Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nxuyen91
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[OneHD 2015] Giao Dịch Tình Yêu / Leh Ratee | Sean Jindachot, Esther Supreeleela ~ Vietsub E12 END + Xem online #3

[Lấy địa chỉ]
11#
 Tác giả| Đăng lúc 3-5-2015 16:17:49 | Chỉ xem của tác giả
Ai là fan của phim Leh Ratee thì nhất định không thể bỏ qua show Thứ Hai Vui Vẻ này.
Dàn diễn viên của chúng ta đến quảng bá và chia sẻ những câu chuyện trên phim trường, để rồi bị MC chọc liên tục vì độ hot của hai cặp.
Sean và Esther - lần đầu đóng chính, cả hai trở thành koojin [cặp đôi màn ảnh] ngay cả trước khi phim lên sóng.
Jet và Gypsy - cặp đôi phi công trẻ cực kì ngọt ngào và lãng mạn.
Muốn biết bốn người họ dễ thương thế nào thì mời mọi người cùng xem nhé.

Bình luận

Xem hết phim rồi mới thấy cái này! Hay quá, cảm ơn subteam nhé, rất thú vị, cơ mà Kate trong chương trình này nói hơi ít nhỉ!  Đăng lúc 13-3-2016 08:50 PM
thanks subteam, chẳng biết nói gì ngoài thanks, tưởng chắc coi engsub sub, giờ có vietsub luôn quá sung ad ơi  Đăng lúc 4-6-2015 12:32 PM
Iu subteam quá cơ.mà ad ơi cho e hỏi có đôi nào ở ngoài phim là thật ko ạ?  Đăng lúc 3-5-2015 10:37 PM
tình hình là iem bị iêu st quá mức :x  Đăng lúc 3-5-2015 07:49 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
lethithuyhoa + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 3-5-2015 22:30:46 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đang bấn loạn vì bộ phim này lắm ạ.
Phải công nhận đây là bộ lakorn đầu tiên mình thích cả đôi chính lẫn đôi phụ.
Ngày nào cũng vào hóng xem có tập mới chưa.
Phải cảm ơn subteam nhìu lắm vì đã làm bộ này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 3-5-2015 22:32:05 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
nxuyen91 gửi lúc 3-5-2015 04:17 PM
Ai là fan của phim Leh Ratee thì nhất định không thể bỏ qua show Thứ Hai Vui Vẻ này.
Dà ...

Ad ơi có đôi nào trong phim ngoài đời là thật ko ạ?

Bình luận

Cặp Jet-Gypsy là cặp nam nữ phụ đó bạn. Iu nhao thiệt á, bạn xem show sẽ rõ hơn :)  Đăng lúc 3-5-2015 11:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 4-5-2015 14:29:55 | Chỉ xem của tác giả
Phim này diễn viên diễn rất tuyệt vời, thể hiện cảm xúc nhân vật rất hợp lý, không bị cường điệu. Từ nhân vật chính cho đến phụ đều thể hiện rất tốt sự chuyển biến tâm trạng.
Lâu lắm rồi mới lại có một lakorn làm mình ưng ý và cuốn hút như thế.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 6-5-2015 10:52:40 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem cái show xong,khá là vui. Thấy Gypsy không đánh đậm mắt có phải xinh hơn bao nhiêu không. Mà sao mình không thấy Gyp với Jet là 1 cặp vậy.Ngoài đời không biết bây giờ có yêu không nhưng khi xem show thấy kiểu có bắn điện thôi,chưa phải là yêu.Nhưng mà lúc hát Ngày mai yêu cũng chưa muộn  lãng mạn thật ấy,phải nói trình cưa gái của Jet rất cao siêu
Mà càng ngày càng thấy Esther xinh ấy,thấy có nhiều dự án mới,hy vọng bạn ấy bật lên được

Bình luận

Jet-Gyp kiểu cũng công khai rồi đấy. Trên IG 2 ng đó tình cảm lắm luôn, dù Jet nhỏ hơn Gyp tầm 4t hehe.  Đăng lúc 6-5-2015 02:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 7-5-2015 08:52:35 | Chỉ xem của tác giả
@Bambi, hình như Sean và Esther ngoài đòi là thật nhờ, thấy hai anh chị chuyên gia post IG giống nhao thôi

Bình luận

công nhận.mình cũng thấy cặp sean-esther tung hint nhiều hơn. IG của 2 bạn ấy toàn post ảnh chụp với nhau ko à.  Đăng lúc 7-5-2015 08:50 PM
Fan như mình cũng mong thế lắm á, mà nói chung 2 ng vẫn bảo chỉ xem nhau là anh em. Dù là nếu để ý thì IG của 2 ng hint tung tóe =]]  Đăng lúc 7-5-2015 10:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 8-5-2015 20:06:45 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam rất nhiều, xem rồi mới xem lại lakorn, bấn quá
Cặp chính lẫn cặp phụ đẹp đôi quá :3
Thích những khúc mà a Sake cười trộm đáng iu ko chịu được >.<
Hi vọng trong tương lai lại thấy cặp chính đóng thêm phim mới với nhau :3

Bình luận

Bên Thái hay có kiểu cặp nào hot thì cho đóng đến lúc ngán/iu nhau lun nhỉ XD Mà cái UD bao giờ chiếu thế bạn? để mình còn hóng hớt  Đăng lúc 9-5-2015 10:15 PM
Cặp chính đang đóng phần cuối trong series Ugly Duckling đó bạn. Cặp này là koojin, tức là cặp đôi màn ảnh, mới của Thái á. Hot lắm =]]  Đăng lúc 8-5-2015 10:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 8-5-2015 23:14:10 | Chỉ xem của tác giả
Sau vài năm xem phim Thái thì vẫn chưa cảm được 2 vấn đề:
Nhà nào có đk 1 tẹo là cũng phải có 2,3 người hầu(không biết xã hội đời thực của thái có tế không nữa,không thì 1/4 dân số làm người giúp việc mất).VN mình cũng có nhiều nhà có người giúp việc nhưng mà do vợ chồng đi làm hết nên cần thuê người,đây phim thái mấy bà vợ toàn ở nhà mà không hiểu thuê nhiều người giúp việc thế.Dù tòa tự mặc đinh là xã hôi trong lakorn phân biệt đẳng cấp lắm,quý tôc thường dân các kiểu nhưng xem kiểu gì cũng thấy điêu điêu
Tiếp đấy là vụ gán nợ bằng con cái,anh chị em. Chắc xem không dưới chục phim liên quan kiểu đấy rồi. Mấy ông bố là mẹ trong phim khiến mình botay.com ấy

Nói chung là tập này phát hiện ra thêm 1 điểm sáng là em gái Kate xinh nhé(sao trước đấy k nhận ra nhỉ). Không hiểu sao t2 thấy mắt Sake hơi ác,không thiện cảm lắm(hay tại xem lúc hơi buồn ngủ nên lơ mơ).
Và vẫn chưa thích được Gypsy trong phim này

Bình luận

Uhm,xem nhiều thành quen thế là cứ xem phim Thái mình cũng mặc định phân biệt giai cấp theo(trong lúc xem phim thôi :D )  Đăng lúc 10-5-2015 11:17 PM
hơi buồn cười tý nhưng quen và chấp nhận thôi  Đăng lúc 9-5-2015 02:07 PM
à, mấy cái vđề phim Thái thì lakorn nó thế, phân biệt tầng lớp, gán nợ abc  Đăng lúc 9-5-2015 02:07 PM
mà phim hay thiệt mờ, hoàn hảo luôn ý  Đăng lúc 9-5-2015 02:06 PM
có vẻ mê lakorn lại rồi hả người? chào mừng quay lại! heh  Đăng lúc 9-5-2015 02:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 10-5-2015 23:45:28 | Chỉ xem của tác giả
Larkon cũng xem được mấy phim rồi nhưng lần đầu tiên thấy diễn viên nam khóc đỏ cả mắt = Cứ nghĩ là khóc đỏ mắt chỉ diễn viên Hàn xẻng mới làm được thôi
Cảm xúc khá chân thật ) bị thích bạn Sean rồi đấy :3 Lạnh lùng có, bá đạo cũng có, thâm tình có, dễ thương cũng có nốt
Trái tiêm thiếu nữ biết phải làm sao bây giờ
Nữ chính thì không ấn tượng lắm, hình như motip nữ chính điển hình của larkon là ngây thơ, yếu đuối thì phải, mình thích nữ chính mạnh mẽ hơn thế nên em gái nam chính mới là người níu giữ mình (mặc dù tạo hình nhìn hơi đau mắt :v )
Chốt lại thì vẫn cảm ơn ST rất, rất nhiều !!!!!!
P/s: 1 ep/tuần T.T giết mình đi

Bình luận

chủ kiến lắm. Chẳng qua bạn í đang là sv đại học, trg khi nam chính làm sếp tổng hơn 10 năm, nên đương nhiên là đấu hổng lại rồi =]]  Đăng lúc 13-5-2015 04:48 AM
Mình cũng giống bạn á, lần đầu đóng nam chính mà Sean đóng khá đạt. Mấy đoạn cảm xúc ko bị gượng. Nữ chính cũng ko tới nỗi đâu bạn, bạn í cũng có  Đăng lúc 13-5-2015 04:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 11-5-2015 09:54:12 | Chỉ xem của tác giả
đã lâu không có thời gian lọt hố coi lakon, nhưng hôm nay gặp pahỉ em này thì không thể cưỡng lại được bản thân mà mò vào đây hóng. thích phim này lắm luôn,vừa xem vừa cười như mọt con khùng. đặc biệt là tính cách anh nam chính, á á á không thể chịu nổi, tính cách rất giống với các soái ca trong tiểu thuyết ngôn tình, lạnh lùng, cao ngạo nhưng rất dễ thương và lại thích bắt nạt nữ chính, em nữ chính rất dễ thương, ngây thơ và cá tính. không chỉ cặp đôi chính mà cả cặp phụ cũng rất dễ thương. vừa gặp đã như oan gia, đấu đá nhau liên hồi, anh nam phụ vừa đẹp trai vừa cá tính. nói chung khó diễn tải thành lời vừa xem tập đầu tiên đã yêu phim này rồi

Bình luận

hehe chính xác, hình tượng bạn Sake đích thị là soái ca ngôn tình, nhưng ảnh hông bá đạo đến điên cuồng, mà kiểu chung tình và quan tâm lắm <3  Đăng lúc 13-5-2015 04:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách