Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kunnie{Zhenzhen
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Oneshot] [Oneshot | K] First love | Kunnie{Zhenzhen | Suzy - Sehun | Completed

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 29-10-2013 13:15:22 | Chỉ xem của tác giả
Hay quá choài lun nghen,
tình đầu lun là mối tình đẹp và đầy lãng mạn nhất nha
thoạt đầu cuộc tình của Su và sehun cóa vẻ trắc trở nhưng bằng tình iu đích thực ,họ đã đến được với nhau  và hạnh phúc
thích kết thúc này, bạn viết fic hay và ý nghĩa lém,cố gắng phát huy  nữa nhá bạn

Bình luận

cám ơn bạn nhé ^^  Đăng lúc 29-10-2013 01:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 29-10-2013 21:29:31 | Chỉ xem của tác giả
a~ giờ con mới comt cho umma đây T^T
con xin lỗi a~ :((
con rất thích văn phong fic này của umma :x
nhẹ nhàng như một bản tình ca ấy :">
nếu như đọc fic này trong một ngày thu se lạnh, yên tĩnh và nhấm nháp thêm 1 li cafe thì thực sự rất tuyệt :3
và nếu nhưu ai đã từng trải qa tình đầu thì khi đọc fic này sẽ lại nghĩ về ngày xưa cùng những tinh yêu mình đã có bây giờ :3
thực sự thực sự con thích fic này lắm :)) với 1 cái con chuyên đầy đọa nhân vật như con thì có lẽ fic này là 1 sự giải thoát :3 nhẹ nhàng yên bình trong những đau đớn :3
a~ nhưng mà nếu chuyển ngôi sang là tôi-cậu nghe hay hơn đấy umma :))
tình yêu học sinh mà :x trong trẻo đẹp đẽ như cơn mưa rào mùa hạ :3
rất thích rất thích ♥ con chỉ comt đc có vầy à T^T
con xin lỗi umma nha :((

Bình luận

hí hí ;)) ko sao :)) comt thế umma thõa mãn r :)) thanks con nhớ :3  Đăng lúc 29-10-2013 09:40 PM
hí hí ;)) ko sao :)) comt thế umma thõa mãn r :)) thanks con nhớ :3  Đăng lúc 29-10-2013 09:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 30-10-2013 13:51:26 | Chỉ xem của tác giả
bóc tem đọc fic, cái tựa đặt đúng ghê, suzy hiện được xem như tình đầu quốc dân mà,
fic bạn viết mấy đoạn tình cảm thật nhẹ nhàng, dễ thương.
tình đầu lúc nào cũng đẹp và mơ mộng cả, nhưng rời sẽ có những lúc khó khăn, tổn thương
nhưng cuối cùng tình yêu chân chính sẽ vượt qua tất cả

Bình luận

cám ơn bạn nha ^^  Đăng lúc 30-10-2013 02:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 30-10-2013 21:21:17 | Chỉ xem của tác giả
Đọc hayy y chang mấy tác giả viết ngôn tình có tiếng :3

Fic nhẹ nhàng mượt mà và ai chẳng muốn tình đầu là tình cuối nhỉ :P :))

Nói chungg yêu đơn phương cũng khổ quá biết là sẽ kg đc đáp lại đâu nhugg sao vẫn cứ yêu nhỉ :3

Fic thật daebeakk đó ss iuu <3

Bình luận

cám ơn em nha ^^  Đăng lúc 30-10-2013 09:23 PM
cám ơn em nha ^^  Đăng lúc 30-10-2013 09:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 3-11-2013 09:31:35 | Chỉ xem của tác giả
Au mời Ni thật nhiều Ni rất cảm kích nhưng xin lỗi vì không thể đọc được nhiều fic Au, rating của các câu chuyện có phần hơi cao nên Ni chưa dám thử.

Au viết rất hay, cốt truyện tuy đơn giản nhưng nhân vật rất sâu sắc và tình tiết luôn được đào sâu.

Tôi đã bật khóc và bỏ chạy đi , anh đã nhìn tôi và không đuổi theo . Tôi cố chạy thật nhanh và tim tôi đau lắm nó như bị hàng nghìn vết dao đâm xuyên thủng qua vậy . Cuối cùng tôi cũng đã thất bại khi che dấu tình cảm của chính mình . Tôi là một kẻ thua cuộc .

Sueji ngốc, tại sao có thể tự nhận mình là một người thua cuộc trong khi dám dũng cảm nói lên tâm tư của mình lúc cậu ấy cần Sueji nhất.

Cho Ni hỏi Suzy với Sehun bằng tuổi nhau phải không AU? Thế sao Zy lại gọi Sehun bằng anh nhỉ, mọi người vẫn gọi người mình thích là anh sao? Cái này Ni chỉ thắc mắc thôi ạ, Tại vốn dĩ từ anh bật ra khỏi miệng nghe thật ngại nếu gọi với người bằng tuổi. Hình như Ni quá cổ lổ xỉ rồi ạ

Cảm xúc của của nhân vật cũng thật rõ ràng

Fic này hay lắm ạ ~^^~

Bình luận

à , ở Fic thì hai bạn bằg tuổi nhau ý ^^ nhưng mà tớ thích dùng anh để diễn tả tình cảm của Su hơn ^^ hihi ! Cám ơn bạn nha ♥  Đăng lúc 3-11-2013 10:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách