Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: baechimi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Oneshot] [Oneshot | K] To The Annoying You | baechimi | L - Suzy (Completed).

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 7-8-2013 16:42:01 | Chỉ xem của tác giả
Mình có điểm yếu là mê truyện viết về tình cảm học trò, chắc có lẽ hồi lúc học phổ thông cũng lãng mạn lắm lắm. Biết bạn từ lúc đọc Fic Forget me not của bạn, bạn viết hay lắm, còn cái shotfic này cũng làm mình rung động không kém, đây đúng là tình cảm chân thật của những chàng trai ở tuổi học trò, ôi cái bọn con gái nó vô tâm lắm, tụi nó hay coi những đứa con trai trong lớp là hình rơm trút giận, là vệ sĩ, là bờ vai khi bị bỏ rơi. Cái shotfic có cái kết có hậu làm mình thấy nhưng không đúng, làm gì có chuyện đó được. Bạn viết hay lắm đọc xong mình tưởng mình là vai chính trong đó chứ. Cám ơn bạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 7-8-2013 22:25:26 | Chỉ xem của tác giả
Hay lắm em

Ý tưởng độc đáo đó

Cách 2 đứa đến với nhau cũng thật đáng yêu

Ôi, ss thích lắm :x

Cách em kết ss rất thích, k chỉ fic này đâu cả những fic kia nữa

Túm lại là ss THÍCH fic của em viết, hí hí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 15-8-2013 07:43:21 | Chỉ xem của tác giả
fic hay lắm ạ.
Mong ss viết thêm nhiều fic nữa nhá (fic về exo ms suzy í ạ tại thấy toàn fic về myungzy thôi à, fic về exo ms zy ít lém)
Ủng hộ ss
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 16-8-2013 02:06:40 | Chỉ xem của tác giả
Ngôn từ nhẹ nhàng, gần gũi cũng chính là tình cảm của nhân vật nam dành cho nhân vật nữ.

Một tình yêu mộc mạc của tuổi học trò… Đơn giản, ấm áp đến từng ngày từng ngày…

Cách viết của em, cùng cách trình bày diễn biến câu chuyện này hoàn toàn nói lên cảm xúc và tình yêu của nhân vật chính… Hay và rất chân thật!!!

Cảm ơn em^^

Ps: Xin lỗi! Ss hoàn toàn không biết về cặp này, vì ss không còn trẻ để đuổi theo Idol, nên em hãy tin rằng bài comt của ss là vì ss đang đọc câu chuyện của chính nhân vật trong ý tưởng của em. Ss thấy em đã đi bằng đôi chân chính mình cùng với nhịp đập của trái tim mình đó chứ^^. Chẳng qua mượn một hình tượng nào đó để diễn giải những cảm xúc của chính bản thân tác giả, thì chẳng có gì sai cả em à, hãy tự tin em nhé^^.
Lần sau em chọn cỡ chữ 3 vì ss tuổi già mắt kém, hì

Bình luận

Em suýt khóc khi đọc đc cmt của ss ^^ cảm ơn ss rất nhìu :D  Đăng lúc 16-8-2013 05:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 20-10-2013 07:20:01 | Chỉ xem của tác giả
hn lục lại mấy page cũ mò đk fic này của ss . one shot này mà làm thành phjm thì hết sảy lun .
khúc đầu myung soo toàn kể xấu su zy , mà côg nhận su zy gây nhìu tai hoạ thiệk lun . vậy mà từ từ myung soo iu su zy hồi nào hok hay để rùi kết lại
Suốt quãng đời còn lại.

Gửi đến Sueji phiền phức.

ANH YÊU EM.

Tôi thấy thích khi cậu cười lớn, chạy dọc theo bờ biển, vừa dang rộng hai cánh tay đón gió, vừa luôn miệng hối thúc tôi đi nhanh hơn.
Tôi thấy thích khi cậu cười một cách ngượng ngùng khi hạt dưa hấu còn vương trên mép và mẹ tôi chọc rằng đó là nốt ruồi khổng lồ thứ hai của cậu, sau cái vết chàm ở cổ tay.
Tôi thấy thích khi cậu mỉm cười đầy hạnh phúc khi nhặt được một vỏ ốc có những đường vân thật đẹp. Cậu thậm chí còn nhét nó vào túi quần tôi và bảo đó là quà sinh nhật sớm cho tôi.
Tôi thấy thích khi cậu cười ngô nghê cùng một cái bĩu môi khi bị tôi chọc là bụng cậu càng ngày càng như một bà cô mang bầu.
Tôi thấy thích khi cậu há miệng thật to và bật cười thành tiếng, cố gắng leo lên lưng tôi và vật tôi xuống bãi cát.

đoạn này ss vik như thánh lun , hay qtqđ !!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 20-10-2013 08:30:18 | Chỉ xem của tác giả
Suốt quãng đời còn lại.

Gửi đến Sueji phiền phức.

ANH YÊU EM.

Tình yêu của hai bạn thật ngọt ngào quá đi

Cái oneshot cực kì dễ thương nhé ss

Mà ss viết theo ngôi kể là Myungsoo nên cảm giác nó thật đến kì lạ í :">

Đọc xong e phát hiện ra 1 điều là ko chỉ long với short mà one-shot ss viết cũng rất mượt nữa

Cơ mà công nhận đoạn đầu Su nó phiền ghê gớm >.<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách