phúc vì em biết em sẽ luôn mỉm cười khi nghĩ về chúng ta.

cái này là sao ta 0.o
Vic còn yêu Khun sao?
nhưng kết thúc đó đâu có đẹp đẽ
chỉ đẹp với riêng Vic thôi hả ss?
chứ Khun đâu có đẹp =='

Khun đứng nhìn bóng Vic khuất sau hàng cây mà lòng nhẹ nhõm hẳn. Phải, bấy lâu nay anh sai thật rồi. Buồn phiền rồi tự hành hạ bản thân, đến nỗi để cho người khác lo lắng. Anh cảm thấy có lỗi với bản thân mình quá. Anh từ từ tháo chiếc nhẫn ở ngón tay út ném đi thật xa. Như ném đi cái nút thắt bấy lâu nay trong lòng anh. Ngẩng đầu, Khun hít một hơi căng tràn lồng ngực. Phải, đây đâu phải là kết thúc.

đúng rồi Khun ơi, a sai rồi
có lẽ bây giờ anh mới hiểu ý Vic
nhưng thực ra e ko hiểu =)) (sr ss)
chỉ biết là Khun sẽ ko tự hành hạ bản thân nữa
lại còn mời mấy đứa đi ăn nữa chứ =))
cảm xúc thay đổi nhanh thật hoàng tử ơi =))
mong rằng anh sẽ tìm đc người khác và có một cuộc sống hp hơn
mặc dù biết trong tim anh luôn có Vic
cơ mà vẫn hi vọng anh sống tốt hơn với ng khác mà ko có Vic ở bên
vì cô ấy cũng đang đi trên con đường hp của riêng mình =)
~0~
sr ss thân yêu lần nữa nha
đã com muộn lại còn câu chữ lủng củng
chắc ss đọc cũng chẳng hiểu e viết chi nữa =))
dù sao e vẫn sẽ ủng hộ ss
khi nào thi xong e sẽ tung hoành các fic của ss nhá =))

Bình luận

trời ơi khi nào comt cũng dài vãi chướng  Đăng lúc 11-6-2013 09:41 PM
haha... ko có gì đâu em... s thích những ng hỏi như e mà! với s hay bị 'triết lý bà cụ non' =))) nên đôi khi hơi khó hiểu  Đăng lúc 11-6-2013 05:37 PM
A..ô haha..e hiểu rồi ^^ ths ss..khổ thế chứ đi ủng hộ fic mà phải để ss giải thích thêm cho nữa..tạ lỗi ss =='  Đăng lúc 11-6-2013 03:13 PM
ngày ngày vất vả vẫn ko đủ ăn thì làm sao hạnh phúc nổi. "1 túp liều tranh 2 trái tim vàng" chỉ có trong phim,ngoài đời cần nhìu thứ lắm. fic s hơi thực tế 1 chút   Đăng lúc 11-6-2013 03:08 PM
tuc, họ phải đối mặt với nhìu thứ, sẽ mệt mỏi lắm,vậy tình yêu có còn đẹp nữa ko? Kiểu như trong cuộc sống bình thường 2 ng yêu nhau mà tay trắng, ngày  Đăng lúc 11-6-2013 03:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 11-6-2013 19:04:35 | Chỉ xem của tác giả
Kết hay quá bạn ạ :))
Sau lắng đến ám ảnh và lay động lòng người :)
Mình không ship KhunVic, nhưng fic này mình thấy nó nhẹ nhàng thanh thoát :)). Kết đẹp :)

Bình luận

http://kites.vn/thread/-longfic-t-the-forbidden-love-phuthuynhokitty-amp-nhuphamcs112-2pm-missa-l-juniel-hyuna-doojoon-soeun-jyp-gain-update-chap-4-part-1--387707-1-1.html  Đăng lúc 16-7-2013 10:06 PM
cảm ơn bạn! ^^  Đăng lúc 11-6-2013 07:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 12-6-2013 10:56:31 | Chỉ xem của tác giả
oa !!!
thích quá ss ơi
vừa đọc xong, e cứ quen comt kiểu này hehe
vừa bị Như nó xả cho 1 trận, vô đây edit nè ^^
*nói nhỏ* Như nó dữ lắm! *liếc* lần sau ko dám comt thế này nữa
{:159:}  ...{:159:} {:110:}

Bình luận

^^  Đăng lúc 6-7-2013 05:06 PM
fic s post rùi em ơi! page 2 í... e đọc rùi edit cmt nha... như lày sẽ tính là spam đó!  Đăng lúc 12-6-2013 11:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 6-7-2013 17:02:46 | Chỉ xem của tác giả
Đọc Fic này rùi thấy thích lém lun đóa à nha!
Hum nay mới có dịp lên cmt
Yêu ss lắm lun đóa toàn viết mí couple iu không hè
Cố lên nhe sẽ lun ủng hộ au ^_^
5ting!!! >.<

Bình luận

http://kites.vn/thread/-longfic-t-the-forbidden-love-phuthuynhokitty-amp-nhuphamcs112-2pm-missa-l-juniel-hyuna-doojoon-soeun-jyp-gain-update-chap-4-part-1--387707-1-1.html  Đăng lúc 16-7-2013 10:06 PM
em nhỏ hơn s á? ^^ e đọc mí fic kia của s chưa?  Đăng lúc 6-7-2013 05:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách