Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: T-Zone
Thu gọn cột thông tin

[OneHD 2017] Em Là Định Mệnh Của Anh / Tur Keu Prom Likit | Bie Sukrit & Esther Supreeleela - Vietsub ep 17 End

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 7-9-2017 04:33:00 | Xem tất
Hay chết đi được. Thanks sub team
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-9-2017 08:21:16 | Xem tất
Lúc đầu đọc tên tưởng chỉ cùng tên với phim của Đài Loan thôi, không ngờ đọc nội dung thì đúng là ver Thái của bộ phim kia. Bộ của Đài Loan đã rất thành công, hy vọng bản này cũng vậy.
Thank các bạn đã chia sẻ bộ phim này!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-9-2017 09:10:38 | Xem tất
Bộ film chuyển thể mình hi vọng được sub nhanh nhất từ trước tới giờ. Thích esther từ trước rồi bây giờ chị ý lại đóng film này làm mình phấn khởi lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-9-2017 09:36:10 | Xem tất
Hóng phim này từ năm ngoái. Tui muốn Bievill hoặc Seanest nhưng thôi ks, thi thoảng đổi gió ah hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-9-2017 09:40:47 | Xem tất
cám ơn subteam đã sub rất nhanh chóng bộ phim này * thả tim * * thả tim *  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-9-2017 10:56:48 | Xem tất
Ngày xưa xem phiên bản Đài Loan thì cực thích, nhưng xem phiên bản Hàn thực sự không thể xem được khi nhìn nam chính Bie và Esther đều là những diễn viên mình thích, hầu như bộ nào có 2 người đóng mà được sub đều tìm xem hết lun. Mong chờ phiên bản này của Thái cũng thành công như phiên bản làm lại của các phim khác.
Đã xem 2 tập đầu, đáng yêu lắm luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-9-2017 11:18:46 | Xem tất
mình rất thik em Esther trong Yêu giùm cô chủ, đẹp diễn tốt có duyên khán giả

Anh Bie thì đẹp trai khỏi bàn rồi

Bản fim Đài thành công, tiếc là bản của Hàn ko thành công lắm, mong lần này Thái remake cũng thành công vang dội như Full House hay Kiss me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-9-2017 12:00:23 | Xem tất
Cặp đôi diễn viên chính ai mình cũng thích... hóng từng ngày. quá đã. Cảm ơn subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-9-2017 12:54:23 | Xem tất
cám ớn các bạn subteam nhiều nhiều, nhà mình cho ra những sản phẩm rất ok! hơn cả tuyệt vời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-9-2017 21:01:30 | Xem tất
Cuối cùng phim của nàng Esther cũng xuất hiện rồi Mong ngóng từng ngày luôn nha)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách