Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nxuyen91
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[OneHD 2015] Giao Dịch Tình Yêu / Leh Ratee | Sean Jindachot, Esther Supreeleela ~ Vietsub E12 END + Xem online #3

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 11-5-2015 23:39:22 | Chỉ xem của tác giả
phim này làm lại từ bản 2001, bản cũ tuy diễn viên không lung linh lắm nhưng xem rất hay.
không biết bản này thế nào. Riêng về dàn cast toàn trai xinh gái đẹp rồi, cũng mong chờ diễn xuất.
Đang down, chưa biết thế nào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 13-5-2015 15:19:34 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã xem hết bộ này engsub và thấy bản remake này rất hay và cute. Bạn Esther từ khi chấm dứt hợp đồng với đài CH3 thì được nhận ngay vào vai chính phim này đóng đôi với anh Sean hợp kinh khủng.

Được biết hiện tại 2 người đang đóng chung 1 phim mới kiểu Series với nhau xem trailer cũng hợp và đáng yêu không kém.

Nhất định sẽ chờ team dịch xong bộ này rồi lại nghiền lại cả bộ vietsub. Cố lên nha.

Bình luận

bạn vào trang viki.com search tên phim Leh Ratree để xem ở trên trang đó có dịch engsub 100%, lúc mình xem thì vietsub đc đến tập 7 r, kb bh đã dịch đc thêm tập nào chưa   Đăng lúc 14-5-2015 02:04 PM
cho mình link eng sub phim này được không bạn  Đăng lúc 14-5-2015 07:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 13-5-2015 15:27:52 | Chỉ xem của tác giả
hoangmy08 gửi lúc 13-5-2015 03:19 PM
Mình đã xem hết bộ này engsub và thấy bản remake này rất hay và cute. Bạn Esther từ kh ...

bạn coi mấy cảnh BTS trên youtube mà ko đỡ nổi độ kute của 2 người luôn
mình cũng hóng phinh mới của 2 anh chụy í lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 13-5-2015 15:33:49 | Chỉ xem của tác giả
ximuoilotte gửi lúc 13-5-2015 03:27 PM
bạn coi mấy cảnh BTS trên youtube mà ko đỡ nổi độ kute của 2 người luôn
mìn ...

Mình cũng có xem qua mấy clip r, mà anh Sean nhìn mặt thế mà lại là kiểu người điển hình cute luôn í, trong phim tỏ ra kiểu lạnh lùng mấy cũng thấy được nét dễ thương.
Còn bạn Esther thì xinh xắn đáng yêu, mình thích từ lúc bạn ấy hay đóng mấy vai thứ chính r, bây giờ chắc đã đến lúc bạn ấy tỏa sáng.
Phim mới của hay người chắc quay xong r mà chưa biết lúc nào phát sóng. Mình mới coi preview của 2 người thôi mà đã sốt ruột chờ ngày phim chiếu lắm r.
Tình ơi là tình, dễ thương dã man
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 13-5-2015 16:06:07 | Chỉ xem của tác giả
hoangmy08 gửi lúc 13-5-2015 03:33 PM
Mình cũng có xem qua mấy clip r, mà anh Sean nhìn mặt thế mà lại là kiểu người điể ...

phim mới của 2 chế ấy tên gì vậy bạn?
bạn coai trên youtube hay đâu share mình coai vớiiiii
Trời ơi, cuồng cuồng quá đê

Bình luận

Phim mới tên là Boy Paradise nha bạn, thuộc series Ugly Ducking của GMM. Mình cũng đang hóng phim đó lắm luôn.  Đăng lúc 13-5-2015 10:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 14-5-2015 08:34:57 | Chỉ xem của tác giả
ximuoilotte gửi lúc 13-5-2015 04:06 PM
bạn coai trên youtube hay đâu share mìn ...

đa tạ bạn nxuyen91 nhiều nhé.
mềnh lên youtube sợt liền luon.
Coai hai ảnh chỉ mần ăn ra làm xiao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 14-5-2015 13:59:47 | Chỉ xem của tác giả
ximuoilotte gửi lúc 13-5-2015 04:06 PM
bạn coai trên youtube hay đâu share mìn ...

đúng là tên phần của 2 ng đóng là Boy's Paradise, xem giới thiệu cute dễ thương dã man. Nhưng mình thấy mọi người bên đó có vẻ trông mong vào phần "Match Couple" trong series đấy.

Nói chung là mình đang theo dõi mà k biết bao h series Ugly Duckling ms đc chiếu, anh Sean vs Esther còn đóng ở phần 2 nữa nên kb bao h mới được xem phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 19-5-2015 20:04:39 | Chỉ xem của tác giả
hơi bị thik fim này òi nha ~ bik c esther từ series fim khun chai, thấy c ấy dễ thương cựa nhg tiếc là đóng vai phản diện . cơ mà bây giờ thì ok òi, lần đầu tiên đóng chính nhg diễn xuất rất tốt, k thấy ngượng nghịu or giả tạo j cả, iu we'. chúc bộ fim ngày càng thành công hơn nữa.
tks ST nha, mọi người vất vả òi, lót dép hóng ep kế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 23-5-2015 12:34:47 | Chỉ xem của tác giả
ai coi phim mà thấy tội em Kate quá đi. Chưa yêu anh Sake mà đã phải đối mặt với bà vợ giang hồ của ảnh rồi, phải xa nhà, xa gia đình, xa cả người yêu rất dễ thương là anh Pu nữa, thương em nó quá. chỉ hy vọng anh Sake bớt hành em ấy một tí, vì dù sao ảnh cung rất có cảm tình vơi ẻm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
 Tác giả| Đăng lúc 23-5-2015 20:35:00 | Chỉ xem của tác giả
Cá nhân mình khá thích ep4, vì mối quan hệ giữa bạn Sake và bạn Kate đã có tiến triển đáng kể. Khúc đầu thì 2 bạn choảng nhau suốt ấy, nhưng mà rõ ràng bạn Sake có chút động lòng nha. Đuổi người ta ra khỏi phòng rồi vẫn len lén nhìn ra cửa sổ xem người ta thế nào. Đỉnh điểm là nhờ bạn vợ cũ cứ lằng nhằng mà bạn Kate đã chính thức đc bạn Sake thừa nhận là vợ Cuối phim đoạn bạn Kate không về nhà vì ở lại viện chăm bố, bạn Sake xem ra lo lắng nhé. Lúc biết bố bạn Kate ung thư thì còn quan tâm nhiều hơn cơ. Nói chung ai nói bạn Sake lạnh lùng chứ ở gần bạn Kate là bạn Sake lạnh hổng nổi đâu, sắp tan sạch mất rồi

Credit: NhiNhi

Bình luận

tặng b ad ngàn like luôn ấy. b nói quá chuẩn lun !!!  Đăng lúc 24-5-2015 07:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách