Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nxuyen91
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[OneHD 2015] Giao Dịch Tình Yêu / Leh Ratee | Sean Jindachot, Esther Supreeleela ~ Vietsub E12 END + Xem online #3

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 25-5-2015 06:46:12 | Chỉ xem của tác giả
mong đợi cả tuần nay, rốt cuộc cũng đc coi ep kế òi, keke ~ rất thik c esther, lần này c diễn vai 1 cô gái dễ thương, tràn đầy năng lượng, tội mỗi nói nhiều nhg lun làm ngta bật cười khác hoàn toàn vs những vai diễn trc đây của c ấy. chúc c thành công hơn trg sự nghiệp, chúc bộ fim thành công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 29-5-2015 11:49:41 | Chỉ xem của tác giả
Coi cái trailer sao có vài cảnh giống slap/kiss ghê, mà anh hận anh yêu, tôi hận tôi yêu kiểu này thì slap/kiss chắc rồi :3

Anh nam chính đẹp trai quá trời quá đất, nhìn men men kiểu nào ấy, còn nữ chính dễ thương, nói chung là dàn cast đẹp khỏi chê, nội dung thì mình chưa coi nên chưa biết nó thế nào nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 29-5-2015 14:52:30 | Chỉ xem của tác giả
Sub team up qua các host khác có được ko? Ví dụ như Fshare chẳng hạn, torrent down lâu quá đi :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 29-5-2015 21:23:18 | Chỉ xem của tác giả
Bạn ơi cố đi hết phim nha. Có một lần lâu rồi mình vào theo dõi một bộ nhưng đang hay thì ngừng không thấy động tĩnh gì nữa, lên mạng xem engsub  cứ ấm ức mãi. Từ đấy sợ không dám vào.
Rất mong được theo dõi bộ này cho đến hết.
Cố lên các bạn yêu quý

Bình luận

cảm ơn bạn nhé :)  Đăng lúc 4-6-2015 11:30 PM
Bạn search trên google tên tiếng thái của phim này. Ghi thêm engsub vào có trang viki engsub trọn bộ rồi bạn à. Phim có 12ep thôi :)  Đăng lúc 4-6-2015 08:45 AM
bạn ơi ! bạn xem engsub ở đâu vậy ?  Đăng lúc 3-6-2015 01:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 1-6-2015 18:13:57 | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi mới xem film Thái, film này hay hơn mình nghĩ rất nhiều. CŨng cái kiểu sến sến của Thái nhưng xem thấy cute và chân thật lạ lùng. Gái với trai này có cái điệu bộ nhìn cute vật vã. Bạn nam thứ thì hơi act cool tí, bạn với bạn em gái Sake có cái tình yêu đúng hot thời hiện đại, kiểu BS mà không cần tình yêu của bạn đó hả, có khác gì rape con người ta, may mà bạn gái yêu bạn đấy nhé. Mà film này có mấy nhân vật ban đầu mình xem tạo hình rõ là phản diện cơ (bà mẹ, và cô em gái), nhưng mà bà mẹ trong film này quá ngầu và logic luôn. Bạn Sake rõ là không đấu lại mẹ mình đâu ^^. Film rất hay, mình mê quá xem hết Engsub rồi, nhưng hóng sub nhà mình lắm, fighting subteam ^^

Bình luận

cảm ơn mọi người,mình xem được rồi,phim dễ thương qtqđ.hehehe  Đăng lúc 3-6-2015 11:40 PM
@khanhhan2494 Trên viki bạn cộng 1 vào số cuối trong nhóm số ở link là thành part tiếp theo đó, trên youtube bây h bản HD bị chặn hết rồi, còn toàn bản bị làm mờ   Đăng lúc 3-6-2015 05:27 PM
@khanhan2494: Mình coi trên youtube bạn ơi, coi tạm thôi, chứ không full sub với lại không full màn hình nữa, coi do tò mò quá chứ hóng sub nhà mình vẫn hơn ^^  Đăng lúc 2-6-2015 08:41 PM
cho mình hỏi bạn coi engsub ở link nào vậy bạn? :D mình xem trên viki mà chỉ xem được 1/4 mỗi tập thôi :'(  Đăng lúc 2-6-2015 12:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 1-6-2015 19:54:24 | Chỉ xem của tác giả
Có ep mới rùi, thanks subteam nhe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 2-6-2015 10:11:09 | Chỉ xem của tác giả
hự hự .. thấy facebook Kites giới thiệu hấp dẫn quá bay cái vèo vào đây ..
hai anh chị nhìn dễ thương quá
cốt chuyện không lạ nhưng thấy cái mặt anh đẹp trai và rất tỉnh là muốn xem phim rồi
nhưng mà nên đợi hết rồi coi hay coi rồi đợi tiếp nhỉ ^^ khó quá hehe

Bình luận

Phim có 12ep thôi, 5ep là coi đc rồi bạn =]]  Đăng lúc 2-6-2015 10:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 3-6-2015 09:22:22 | Chỉ xem của tác giả
havan1703 gửi lúc 29-5-2015 09:23 PM
Bạn ơi cố đi hết phim nha. Có một lần lâu rồi mình vào theo dõi một bộ nhưng đang h ...

Mình đang nói mấy bộ trước cơ, bộ này thì chưa thấy có, muốn biết trước thì nghe tiếng Thái thui.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 3-6-2015 14:59:58 | Chỉ xem của tác giả
Phim này đang chiếu phải ko các bạn!
Lần đầu tiên coi phim Thái, thấy hay ghê
Chỉ mới ra có tập 5 thui hà? tuần nào cũng đơi

Bình luận

Thanks bạn honey_smile nhiều nhiều nhé  Đăng lúc 4-6-2015 02:46 PM
http://www.viki.com/videos/1064682v-a-womans-trickery-aka-loves-trickery-leh-ratee-episode-8?origin=autoplay  Đăng lúc 4-6-2015 11:17 AM
có link english ko bạn? cho mình cái link với dc ko?  Đăng lúc 4-6-2015 10:33 AM
Phim có 12 ep thôi. Chiếu xong rồi bạn ạ :))  Đăng lúc 4-6-2015 08:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 4-6-2015 00:30:29 | Chỉ xem của tác giả
Hiuhiu lâu lắm mới đánh được 1 lèo 5 tập phim Thái liền ạ )) Ôi bạn Kate với bạn Sake sao mà dễ thương thế Xem đoạn đầu thấy Sake có vẻ khó tính và lạnh lùng lắm, thế mà thấy từ hồi ở với bạn Kate là thay đổi 180* luôn, tập 5 vừa rồi đoạn ăn pizza thế nào mà còn ngồi cười toe nữa chứ Ôi dễ thương quá thể
Mà thực ra cũng thấy tiếc cho tc của Kate vs anh Pu, kiểu cuộc tình đẹp như mơ, còn lớn lên với nhau nữa, kể ra thấy cái tình huống bị ép mang thai hộ thấy hơi bị vô lý, nhưng thôi được cái tạo điều kiện cho các bạn trẻ tiếp xúc với nhau Dù sao thì phim cũng rất hay và hấp dẫn, không kiểu bị ê a nhiều quá, nhiều tình huống hài vs cả dễ thương làm mình cứ bị cuốn theo í
Thank subteam nhiều nhiều, ST fighting, ngày nào mình cũng check, mong mau mau có phim xem )

Bình luận

lúc Sake với Kate bên nhau thì chemistry ầm ầm mà Pu với Kate thì chả thấy gì hết :)  Đăng lúc 4-6-2015 12:51 AM
Còn Pu với Kate kiểu lớn lên cùng nhau, nên dễ ngộ nhận là iu thôi chứ mình thấy giống anh em hơn, vì cả 2 luôn chăm sóc nhao. Giống nhân vật Bee trong phim nói ấy   Đăng lúc 4-6-2015 12:50 AM
Thanks bạn đã ủng hộ ST nhé. Mình cũng giống bạn, tình huống mang thai hộ kiểu này chắc chỉ trên phim mới có. Mà kệ, biết trc đôi trẻ về với nhao nên bất chấp   Đăng lúc 4-6-2015 12:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách