Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: T-Zone
Thu gọn cột thông tin

[OneHD 2016] Công Thức Yêu Của Bếp Trưởng / Soot Rak Choon La Moon | Bie Sukrit, Vill Wannarot, Kanticha Chumma & Kaew Jarinya ~ Ep 36

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2-12-2016 19:54:35 | Xem tất
Hời ơi, anh nhà đóng film với mối tình đầu )) mặc dù thuyền BieNa cơ mà chị Vil cũng ok xem cut film mà cười quá chời là cười )))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-12-2016 19:55:41 | Xem tất
Soro gửi lúc 21-10-2016 01:10 AM
Chế Vill dạo này ko thích đóng nữ chính nữa thích đóng kiểu vài người yêu cùng 1 a ...

P'Bie đẹp chai lại còn quyến Zũ chết người ha ha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-12-2016 19:56:54 | Xem tất
donghae76 gửi lúc 15-10-2016 04:44 PM
Dạo này phim Thái làm dạng sitcom nhiều nhỉ!!!
Mà xem trailler vẫn mong sao a vai chính v ...

Mình đang định xem hành trình chống ế, kết thúc mở sao

Bình luận

Em cảm ơn mọi người hihi, sẽ down về để xem ạ  Đăng lúc 18-4-2017 07:36 PM
ừ!! kết thúc mở, mà phim thì hay cực,hãy cứ xem đi bạn không lãng phí thời gian đâu :D  Đăng lúc 15-1-2017 09:58 AM
kết mở nhưng hay cực kì, bỏ uổng lắm đớ. t xem cười muốn bung ruột  Đăng lúc 12-12-2016 09:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-12-2016 21:23:05 | Xem tất
Chời ơi lâu lắm mới đc thấy cặp Bie- Vill đứng chung nha
nghe bảo năm sau anh chị sẽ có 1 dự án nữa, hợp tác cùng nhau
Phim này nghi kết mở lắm. Vẫn cứ hóng thôi, tự hài quá mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-12-2016 22:53:29 | Xem tất
Film hay quá thể. Thích film Thái lắm luôn. Cảm ơn team nhiều. <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-1-2017 09:22:00 | Xem tất
Phim rất hay, hài hước, dí dỏm và lồng ghép nhiều ý nghĩa nhân văn trong đó. Nhân vật nào trong phim cũng dễ thương và có đất diễn trải ra khá đồng đều. Xem xong không biết chọn cô nào làm người yêu anh nam chính luôn, King với Look tarn có khả năng nhất. Với tình bạn gắn kết của cả 3 người thì chắc là cái kết mở ko chọn ai hết. Như vậy lại quá dễ đoán giống hành trình chống ế mất. Hoặc là kết thúc anh nam chính quay về với người yêu cũ vì phát hiện ra cô chia tay anh là vì có lí do khó nói (bệnh nan y =.=). Tiếp tục hóng tiếp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-1-2017 16:59:10 | Xem tất
Thiệt coi phim mà cứ nơm nớp. Ending mà như hành trình chống ế chắc thôi tự kỷ cả tháng quá

Mình #teamLooktarn Tới ep 8 thì vẫn thấy Looktarn là có tiềm năng nhất Tại vì đến thời điểm này Looktarn chưa có skinship nhiều như 2 bà kia ) (nghĩ lại đoạn trong tủ áo vẫn còn mắc cười )) siêu bựa) ~ người ta cũng hay nói người ta chỉ thấy ngại với người mình thích thôi còn không thì vô tư ~ Với lại thấy Bie cũng khá thoải mái với 2 người kia nữa, kiểu bạn bẻ, muốn giỡn là chơi tới bến, mà đúng tới bến thiệt lol

Mấy ep đầu xem thì nghĩ 1 là Looktarn 2 là King thôi, nhưng mà càng xem thì thấy kiểu nhân vật King tính cách giống Bie quá. Nếu mà iu nhau thật rồi mỗi lúc 2 người cãi lộn không biết ai nói ai nghe nữa.

Nói chung phim viết kịch bản hay, tưởng cũ nhưng không cũ

Định viết mấy dòng rồi xin link down ep 3 chứ link torrent hết hy vọng rồi mà ai dè lan man viết quá trời lol

Subteam có gắng lên nhé

Có thời gian cho mình xin link ep 3 nhé mình thích khúc Looktarn tập phỏng vấn với chị chủ nhà hàng dã man <3

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
bjmbjmxjnh + 5 bạn đổi qua down link FS đi bạn :D.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-2-2017 16:10:01 | Xem tất
Xem hết tập 12 rồi mà vẫn chưa đoán được về đội của nàng nào. Mình theo King, càng không có j nổi trội mấy tập đầu sẽ càng có biến về cuối. Công nhận xem thể loại sitcom nhưng câu nói rất đơn giản cũng đủ gây cười kèm thêm âm thanh nữa thì chỉ bị cuốn theo nó luôn. Cơ mà mỗi tuần có 1 tập, ngóng ơi là ngóng.

Bình luận

đúng ròi đúng ròi, #temPongKing lên ngôi đi nào, thấy ổng cứ đăm đăm trêu King hà  Đăng lúc 18-4-2017 08:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-2-2017 22:04:15 | Xem tất
Thính của anh Pong thả cho team Tarn  quá nhiều, lại cả chị Goong cứ ship tới, thiệt là ko biết chị Tarn dính thật ko chứ phận sipper kiêm fan tui dính cứng ngắc rồi a
FAn Vill nên vẫn team Tarn dù King có tiến gần thế nào đi nữa
Cuối mà về Zoda chắc 2 hội Tarn King ngã lăn
Mà thật lòng luôn, kiểu này đến 80 - 90% là ko về ai, cả làng là bạn tốt hết, cứ chuẩn bị tinh thần trước đỡ bỡ ngỡ bứt tóc các kiểu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-2-2017 20:51:50 | Xem tất
cái này mới ấy !!!
gửi mới xem được link ah subteam ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách