Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: beelinna
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[OneHD 2017] Duyên Nợ Tiền Kiếp/Tae Pang Korn/แต่ปางก่อน | Vill Wannarot, Son Songpaisarn & Toomtam Yuthana - EP 04 Completed

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 25-4-2017 18:43:31 | Chỉ xem của tác giả
chưa xem nhưng đọc nội dung đã cảm thấy hấp dẩn rồi ,nhất định không thể bỏ qua ,cám ơn chủ rạp nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 27-4-2017 22:31:13 | Chỉ xem của tác giả
Mình mong chờ  phim này của kites! thích anh Son nhiêu dữ lắm luôn. Thanks Kites vì đã tham gia sub phim này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 3-5-2017 08:02:02 | Chỉ xem của tác giả
chưa xem nhưng đọc qua nội dung thấy hay quá , mình thích những thể loại phim tiền kiếp như thế này. Tks subteam đã làm bộ phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 6-5-2017 10:46:20 | Chỉ xem của tác giả
Đây có thể coi là "tình định tam sinh", tuy không thích cổ trang của Thái lắm nhưng nội dung hấp dẫn quá nên cũng vẫn hóng bộ này, thank các bạn đã chia sẻ bộ phim này!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 13-5-2017 22:20:01 | Chỉ xem của tác giả
Ôi chờ hoài cuối cùng cũng được xem phjm này rồi
Có Vill đóng là bay vào koi liền à
Phim này chắc dằn vặt dữ lắm đây, 3 kiếp lun mới ghê á
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 19-5-2017 19:04:02 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn team rất nhiều <3 <3 <3 Mấy nay có thời gian rảnh theo dõi mấy bộ phim Thái hay quá T.T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 26-5-2017 11:03:35 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn Subteam nhiều, cứ có Vill là mình thích, mà công nhận Son đẹp trai thật đấy, ánh mắt thâm tình dã man
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 28-5-2017 11:29:20 | Chỉ xem của tác giả
Thích Vill lâu lắm rồi, thấy có phim Vill đóng là phải xem ngay!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 4-6-2017 01:11:42 | Chỉ xem của tác giả
Rất thích Vill qua phim bi tình song sinh nên lọt hố này, lọt rồi ko chờ nổi nhà sub phải chạy qua zing xem tạm chờ sub nhà thì xem lại. Xem rồi thì ko thể ko thừa nhận là fan của cặp nhân vật chính luôn. Nói thật mình đã xem qua một số phim Thái nhưng ngoài phim Swan biang và phim của Vill đóng vùng Son vs Tootam là mình muốn xem lại còn các phim khác thì ko lưu ấn tượng quá nhiều trong đầu mình. Họ chọn kịch bản rất hay, đóng cũng chắc. Ko nói đến Ken-Ann vì diễn quá đỉnh rồi, nhưng trong thế hệ 8x, 9x thì mình phải công nhận Vll, Son, Tootam, gypsy đóng hay diễn linh hoạt, mỗi phim là có một sự thay đổi lớn về diễn xuất. Nhưng tiếc là họ ko được chống lưng từ nhà đài bên Thái giống một số diễn viên nổi tiếng bên khác nên vẫn ít người biết họ. Ngay như chính trên kites new mình cũng ít khi thấy tin của họ. Mong sau này ko thể thấy họ qua tin tức cũng có thể thấy họ tại các dự án phim do nhà sub, đặc biệt là cặp nhân vật chính.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 16-6-2017 17:06:54 | Chỉ xem của tác giả
Phim rất hay. Diễn viên đẹp, diễn hay. Thích nhất là Son và Vill
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách