Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5638|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Oneshot] [Oneshot | K+] A simple love story | Zòn | KhunJi

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
[Oneshot]A simple love story

Author: Zòn

Disclaimer : họ không thuộc về mềnh, nhưng số phận của họ do mềnh quyết định.

Rating : K+

Pairing : Đậm chất cực pink nhé Khiến mềnh run rẩy không ngừng

Status : Complete

Category: pink...

Cast : Khun – Ji

Note :  - Dạo này bị ham hố quá Cũng muốn viết đủ kiểu lắm Cơ mà thíc KhunJi nên ham hố một cái shot Ai có time thì cmt cho e cũng được – Viết vào thời gian bắt buộc rảnh duỗi
-        Mục đích viết 9 là phi lợi nhuận 10 là muốn có nhiều view sem ))
-        Cơ mà đừng có mà  oánh nhau war giếc trong này, mềnh hơm muốn bị mót sờ cổ đâu à nha ))) khéo sợ mót bóp chết thì mềnh hơm chịu tránh nhiệm ))
-        Nhớ bôi đen author để biết thêm chi tiết mà liên lạc hẹn hò

-        Tuyệt đối đừng mang fic đi đâu Nếu muốn thì phải hỏi mềnh rồi còn bàn chuyện hậu sự rồi hú hí sau

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +20 Thu lại Lý do
bada_kute + 2 Ủng hộ e gái ^^
tehaino + 5 Ủng hộ tềnh iêu, moah =))
garu_1912 + 5 Ủng hộ 0 cái! =)))))))))))))))))))
Sunnie + 3 Ủng hộ 1 cái!
yuri907 + 5 Ủng hộ e iu =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 29-6-2012 21:47:40 | Chỉ xem của tác giả
Uầy, Zòn định tung fic cạnh tranh vs mềnh xao? =))))))))))))))))))

Để ta làm spy bịt mặt nào =)))))))))))))))))))))

T sẽ hơm ủng hộ bạn đâu =))))))))))))))) [đú]

P/s: đã bóc tem =))

Bình luận

sặc, e có gọi ss zào ko, dạo này ss bận bịu nên bị lú lẫn mất rùi =))))))) khi nào có chap mới thì gửi ss cái link ss qua xem  Đăng lúc 29-6-2012 10:13 PM
==" ngtar mời hẳn hoi rồi =)) đừng có mà điên nt chứ  Đăng lúc 29-6-2012 09:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 29-6-2012 21:51:44 | Chỉ xem của tác giả
tem phát

mặc dầu chỉ bit Khun thui chớ chưa tìm hiểu

cơ mà có Ji nên ta ham hố

kekekekekekekekeke

Bình luận

ss ko vô ủng hộ fic e, e cũng viết ji mà :(( chị e thế đấy, lần sau k rết nữa =))  Đăng lúc 29-6-2012 10:07 PM
hức hức  Đăng lúc 29-6-2012 10:02 PM
=))))))))))))))) thằng gà đã bóc =))))))))) ss nhận pbì =))  Đăng lúc 29-6-2012 09:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 29-6-2012 22:33:09 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ đây ^^
có ji là ta bay vào liền à
hóng cháp 1 nha
mau mau ra cháp đó
ra cháp hú ta nha ^^

Bình luận

:x bên kia kìa ss =))))))))  Đăng lúc 29-6-2012 10:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
 Tác giả| Đăng lúc 29-6-2012 22:39:13 | Chỉ xem của tác giả
Mùa hè, mùa của mơ mộng, mùa của những ngày nóng nực, mùa của những cảm tích rực lửa ….
.
.
.

Mùa hè đến, tôi – một thằng đàn ông 23 tuổi – chưa có vợ con – bộn về công việc, 4 câu ngắn gọn để nói đủ hết chất của tôi.
Dạy sớm, là thói quen của tôi – tập thể dục buổi sáng cũng vậy. Trời hôm nay thật oi bức, tôi chạy nhanh trên con đường vẫn chưa được ánh sáng chiếu đến. Bờ sông vẫn lấp lánh như thế. Nhưng hôm nay, sao cuộc sống của tôi vẫn nhàm chán đến vậy !

~ ~ ~ ~

Ngồi nghỉ ở chiếc ghế quen thuộc, hôm nay khung cảnh đột nhiên khác lạ, … Cảm tính của tôi như vậy, nhưng vẫn chả thấy cái gì khác thường… liếc đi liếc lại .. Người của tôi chợt đông cứng lại, ánh mắt chiếu thẳng vào người con gái đang thở dốc, ngồi chống tay ở chiếc ghế cạnh tôi.

Có vẻ em cũng đi tập buổi sáng, tại … em ngồi đó, mồ hôi rịn xuống khuôn mặt, đôi má nhẹ nhàng ửng hồng vì mệt, hai tay chống xuống ghế, đôi môi anh đào thở những nhịp nhanh mạnh.

Tôi cười thầm, trước giờ tôi không thiếu con gái vây quanh, và cũng chả có cảm giác gì. Có lúc, vì sự thúc dục của mẹ già, tôi mới đi kiếm tìm hạnh phúc của đời mình.. Nhưng không có ai là ưng ý với tôi.

Vậy mà hôm nay, người con gái này làm cho tâm hồn của tôi rung động, vẻ đẹp của em như khiến tôi bị thôi miên vậy, đôi mắt tôi không nghe lời mà cứ nhìn thẳng vào em.

Như cảm nhận được điều khác lạ, em đột nhiên quay sang nhìn tôi… Sửng sốt … Đột nhiên em mỉm cười, đôi môi anh đào ấy mới đẹp làm sao, người khác nhìn vào chỉ muốn ngậm lấy nó mà thưởng thức vị ngọt. Tuy chỉ mỉm cười nhẹ, mà đôi mắt em trong suốt long lanh, hiện lên một hình vòng cung của mặt trăng khuyết.

Tôi ngây ngốc mỉm cười lại, mới chợt nghĩ ra muốn làm quen với em. Nhưng … cơ hội ấy chợt vụt mất…khi thấy em chỉ còn một chấm nhỏ trên con đường…

…. Giờ nghĩ lại, tôi thấy mình thật ngu ngốc, lúc đấy, tại tôi mải ngắm nhìn em khiến em thẹn thùng mà bước đi ….

.
.
.
.

Công việc bề bộn mà tôi đầu óc tôi cứ để tận mây xanh, mùi hương của tách cà phê sữa càng làm cảm giác của tôi thêm phiêu bồng. Giá như được gặp em lần nữa, tôi thề sẽ nắm bắt được cơ hội ấy…

Sáng hôm nay, lòng tôi tự nhiên xốn xang, luôn mong chờ đến khi trời sáng… Chạy thật nhanh trên con đường ấy, trong tâm trí tôi bỗng khao khát nhìn thấy em mãnh liệt.
Trời hôm nay sáng thật nhanh, hiện lên những tầng mây trắng hòa quyện với màu trời xanh…

Dưới đó có một người con gái đẹp tựa thiên thần, chạy thật nhịp nhàng trên con đường ấy. Ánh sáng chiếu lên da thịt em, khiến em như được bao bọc bởi một vầng hào quang vậy… Tôi chạy xồng xộc đến, đôi môi mất máy gấp gáp nói :

-  Mình làm quen được không ??? – Thời gian chờ đợi làm trái tim tôi đập loạn nhịp, như muốn nhảy ra ngoài khi khao khát nhìn vào đôi môi ấy trả lời… đôi môi chứa đựng câu nói mà tôi – mong muốn !

Em mở to đôi mắt hình trăng khuyết ấy, ánh mắt em long lanh như nước, vẻ đẹp dịu dàng như vầng trăng… Đôi môi anh đào hơi nhếch lên, nhẹ lắm:

- Vâng! Chào anh, tôi là Park Ji Yeon – Giọng em thật mềm mại, tâm trí của tôi đột nhiên xao động mạnh mẽ, lúc đấy tôi chỉ muốn ôm trọn em vào lòng…

Cố gắng nở một nụ cười đẹp nhất, đôi mắt hàm chứa một tia bối rối, tôi lên tiếng :

- Chào em, tôi là NichKhun - ….

.
.
.
.

Từ ngày hôm đấy, hôm nào chúng tôi cũng đi tập buổi sáng cùng nhau. Giờ tôi mới biết, em là một con gái ham ăn, tinh nghịch. ~ Thật đáng yêu phải không.

Em mới 19 tuổi, bộn về trong việc học tập, vậy nên thường hay nhờ tôi phụ đạo.
Ở cạnh em, làn hương bao quanh người em thật thơm mát đến dễ chịu. Mùa sữa thoang thoảng đâu đó, khiến tôi nhớ kĩ đến tận sâu thẳm trong trái tim…
Mỗi lúc em cười, dường như cả thế giờ này có thể chao đảo bởi vẻ đẹp đấy của em….

.
.
.
.

Một ngày, tôi mời em đi uống cafê. Em cười cười, ánh mắt lóe lên tia sáng long lanh như hồ nước thu, bật nói khe khẽ :

- Ộppa, hôm nay mình có thể đi chơi được không ?

Tôi nhoẻn miệng, đôi môi không tự chủ được thốt lên lời :

- Không lo mà học đi, chơi gì nữa

Em bĩu môi, đôi môi chu chu ra khiến tim tôi không ngừng đập mạnh… Giọng nói mềm mại ngân dài như tiếng chuông :

- Đi mà ộppaaaa – Vừa nói, em vừa giương đôi mắt long lanh lóng lánh ấy!! Em đã nắm thóp được điểm yếu của tôi,vì khi nhìn thấy sự nũng nịu như mèo con ấy khiến tôi chỉ biết cười khổ mà đồng ý.

Tôi thở dài, nói :
- Được rồi !

Nghe vậy, em chồm dậy ôm tôi như con mèo nhỏ cọ cọ vào người chủ, thì thầm vào đôi tai nhạy cảm của tôi :

- Saranghaeyo, ộppa

Vì câu nói đó, cả người tôi chấn động, đôi tai đỏ bừng. Biết đấy chỉ là câu nói bông đùa, nhưng tôi vẫn hy vọng rằng, một ngày nào đó em có thể yêu tôi thật lòng..

~~~

Buổi tối hôm đó, em ăn bao nhiêu thứ, chơi đủ thứ trò, ánh mắt không ngừng cười sung sướng, toát lên vẻ ngây thơ đến lạ. Có lúc không để ý, em còn khoác lên tay tôi….

Nếu được ước một điều, thì tôi sẽ ước, thời gian đừng trôi nữa, để em có thể mãi bên cạnh tôi như vậy…

Tối đến, cầm cây kem hai đứa ngồi nghỉ ở gần vòi phun nước, em ngước nhìn lên bầu trời đầy sao, ánh mắt lóng lánh như hồ nước, tham ăn mà vấy bẩn hết khung miệng!
Đột nhiên em nhìn tôi, cười như đứa trẻ nói :

- Ôi!!! Ộppa có thấy đẹp không ?

Tôi cười cười, ngước nhìn bầu trời rồi quay lại nhìn em, bảo :

- Cả bầu trời đêm này, cũng không thể tỏa sáng bằng em ….

Em ngây người, đôi mắt đột nhiên có tia vui mừng…. Nhìn vết kem trên miệng em, khiến tôi muốn gặm nhấm thưởng thức vị kem hòa quyện với đôi môi đó :

- Miệng dính kem kìa  - tôi nói nhẹ, ngăn cảm xúc muốn chiếm hữu ấy

Em liền định đưa tay lên quệt, nhưng tôi ngăn lại. Tôi không tự chủ mà dần dần rướn người lên, áp sát vào khuôn mặt tựa ánh trăng ấy, chạm vào đôi môi ngày ngày mà tôi mong muốn…

Thật ngọt … thật ấm … thật khiến người ta muốn chìm vào mộng đẹp …

Người em đột nhiên run mạnh, tưởng em sẽ dãy dụa. Nhưng không, em chợt thả lỏng người, đáp lại nụ hôn của tôi… Cả hai người say đắm trong nụ hôn cuồng nhiệt đó, một hồi lâu tôi thả người em ra.

Nhìn vào khuôn mặt mông lung bừng đỏ hồng của em, tôi không kiềm chế được, cất giọng khàn khàn nói :

- Làm người yêu anh được chứ ? -

Miệng em hơi xưng và ướt át mấp máy …. Rồi trả lời như cơn gió ….

End

Pi ẹc : =)) vừa viết vừa cười như con điên =))) mềnh muốn làm cho nó mãnh liệt hơn nữa cơ =))))))) Cơ mà sợ đầu độc cho ai thì =)))) mềnh sợ bị chịu trách nhiệm lắm =)))))

Viết xong cái này, đầu óc mông lung  không kém gì đâu =)))))))))))))) Ôi .. KhunJi của mềnh =))))

Mong các tềnh iêu ủng hộ nhiệt tình nhé =))) … cái ý tưởng này chợt lóe trong đầu khi đang trong vệ sinh =)). Có ý kiến thắc mắc thì cứ sờ pam mờ cho mót tha hồ dọn fic ;;)

Ợ, nếu có nhiều người view, em sẽ cho cái ngoại truyện :)))))))))))))))))

E xin lỗi đã lảm nhảm =)) E iêu mót =)))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 30-6-2012 10:48:19 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Fic hay lém, hehe
khunji dễ thương thịt
Tự nhin hun ng ta, may mà con ji nó đồng ý, ko thì khun bầm dập mạt mày rùi
hehe, có fic mới nhớ hú nha
iu au nhìu
tui lượn đây

Bình luận

;;) ô tê :x  Đăng lúc 30-6-2012 01:15 PM