Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: .Mốc.
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Oneshot] [Oneshot | K] Anh và Em | Mốc | Mark Tuan - Bae Suzy | Completed.

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 25-7-2014 23:22:12 | Chỉ xem của tác giả
Hay quá, fic này thật là đáng yêu, giọng văn của au hơi ngô nghê, tính cách nhân vật dễ thương đã làm nên một fic nhẹ nhàng nhưng cũng rất hấp dẫn.
Mềnh rất thích tính cách của Su ú trong này, thích cả những hành động bá đạo của nó nữa (giật tóc con bé kia^^)
Mong au viết thêm nhiều fic về Su ú nữa nhé, mềnh sẽ ủng hộ au, Fighting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 25-7-2014 23:24:27 | Chỉ xem của tác giả
Hay quá, fic này thật là đáng yêu, giọng văn của au hơi ngô nghê, tính cách nhân vật dễ thương đã làm nên một fic nhẹ nhàng nhưng cũng rất hấp dẫn.
Mềnh rất thích tính cách của Su ú trong này, thích cả những hành động bá đạo của nó nữa (giật tóc con bé kia^^)
Mong au viết thêm nhiều fic về Su ú nữa nhé, mềnh sẽ ủng hộ au, Fighting!

Bình luận

Tks nè.  Đăng lúc 26-7-2014 11:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 27-7-2014 14:21:15 | Chỉ xem của tác giả
Thế này mà ss bảo lời văn câu từ chưa trau chuốt àh :-O OMG
Em như muốn nhảy cẩng và hét ầm lên :" Yeahhhh cuối cùng Bae Sueji đã là của Mark Tuan" trong phòng sau khi đọc fic ><
Ôiiiiii em thích mấy cái fic nhẹ nhàng như thế này lắm cơ ***************
Cảm ơn ss đã viết 1 cái fic như thế này để thỏa lòng con shịp pờ điên loạn như em *cuốiđầu90độ*
Máu điên nổi lên cuồn cuộn trong người nó, bước đi thật nhanh Suzy sát gần đến và kéo mái tóc cô ta và dập đầu xuống một phát và bỏ chạy.

Sueji !! Cô bạo lực quá đấy nhưng tui thích ) Phải cho cái người làm tổn thương Mark chịu như vậy chứ
Bây giờ mới biết, một người khi ghen đã đáng sợ nhưng người tức giận khi thấy người mình yêu bị tổn thương còn đáng sợ hơn :v :v :v
Mark àh !! Cho là anh lụy tình nhưng nhờ như vậy anh mới nhân ra giá trị của Bae Sueji trong tim anh là được
Khoác trên mình bộ váy màu trắng ngà trễ xuống vài và bên dưới thì ngắn hơn đầu gối một chút, trên chân cũng mang một đôi guốc khá là cao, nhắm mắt và mở lại anh vẫn không tin nổi là có ngày nó lại khoác trên mình bộ cách lộng lẫy như thế nhưng trông có vẻ hơi ngượng ngùng.

Chắc là lần đầu tiên mặc.

Và trong lúc đó, trái tim anh có chút xao xuyến “nặng”.

Ngay từ khỏanh khắc này thì trái tim của anh đã bị đánh cắp bởi Bae Sueji rồi sao không nhận ra sớm hơn để khỏi phải đau khổ chứ tên ngốc @@
Ôi momment tung tóe >< thích quá cơ
Em thích cái Poster lắm cơ *nhảytưngtưng* " BAE SUEJI là tình yêu của MARK TUAN"
Cảm ơn ss đã viết fic này tặng em :3 Hóng các fic MarkZy tiếp theo của ss :333333
SS viết fic tặng em nhưng em lại comt trễ *xoayxoayngóntay* mianhaeeeee~

Bình luận

em mới phải cảm ơn ss chứ :33 tại dạo này trên kites ít fic viết về couple em viết nên ít hóng ^^ nhưng từ giờ thì có động lực vào kites mỗi ngày :3  Đăng lúc 27-7-2014 05:37 PM
Ô mô! Ss hóng còm em quá. Em còm dài gê! Cơ mà ss c.ơn nhé :*  Đăng lúc 27-7-2014 02:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách