Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 133284|Trả lời: 173
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[OneHD 2016] Hổ, Vượn, Nai - Bộ Ba Sở Thú / Seua Chanee Geng | Kangsom Tanatat, Aof Pongsak & Ying Veerawan | Vietsub E48 End

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Hổ, Vượn, Nai - Bộ Ba Sở Thú

Tên gốc: เสือ ชะนี เก้ง/Seua Chanee Geng/Tiger Gibbon Deer
Tên tiếng Việt: Hổ, Vượn, Nai - Bộ Ba Sở Thú
Diễn viên: Kangsom Tanatat, Aof Pongsak, Ying Veerawan...
Thể loại: Hài hước
Độ dài: 27 tập (End Season 1), 48 tập (End Season 2)
Kênh phát sóng: OneHD
Lịch phát sóng: 20h chủ nhật hàng tuần trên OneHD
Thời gian phát sóng: 24/07/2016 đến 26/02/2017

Nội dung:

Tum (Kangsom) một chàng trai dễ thương, anh đã có người yêu, mua cả chung cư với dự định kết hôn nhưng chưa đi đến đâu thì đã bị bồ đá, hơn nữa gia đình anh liên tục gặp chuyện không vui, bố mẹ ly dị, anh rể chạy theo nhân tình bỏ chị gái anh phải nuôi con một mình... Quá chán đời, Tum quyết định trở thành một tay sát gái.

Chatri (Aof) là một chàng gay, nhưng anh lại giả vờ mình là trai thẳng vì gia đình rất nghiêm khắc, bố làm trong quân đội, trước khi đi du học anh mới tiết lộ với Tum thật ra mình là gay. Về sau Chatri đổi tên thành Cheetah.

Oy (Ying) ba mẹ mất vì tai nạn giao thông vào năm cô học lớp 12, vì thế cô sống hết mình cho hiện tại vì bản thân cô hiểu thế sự vô thường. Cô học lại một năm nên mới có cơ hội được gặp Tum và Cheetah.

Bộ ba người bạn Tum, Cheetah và Oy ở chung một chung cư vô tình tạo nên những tình huống dở khóc, dở cười. Hãy đón xem "Hổ, Vượn, Nai - Bộ Ba Sở Thú" trên T-Zone@kites.

Trailer:

Rate

Số người tham gia 7Sức gió +35 Thu lại Lý do
ClaudiaML + 5 Ủng hộ 1 cái!
YuChunsa + 5 Ủng hộ 1 cái!
BôngCute + 5 Ủng hộ 1 cái!
yong-in + 5 Ủng hộ 1 cái!
ntrvietanh + 5 Ủng hộ 1 cái!
beelinna + 5 Ủng hộ 1 cái!
bjmbjmxjnh + 5 Phim hài vô đối =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 1-8-2016 20:30:30 | Chỉ xem của tác giả

Project Leader: bjmbjmxjnh
Translator: nxuyen91
Editor: bjmbjmxjnh
Timer: kirin_rm
OST Translator: nxuyen91
OST Timer: kirin_rm
Typesetter + Kara Typesetter: minhthai201
Encoders: froidgarcon, bjmbjmxjnh
Designer: Ji_Ji
Uploaders: bjmbjmxjnh, anhkiu

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 1-8-2016 20:31:32 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 1-8-2016 20:32:40 | Chỉ xem của tác giả

Tập 28:
Tập 29:
Tập 30:
Tập 31:
Tập 32:
Tập 33:
Tập 34:
Tập 35:
Tập 36:
Tập 37:
Tập 38:
Tập 39:
Tập 40:
Tập 41:
Tập 42:
Tập 43:
Tập 44:
Tập 45:
Tập 46:
Tập 47:
Tập 48 - End season 2:

Khách: Nội dung này bị ẩn, bạn cần trả lời để xem.

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x

Bình luận

Bạn nào giữ seed tập 46 không ạ? Cho mình xin link được không?  Đăng lúc 10-5-2020 06:26 PM
ad ơi, cho mình hỏi phần 2 tuần chiếu mấy tập vậy ạ?  Đăng lúc 9-10-2017 01:57 PM
Subteam vui lòng seed tập 19. Mình down mấy ngày rồi nhưng vẫn 0%. Cám ơn.  Đăng lúc 25-2-2017 10:08 PM
Ad cho mình xin link tập 15, 16 được ko, Mail: [email protected]  Đăng lúc 21-2-2017 08:58 AM
Mình đã down được tập 20 rồi. Subteam vui lòng seed tập 19. Cám ơn.  Đăng lúc 18-2-2017 12:26 PM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 10-8-2016 22:59:01 | Chỉ xem của tác giả
ui cha! có chú Aof là vào liền nào!
Anh Som trong you and you only nữa nào!
Xếp gạch chờ vì từ hôm có banner là đã hứng thú rồi, trên page Thái có đăng nhưng mà ko sub nên chả hiểu gì hết!
Phim này có 4 tập phải không ạ? Được, phim Thái đu thích nhất là không mỏi mệt dài dòng lê thê, xem cho zui nhà zui cửa!
Mong chờ ep 1 công chíu ạ!

Bình luận

Ông Aof này có film gì nhộn nhộn nữa hả bạn?  Đăng lúc 23-12-2016 04:33 AM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 11-8-2016 11:14:24 | Chỉ xem của tác giả
Chính thức lọt hố phim này

Cười muốn sái hết hàm, cười đến nỗi cười xong đặt chân xuống nền nhà là sái luôn chân )

Yêu bà Oy quá đi mất, cứ nhìn mặt bả là cười muốn lên thiên đường luôn

Lần đầu tiên trong cuộc đời xem phim của mị, mà mị cười phun nước mũi như thế này, chuyện là đang đến cái cảnh xúc động giữa hai bố con nhà Cheetah, nước mắt nước mũi đang chuẩn bị trào ra thì bà Oy bả lại lao ra và mị phun hết cả nước mũi ra luôn

Ôi yêu Subteam quá đi mất, yêu vô cùng

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 11-8-2016 15:02:31 | Chỉ xem của tác giả
Tôi xin thề với cái cuộc đời này là tôi cười muốn tan hết cả mỡ bụng ra mất các mị ạ
Thế nào mà Tum tát Cheetah có 1 cái thôi mà văng cả giới tính của bạn ấy ra ngoài = , cuối cùng sau hơn 30 năm sống tôi đã ngộ ra chân lý là muốn ai văng cái giới tính của người ta ra chỉ cần lao vào tát cái bẹp thôi )))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 12-8-2016 09:04:20 | Chỉ xem của tác giả
Toàn xem đoạn cut ở trên fanpage của T-zone cười nổ ruột giờ mới vào tải về đây.
Cảm ơn subteam nhiều nhiều. Gửi <3 cho subteam này.
Không biết là bộ ba này còn làm thêm nhiều điều điên loạn gì nữa đây? Mình là mình thích mấy cái thể loại hài hài này của phim Thái lắm. Nó cứ ngộ ngộ, hài hài ý.

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 16-8-2016 08:09:31 | Chỉ xem của tác giả
thề là em đang bị stress mà coi cái fim này vào cười ko nhặt được mồm, cười mà cái đứa ở chung sợ quá, tưởng mình sắp khùng tới nơi

ôi trời ơi, sao fim Thái nó làm fim hài hay thế nhỉ, o có chỗ nào chê dc luôn í, tình tiết dễ thương, mà nhìn mặt máy ông bà này là tôi đã cười đến chết mất thôi

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 17-8-2016 21:37:31 | Chỉ xem của tác giả
Phim này đáng yêu ghê ) xem mà không nhặt được mồm

Cơ mà không biết bạn đóng vai Chatri ngoài đời có gay thật ko nhở??? Vì bạn ý đóng ngọt quá nên cứ thắc mắc hoài.

Thích nhất là bạn Oil ) thật ra mới đầu ko định down về xem đâu nhưng ko biết run rủi sao lại down xem phim rồi thì hóng suốt thôi ><

Bình luận

Ngoài đời anh í là gay thật đó bạn. Anh í công khai luôn ấy mà.  Đăng lúc 1-10-2016 07:31 PM
chính nó đó ạ ^^  Đăng lúc 26-8-2016 09:28 PM
Bài Mai chai reung nee yai/ Not a fairy tale phải k bạn? Bị ng yêu gạt tiền.  Đăng lúc 26-8-2016 08:06 AM
ngày trước anh ấy bt, bên ngoài anh ấy cũng bt, còn làm giám khảo của show The Star mà, bạn lên youtube GMM có 1 bài hát của anh í nói về chuyện của anh ấy đấy!  Đăng lúc 24-8-2016 09:38 PM
Mình k rõ a ấy gay từ khi nào, nhưng cũng đồn thổi lâu rồi bạn, đến 2013 mới công khai. Mẹ anh ấy còn chung trg clip với anh ấy, hỏi 'Con rể nào đây' :))))  Đăng lúc 24-8-2016 08:15 AM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách