Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nxuyen91
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[OneHD 2015] Giao Dịch Tình Yêu / Leh Ratee | Sean Jindachot, Esther Supreeleela ~ Vietsub E12 END + Xem online #3

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 4-6-2015 10:17:20 | Chỉ xem của tác giả
Xin thât thà hỏi han rằng hai anh chị này có đóng với nhau phim nào nữa không ???
Muốn xem nữa quá... ghiền hết engsub rồi, chỉ còn đợi vietsub thôi à ((

Và tiện luôn bạn nào có thể giới thiệu cho mình phim Thái nào đáng yêu như thế này không ). Trừ fullhouse ver thái nhé, mình xem rồi mà cực kết )

Bình luận

:))  Đăng lúc 4-6-2015 12:20 PM
Mình ko rõ, nhưng 1 phần đây là 1 phim đó bạn, trong 1 series lớn, chắc cũng tầm chục tập :)  Đăng lúc 4-6-2015 12:07 PM
Cảm ơn bạn nhiều nhá. Đợi. Nhưng mỗi phần có một tập thôi hả bạn :((  Đăng lúc 4-6-2015 12:05 PM
Phim chưa lên sóng nữa bạn ơi, hiện series mới đang chiếu phần 1, phần của 2 bạn í là phần 4 cơ =]]  Đăng lúc 4-6-2015 11:22 AM
Vậy có engsub hay vietsub gì không bạn ơi @nxuyen91  Đăng lúc 4-6-2015 11:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 5-6-2015 00:10:00 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là hồi xưa có coi bộ cũ của p'Pepper với p'Ann cho nên hok mấy có thiện cảm với phim này, do bộ cũ có nhiều tình tiết vô lý, tình cảm của p'ek thì thay đổi đột ngột quá làm mình bị hẫng.
Mấy hôm nay không có gì xem, định xem tạm bộ này, ai dè mê tít luôn rồi.
Công nhận bộ này tiến bộ hơn hẳn. N'ek nói nhiều, nhí nhảnh quá dễ thương luôn. Mặt p'Sean nhìn hok có ác như p'Pepper nên có thiện cảm hơn.
Nói chung là kết bộ remake này gòi.
Hóng hớt xem mấy tập sau ntn.
Thanks ST đã sub bộ này.

Bình luận

bộ này quá dễ thương luôn, p'ek n'ek diễn tự nhiên, ghiền quá rồi, hôm nay làm 1 lèo từ tập 2 đến tập 5 luôn  Đăng lúc 6-6-2015 12:18 AM
Mình k xem hết bộ cũ, xem lướt qua là thấy nuốt hổng nổi cho out. Mà bản remake này làm chắc tay hơn hẳn, kịch bản ko dài dòng, cảnh quay đẹp, nói chung là ghiền   Đăng lúc 5-6-2015 01:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 5-6-2015 10:28:36 | Chỉ xem của tác giả
Các bạn sub team cho mình hỏi một chút. Mình thấy bên kênh one hd vào t4 và t5 đang chiếu một bộ phim cũng làm lại tên là roy leh sanae rai . Mình thấy phim này cũng hay và diễn viên cũng đẹp nữa đó bạn . Mình hy vọng sub team nhà mình sẽ làm việt sub phim này . Thanks bạn nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 5-6-2015 17:05:44 | Chỉ xem của tác giả
hí hí .. ăn cắp giờ của cơ quan coi được 2 tập đầu
hấp dẫn quá đi mất tối nay về luyện tiếp thôi
Sake vs Kate là chuẩn rồi
cái khúc chạy trốn ko chịu nắm tay mà kéo áo cưng ko chịu được
cơ mà thấy Pu vs Pa cũng có tương lai ghê cũng hơi tiếc cho chuyện tình thanh mai trúc mã kia nhưng mà Pa cũng được lắm ý Pa là cô gái chảnh chọe con nhà giàu mà mình lại thấy thích không đáng ghét như mấy cô tiểu thư khác ^^
một lần nữa cảm ơn subteam vì bộ phim quá hay nhóe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
 Tác giả| Đăng lúc 7-6-2015 11:54:40 | Chỉ xem của tác giả

I can be your hero, baby.
I can kiss away the pain.
I will stand by you forever.
You can take my breath away.

Ai là fan của Sake và Kate thì xem thử nhé. Cảm nhận của mình là lời bài hát khá hợp với tình tiết trong clip cũng như thể hiện được vị trí của Sake trong cuộc đời Kate.

Tuy ban đầu Sake cực kì không thích sự xuất hiện của Kate nhưng ngẫm lại âu cũng là lẽ thường. Tự dưng xuất hiện một cô gái do mẹ đưa về, bảo làm người mang thai hộ, anh bất ngờ cũng đúng. Là người đàn ông tử tế, anh cho rằng con cái nên được sinh ra từ tình yêu của cha mẹ. Cũng không lạ gì khi Sake phản đối kiểu có con ép buộc như thế.

Nhưng rồi khi quen dần với sự hiện hữu của Kate, anh lại đổ trước tính cách đáng yêu của cô. Anh quan tâm cô từng li từng tí, anh bảo vệ che chở cô hết lần này đến lần khác.

Lần đầu tiên - giúp Kate thoát khỏi bọn giang hồ xấu xa.

Lần thứ hai - trả tiền viện phí cho bố Kate.

Lần thứ ba - cho Kate ở nhà nghỉ ngơi, làm điều cô thích khi cô áp lực chuyện gia đình.

Và còn n lần tiếp sau nữa.

LET ME BE YOUR HERO

Bình luận

Chả có nhẽ subteam đang thi hết kỳ sao @@ hóng tập mới mãi à ~  Đăng lúc 8-6-2015 12:54 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
cuoithaga92 + 5 Ủng hộ 1 cái :))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 8-6-2015 09:40:22 | Chỉ xem của tác giả
Có bạn nào đem lòng yêu hai bạn trẻ này như mình không ạ
Mong iu nhau thật quá đi ))

Nguồn: facebook@SeanEsther

Bạn nào cùng chung sở thích có thể like page để share cùng )
Link: https://www.facebook.com/seanesthervietnamfan

Bình luận

ngày nào mình cũng lượn trên instagram xem hình của cặp này,hint tung tóe :v dễ thương ghê :D  Đăng lúc 10-6-2015 01:22 PM
ngày nào mình cũng lượn trên instagram xem hình của cặp này,hint tung tóe :v dễ thương ghê :D  Đăng lúc 10-6-2015 01:22 PM
uk là do mình lập, nếu cần mình sẽ nhờ ha =)) Èo ơi tự dưng nghiền couple này dã man. Còn sắp đóng với nhau phim nữa mà =)))  Đăng lúc 8-6-2015 10:45 PM
ko chắc giúp đc nhiều hông nhưng cứ nói nhé =]]  Đăng lúc 8-6-2015 10:19 AM
Có đây bạn. Trời quơi lúc phim chiếu là mình cuồng lên cuồng xuống đó. Fanpage này bạn lập ra hả??? Có j cần mình đóng góp thì hú, mình nghe sơ sơ đc tiếng T,   Đăng lúc 8-6-2015 10:19 AM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +8 Thu lại Lý do
cuoithaga92 + 3 Ủng hộ 1 cái!
nxuyen91 + 5 Ảnh đẹp quá

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 9-6-2015 10:30:17 | Chỉ xem của tác giả
Ôi lâu lắm rồi mới coi 1 bộ phim Thái hay như thế này, cái kiểu diễn của Sake thích ko chịu nổi, a diễn quá đạt luôn, kể cả cái kiểu giả vờ khó chịu, hay ngượng ngùng, xấu hổ khi bị em gái chọc quê, rồi khi mỉn cười đáng yêu vô cùng, cũng vô cùng nam tính, chững chạc. Kate thì đáng yêu, khuôn mặt dễ  thương, bầu bỉnh, , khóc cũng taim ổn, nội dung phim ko quá phức tạp, đơn  giản , nhẹ nhàng, giải tỏa được stress, vui nhộn. Nói chung là mình thích phim này, và mong ngóng từng ngày, he he )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 11-6-2015 01:31:10 | Chỉ xem của tác giả
Có tập mới rồi, cảm ơn đội sub nhé!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 11-6-2015 01:36:37 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá, mình thích anh nam chính thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 12-6-2015 17:13:26 | Chỉ xem của tác giả
nói thật thì phim này nam nữ diễn viên ô lung linh lắm . nữ thì ok, nhìn bầu bầu, đáng yêu, nam thì trông hơi chán, so với tất cả nhưng xphim thái mà mình từng xem, toàn anh cao to, lai tây thì phim này, nam chính nhìn lùn quá, trông không hấp dẫn lăm.s cá nhân thấy diễn viên của nhà ch7 đẹp đồng đều nhất, từ vai chính đến vai phụ
phim này thì không được đẹp lắm, nhưng nội dung xem thoải mái, ô cẩu huyết và uất ức lắm
nhưng chưa đạt đến tâm như na dech hay mark kim thậm chí là matt và great, tức là chẳng cấn hiểu nội dung, chỉ nhìn 2 bạn đứng với nhau thôi đã thích rồi
hi vọng là cả 2 nam nữ diễn viên sẽ diễn tiến bộ nhiều hơn nữa

Bình luận

cá nhân mình thì thích Ch3 hơn, Ch7 mình chỉ thích mỗi Min P với Weir thôi, thấy dàn dv trẻ bên Ch3 hút hơn ấy :)  Đăng lúc 12-6-2015 11:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách