Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: gene_love_1999
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Oneshot] [Oneshot | K] Hope You Find Someone Better |Gene_love_1999 | HyunZy | Completed

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 14-6-2013 08:21:56 | Chỉ xem của tác giả
Fic tác giả đúng là hơi buồn vả có chút hụt hẫng nhưng cách viết rất hay và cảm xúc được diễn tả trọn vẹn. Chỉ có điều cái nội dung hơi mơ hồ một chút {:440:}

Oneshort này, Suzy biết chọn cách sống để cô không buồn, lo âu nữa. Soohyun thì biết cách quý những gì mình có hơn. Mặc dù không ship HyunZy nhưng mà Soohyun cũng rất dễ thương.

Ủng họ tác giả Cố lên nhé!!!

Bình luận

tks bạn nhé :x  Đăng lúc 14-6-2013 09:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 25-6-2013 14:21:13 | Chỉ xem của tác giả
"Em yêu anh nhiều lắm  SooHyun à ~ Có thể em là một con ngốc, vậy nên xin anh đừng yêu em nữa! Hãy tìm một cô gái tốt hơn em.. Yêu anh nhiều hơn em... Và đừng hận anh như em!

Tình yêu...
Đã mang hai con người đến với nhau.
Nhưng cũng chính tình yêu...
KHiến họ phải chia cách.

thật sự fic Hyun zy rất chi là ít và đếm trên d8ầu ngón tay
fic này cho ss một lần suy nghĩ lại về đôi trẻ này
nói sao nhỉ, ss thích những đoạn của em
đọc mà dường như như lời thơ
ướm lời cho hnah2 động của các nhân vật vậy ấy
lãng mạn, thoáng chút buồn và kết là hạnh phúc chăng

Bình luận

tks ss nhóe :x  Đăng lúc 25-6-2013 07:30 PM
keke tks ss ạ :"> em cũng kb sao nữa :v có thể sẽ có 1 cái kết khác hay hơn nhưng mà thực sự bh em k có idea :<  Đăng lúc 25-6-2013 06:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 4-7-2013 13:28:19 | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi mới gặp ko biết em còn nhớ ss ko, dạo này ss bận quá, sorry em vì cái sự rùa bò của ss =)

HyunZy tình yêu lớn của ss, hiu hiu, fan HyunZy đông là thế vậy mà kiếm đỏ mắt mới thấy fanfic của 2 người

Poster đẹp, summary cũng tuyệt, bài hát bắt tai dù ss nghe ko hiểu Bối cảnh fic hơi mơ hồ nhưng đọc lại thêm lần nữa thì ss thấy hay. Mà sao em cho HyunZy của ss thảm vậy em, dạo này ss đang trong giai đoạn tự kỉ a~~~

Đàn ông tốt ko được để người phụ nữ của mình rơi nước mắt, vậy mà Sue ú trong fic khóc quá trời, thôi thì break up luôn để tìm người khác tốt hơn cũng OK, mặc dù hơi tiếc, Hyun có mà ko trân trọng, tới lúc mất rồi mới níu kéo th ích gì. Ss là ss ghét dạng đàn ông này lắm, nhưng mà tưởng tượng ra cái mặt Hyun thì ko ghét được{:136:}

Viết hay thế này thì viết cho JinZy của ss một cái fic đi em, trái tim non nớt của ss đang bị KaiZy giày vò nên cần phải củng cố tình yêu dành cho JinZy (hay MyungZy cũng được). Em viết cái gì ss cũng ủng hộ hết {:161:}  

Bình luận

ss kiếm chồng xong chưa =))) em bị bí thật rồi :< help me :<  Đăng lúc 4-7-2013 02:10 PM
ss đang bị Kaizy giày vò á :)))) em đang kẹt idea ss ơi :< đang chán muốn chết nè :< em cũng iêu JinZy qá huhu :< mà ss sao off lau vậy -.-  Đăng lúc 4-7-2013 01:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 4-7-2013 15:06:49 | Chỉ xem của tác giả
Buồn TT.TT
Buồn TT.TT
Thích cá tính của Su trong fic em ^^ vừa trong sáng, nhưng vẫn mạnh mẽ.
Ôi Kim Soo Hyun bad boy =)) công nhận fic này KSH siêu quyến rũ.
Kết thúc đẹp quá :) nhưng mà nó buồn :(
Thêm mấy cái shot nữa em nhé.

Bình luận

em bị bí idea rồi *lắc lắc* tks ss nhớ :x nớp diu :x  Đăng lúc 4-7-2013 03:10 PM
em bị bí idea rồi *lắc lắc* tks ss nhớ :x nớp diu :x  Đăng lúc 4-7-2013 03:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách