Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: .Mốc.
Thu gọn cột thông tin

[Oneshot] [Oneshot | K] Do You Love Me? | Mốc | Jackson - Suzy | Completed.

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 16-7-2014 17:46:28 | Xem tất
vâng và giờ tôi mới mò vào đây, thật sự xin lỗi cô *cúi người*
cảm xúc chung của tôi khi đọc shot này là "có một sự đáng yêu ở đây"
"có một sự tự sướng nữa ở đây"
và "có một sự đẹp ở đây"
thứ nhất nhé, tôi đã nói fic cô rất nhẹ nhàng và dễ thương rồi đúng không nhỉ, giờ tôi nói ngắn gọn thôi không kẻo lại loằng ngoằng như cái com hôm trước
văn phong tự nhiên, không quá trau chuốt nên rất dễ hiểu, lời thoại thực tế nên đọc rất thoải mái
tôi có góp ý thế này nhé, tôi muốn có thêm vài cảnh miêu tả chắc chắn văn của cô miêu tả cảnh sẽ rất nhẹ và sáng nên tôi muốn thưởng thức ^_^ cho thêm cảnh vào sẽ hay hơn đó nha
à còn nữa, bạn Suzy thật là cute, bạn Jackson cũng cute không kém, một đôi cute, bạn Zy định nói cơ mà bạn Sơn hóa ra cũng thích rồi nên là bạn ấy thổ lộ trước, con bé kia thế mà cũng coi như ờ thì mình mới là người được tỏ tình há há
thứ hai, lại có thành phần tự sướng bạn L là bạn ấy lại mắc bệnh giống Mark thì phải hỏi người ta có thích mình không chứ, ai đời lại tự nhiên không ngại ngùng gì đến vậy.haha, có lẽ là bạn thân nên thế
và bạn Jackson cũng có độ tự sướng không hề nhẹ nhé mấy cái rổ nhằm nhò gì, ha ha, bạn tưởng bạn cao lắm hả có hơn mét 7 chứ mấy
thứ ba, đẹp lè, rất đẹp nuôn. ý tôi là tình yêu thật đẹp, tuy có vẻ rất thực tế nhưng lại cũng như mơ. tình yêu thế này, nhân duyên và sự mở lòng của hai người.trai xinh gái đẹp hỏi trên đời này có dễ kiếm không. nó khiến tôi buồn và khao khát đấy ^^
p/s: mong một oneshot nữa của cô.tôi chờ đợi hêm một sự mới lạ khác ngoài ba cái sự ở trên nhá t

Bình luận

Ố cề cô, đợi tôi xí, đang đọc thưởng thức, phê phê.  Đăng lúc 16-7-2014 09:50 PM
spam làm sao đc =)) có một bạn vừa com sau cô rồi..nên ko liền đc đâu..tôi là tôi thức chờ com của cô đấy =))  Đăng lúc 16-7-2014 09:48 PM
hỐ hố. Tí tôi comt, cũng đọc rồi mà nãy tôi bận. Tôi cmt hai lần luôn có bị spam hông nhở? Không khóe nguy.  Đăng lúc 16-7-2014 09:46 PM
tôi cũng mong ngta com cho tôi dài dài..công nhận đọc com sướng hơn là để ý đến view..cô đọc chap 19 chửa.tôi muốn com dài của cô =)) há há *cười man rợ*  Đăng lúc 16-7-2014 09:45 PM
^^ Có người comt như cô là mừng lắm luôn ấy chứ. Chả thấy vớ vẩn. Hố hố =)))))))))))))))))  Đăng lúc 16-7-2014 09:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-7-2014 22:26:59 | Xem tất
sr Mốc vì bh tui mới vào đây -_-

chắc mọi ngừi nói hết những gì tui mún nói rồi nên ngắn gọn thôi nha :3

Mốc cứ nhìn cái *tuyệt vời* kia là hiểu ý tui mún nói rồi đó ^^ đọc fic này như đang ăn cupcake í :3 ngọt thôi rồi :'>

tui nghĩ là mình nên học hỏi Mốc nhìu nhìu

ngày càng viết hay và viết nhìu hơn nữa nha :3 tui là tui khoái fic Mốc lắm đấy >_<

Bình luận

*bay ra nhận tim* :3  Đăng lúc 1-8-2014 09:32 PM
Au trời...khoái tóa...yêu tóa *bắn tim*  Đăng lúc 1-8-2014 07:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách