Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: T-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[OneHD 2019] Con Tim Sắt Đá / Huajai Sila | Tor Thanapob & Ferny Nopjira - Vietsub trọn bộ 27 tập

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 27-7-2019 02:41:30 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn subteam vì đã dịch và chia sẻ nhiều phim hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 31-7-2019 14:55:03 | Chỉ xem của tác giả
Em giờ mới bắt đầu ý định xemphim n. Thấy rần rần từ lúc chiếu tớ igiờ. Giờ em mới có thời gian vào gruop mình để tải về và thưởng thức ạ. Cảm ơn sub team nhiều ạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 3-8-2019 11:27:00 | Chỉ xem của tác giả
cặp đôi nam nữ chính tuyệt vời
đã cày hết bộ phim, thanks subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 4-8-2019 10:43:21 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam đã mang phim đến với mọi người, dạo này phim Thái bắt đầu rầm rộ hơn, nhiều nơi làm sub nhưng vẫn yêu và ủng hộ T-zone nhất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 5-8-2019 09:56:05 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim này mang mình đến đây. Trước giờ mình cũng ít xem phim Thái nhưng phim này thật sự làm mình thích. Đặc biệt là cặp diên viên chính.
Hi vọng thời gian tới được xem thêm phim và tin tức về nam nữ chính. Dù biết nam chính đã có bạn gái nhưng cứ muốn ship cặp này ghê. Diễn hợp nhau quá cơ.
Cảm ơn subteam nhiều nhiều. Các bạn đã vất vả rồi.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
T-Zone + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 9-8-2019 10:25:49 | Chỉ xem của tác giả
Bây giờ mới có thời gian để coi phim này, ủng hộ team Thái nha <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 12-8-2019 14:56:35 | Chỉ xem của tác giả
Phim quá hay, quá hấp dẫn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 17-8-2019 10:49:38 | Chỉ xem của tác giả
Nhớ ngày xưa hồi mới xem phim Hàn không hiểu một chữ bẻ đôi nào, nghe xì xà xì xồ. Sau gần chục năm xem phim Hàn giờ nghe keywords cũng hiểu được lõm bõm người ta đang nói gì. Giờ mình xem phim Thái cũng không hiểu chữ nào, cảm giác được quay lại cuộc đời fangirl một lần nữa haha.
Mình vẫn thích cách triển khai cốt truyện và xây dựng nhân vật của phim Hàn, nhưng thực sự dạo gần đây phim Hàn không còn hợp gu mình nữa, cảm giác như đã bão hoà nên kịch bản cứ na ná nhau. Nên hôm trước vô tình va vào cái FMV của phim này, lập tức lọt hố anh Tor huhu. Đây là bộ đầu tiên mình xem của phim Thái. Thực sự rất hay. Diễn xuất của cặp chính nhất là của Tor, từng ánh mắt cử chỉ đều rất tốt. Một điều mình thích hơn cả đó là cảm giác gần gũi về người Thái và văn hoá nước này mình cảm nhận được qua phim. Có thể là cùng là Đông Nam Á, nên văn hoá người Thái và người Việt gần nhau hơn so với Hàn Quốc. Kể cả cách người nổi tiếng trả lời phỏng vấn mình cũng cảm thấy chân thật hơn Kbiz nữa. Thui thì trước xem bóng đá không thích Thái Lẻn lắm, nhưng mình thích phim Thái wo trời ơi ))

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
T-Zone + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 27-8-2019 09:53:56 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng cũng full rồi... hôm nay mình cày hết box Thai luôn... cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#