Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: T-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[OneHD 2017] Em Là Định Mệnh Của Anh / Tur Keu Prom Likit | Bie Sukrit & Esther Supreeleela - Vietsub ep 17 End

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 23-9-2017 20:49:49 | Chỉ xem của tác giả
Chuyển thể từ bộ phim trung quốc rồi đến hàn quốc chuyển thể giờ là Thái Lan hi vọng sẽ hay và vui nhộn hơn các chuyển thể trước
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 23-9-2017 21:05:58 | Chỉ xem của tác giả
chân thành cảm ơn các bạn đã làm vietsub. Trông ngóng từng ngày
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 23-9-2017 21:58:32 | Chỉ xem của tác giả
Thích chị Esther từ mấy phim trước,không ngờ chị lại nhận đóng phim này, Định Mệnh Anh Yêu Em là 1 trong những phim Đài hay nhất mình từng được xem, cơ mà thực lực của chị Esther thì ko phải bàn rồi nên mình tin chị sẽ đóng rất tốt ở bản Thái này, mà mình thấy trên facebook nhiều người đang thích phim này lắm nên chắc là rất hay đây!
Thanks subteam rất nhiều vì đã làm sub phim này ạ ^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 23-9-2017 22:20:17 | Chỉ xem của tác giả
Thanks subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 24-9-2017 09:49:00 | Chỉ xem của tác giả
nghe nói đây là bản chuyển thể của định mệnh anh yêu em phiên bản Đài 1 thời mê đắm
rất hứng thú với chuyển thể của Thái, không có quá nhiều thay đổi so với bản gốc nhưng lần nào cũng thành công mà vẫn luôn có màu sắc ấn tượng riêng
và vì thấy Esther xinh đẹp đáng yêu nữa nên càng bị thu hút, là con gái mà cũng rất rất thích ngắm ẻm
hem bít là độ dài bao nhiu tập nhỉ định đợi ra phân nửa rùi mới coi vì giờ sức chịu đựng với việc chừ đợi có vẻ kém đi mà lại lọt vô sớm rồi biết làm sao
cảm ơn subteam nhìu nhìu na
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 24-9-2017 22:39:21 | Chỉ xem của tác giả
au ui, cám ơn subteam nhiều nhiều!!
Cặp đôi này cưng gì đâu ấy. Những lúc thấy gương mặt nẫu ruột khổ sở của Esther, xốn xang gì đâu, đoạn rút ra tờ  đơn ly dị chính mình mang đến, lúc ấy, ngỡ ngàng, thấy bản thân mình đau đớn và đáng thương quá.
Mong couple sớm có được hạnh phúc, mong diễn biến tiếp theo quá!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 25-9-2017 09:51:51 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem bảng Đài của Trần Kiều ÂN thấy bảng Thái cũng hào hứng xem lại những phân đoạn cũ không biết có thay đổi nhiều không nhưng nhìn diễn viên rất tò mò Thanks Subteam <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 25-9-2017 20:41:19 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã xem bản Đài từ khá lâu rồi. Đợt trước Hàn làm lại, nhưng ko xem nổi vì hem thích nam chính. Nay lại có thêm bản Thái, thấy ưng cả nam nữ chính nên quyết đu theo. Ủng hộ subteam của Kites
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 26-9-2017 19:07:21 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn subteam, mình rất thích bộ phim này. Cám ơn rất rất nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
Đăng lúc 26-9-2017 19:28:06 | Chỉ xem của tác giả
định chờ ra hết mới xem mà thấy ST đăng toàn cảnh hường phấn trên fanpage
nên đành bay vô tải luôn
cảm ơn ST đã sub phim ạ ^^