Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: kyoluvjj
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Truyện ngắn] [Truyện ngắn | K] Tôi, bạn và anh chàng nón bảo hiểm | kyoluvjj | nhân vật hư cấu | Completed

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 31-8-2015 20:45:33 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

có phải là quán cà phê ở truyện kia!~
đọc 2 chuyện đều thật đến nỗi e ko biết c là Vân hay Quỳnh nữa!~
Quỳnh ra chỗ cửa hàng tiện lợi trước hẻm nhà Quỳnh đợi Vân nhá

ko phải soi đâu nhưng mà nó cứ đập vào mắt em ý, có phải là trước hẻm nhà Vân ko? tại nếu trc hẻm nhà quỳnh thì quỳnh mua ô về luôn ^^
Lúc mới đọc tr này cứ nghĩ tình cờ gặp lại, lại cũng nhận ra mà hóa ra lại ko, chỉ là hồi ức và tình cờ nhớ lại!~
Nhưng mà có vẻ sau này có gặp lại hay thậm chí là yêu anh mũ bảo hiểm thì cũng ko biết là anh ấy đâu nhỉ?

Bình luận

đổi 1 chút. ko là he. vik huyễn cổ và hiện đại.3 kip  Đăng lúc 31-8-2015 11:30 PM
ko lấy tên nv như cũ ạ? thì em cũng nghĩ là c sẽ cho OE =)) tại HE nó cũng hơi ép ép =))) cơ mà đọc tr ai chả mong sẽ có 1 cái kết đẹp =))  Đăng lúc 31-8-2015 11:02 PM
có 1 cái kết rõ ràng  Đăng lúc 31-8-2015 10:58 PM
vik tặng cho em kia, nên phải để nhân vật chính happy ending, chứ ban đầu chj ko đinh cho happy .^^ nhân vật trần hiểu và trần nghiên hy,jae làm khách mời.^^ chắc ch...ó   Đăng lúc 31-8-2015 10:57 PM
em ko đọc thì bỏ qua mà đã đọc thì đọc từng từ luôn ko có kiểu đọc lướt =))) chắc chắn em sẽ ủng hộ, vẫn mong 1 cái kết rõ ràng vd như Happy ending :*  Đăng lúc 31-8-2015 10:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 1-9-2015 21:36:25 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Đọc đến cuối thiệt là có chút tiếc nuối
Câu chuyện ngắn nhưng khá được, có nhiều điều đáng suy ngẫm và có nhiều câu văn rất hay
Nếu mà bạn chịu khó chăm chút trong việc trình bày như dấu câu, cách chỗ và viết hoa hơn nữa thì sẽ càng tuyệt vời hơn. Mong lần sau sẽ là một fic thật sự hoàn thiện về cả nội dung lẫn cách trình bày
Cảm ơn bạn nhiều lắm

Bình luận

cám ơn baby ủng hộ nhá  Đăng lúc 1-9-2015 11:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách