Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nga_nguyen
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[OneHD 2015] Danh Vọng Như Mây / Ban Lang Mek - Vietsub E25 END

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 29-7-2015 17:40:18 | Chỉ xem của tác giả
subteam khủng bố thật, xem không kịp thở luôn, hic còn chưa xem xong 2 ep 7 và 8 nữa, mạch phim nhanh thật đấy, thích chị pan từ hồi đống phim chung với anh pope

Bình luận

khủng bố là xao hở bạn? thế subteam từ từ ra phim nhé :'(  Đăng lúc 29-7-2015 06:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 29-7-2015 22:12:53 | Chỉ xem của tác giả
Phim này coi cực kỳ hay luôn. Lần đầu tiên thấy 1 phim mà quy tụ dàn diễn viên kỳ cựu và đông đảo như vậy. Nội dung phim xuất sắc. Phim này dạy mọi người nhiều vấn đề trong cuộc sống. Không chỉ là tình yêu mà còn về gia đình, về cách dạy con, yêu con. Yêu nhiều quá cũng hại con, yêu ít quá thì tội con. Nói chung là nhiều vấn đề đang để suy nghĩ. Vậy mà hậu trường điên cực kỳ. Mấy diễn viên nhìn kỳ cựu, nhiều tuổi vậy mà giỡn như như trẻ con.

Bình luận

https://www.youtube.com/watch?v=rV_Q8iKUfVg https://www.youtube.com/watch?v=WwbFZQOP8tA  Đăng lúc 10-8-2015 08:27 PM
bạn ơi cho mình hỏi bạn coi clip cảnh hậu trường ở đâu z cho mình xin với...thks bạn nhìu  Đăng lúc 7-8-2015 04:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 2-8-2015 10:04:10 | Chỉ xem của tác giả
Danh Vọng Như Mây - E11 - HD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 2-8-2015 17:17:54 | Chỉ xem của tác giả
Mới đnag tải phim thôi,chưa xem. Lúc đầu nhìn dv nam có chú Num(hình như chú ấy là nv chính) định không xem,nhưng mà đọc cái nội dung thấy hay quá lại tải về Lâu rồi không xem phim đậm chất Thái Lan thê snayf,chồng chéo,cẩu huyết Phim này Aom lại có 3 đời chồng,trong đó có 1 thằng cha không ra gì.Hơi giống trog Malai Sarm Chai nhở.Nhưng mà tính cách nv không giống
Cơ mà thấy Aom cắt tóc thế này không xinh. Chị ấy để tóc dài qua vai nhìn xinh bao nhiêu

PS:Thực ra xem phim còn vì dàn trai xinh gái đẹp con của nữ chính Chẳng biết xuất hiện được nhiều không
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 3-8-2015 14:48:41 | Chỉ xem của tác giả
thao1994_1984 gửi lúc 2-8-2015 05:17 PM
Mới đnag tải phim thôi,chưa xem. Lúc đầu nhìn dv nam có chú Num(hình như chú ấy là n ...

Cảm ơn bạn đã down phim, xem đi bạn, bạn sẽ không bao giờ thất vọng vì đã xem bộ phim này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 4-8-2015 00:05:31 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem hết 10 tập rồi.Nói thế nào nhỉ? Thấy phim hay,nhưng không hiểu sao thấy chưa thỏa mãn lắm
ẤN tượng ban đầu là mấy cô chú cũng có tuổi hết rồi,vậy mà phải cưa sừng làm nghé,nhìn cứ thế nào ấy.Nhất là chú Mos.Xem bản phim nét quá làm nhìn chú ấy khắc khổ,da dẻ nhìn nhiều vết tích Nói chung là cũng hiểu đươc là do tuổi tác,dv thực lực nên diễn xuất ổn xem bỏ qua,cứ nghĩ những nv đấy tầm 40 cho đỡ gợn gợn trong lòng
Vẫn giữ quan điểm là Aom để tóc ngắn không hợp,nhìn k xinh như để tóc dài.Lúc xem tập 1,chuyển từ đoạn vấn tóc đầu phim sang tóc ngắn ở sân bay thấy khác  hẳn luôn,phong thái,đẳng cấp vượt trội. Đã thế kiểu để tóc ngắn rồi diễn vai nữ vương được nhiều đàn ông theo đuổi làm mình không tự chủ nghĩ tới vai của Jieb trong Doke Soke(huhu thực sự là không cố ý mà) Lần đầu xem Aom diễn kiểu vai này,thấy không quen nên hơi mất thời gian để tập trung
Chẳng biết có đúng dụng ý đạo diễn không mà xem phim chỉ muốn ném đá xây nhà nv Rung thôi. Đáng ghét không chịu nổi ấy. Nhìn thế nào cũng thấy toàn mặt xấu kiểu đỏng đảnh,thích chơi đùa với đàn ông,phách lối,coi mình là trung tâm vũ trụ(kiểu mình ghét nhất ấy). Bảo sang chảnh thì nó lại là kiểu khác,đằng này thành ra kiểu…chảnh cún ấy(đang nói nv nhé :v ) Có rất nhiều tình tiết nói lên sự cô độc,đáng thương của Rung,thế nhưng xem mình chỉ thấy mẹ chị ấy đáng thương(một mình nuôi con xây dựng cơ đồ có phải đơn giản với phụ nữ đâu),thấy Kaw đáng thương,thấy Ya cực kỳ đáng thương còn Rung thì đáng đánh ấy. Xem rồi cứ mong Ya thành nv chính
Thú thật là mình xem 2 lượt.Lượt đầu mình có tua(thói quen khi xem phim),xem thấy không hiểu nổi với Rung thế là quay lại xem tử tế(thưc ra là có  tua mấy cảnh đấu đá thương trường).Xem tử tế rồi  đâm ra ghét hơn ấy. Rung không có tình yêu,cô ấy chỉ yêu bản thân mình mà thôi. Cảm giác như vì quá cô đơn và thiếu thốn tình thương mà cô ấy thích cảm giác chinh phục đàn ông,thích cảm giác mọi người vây quanh mình. Lúc gặp Thep và cướp anh ra khỏi tay Ya cũng vậy,chẳng biết có nổi mấy phần tình yêu. Sự rung động như công chái gặp hoàng tử ở khoảnh khắc đầu tiên là có,nhưng nó chỉ là rung động mà thôi. Sau đó phát hiện ra Thep là hôn phu của Ya,cảm giác của Rung là muốn chinh phục,là không cam lòng vì cho rằng Ya nhạt nhẽo và thua kém mình.Tất cả sự bài trí,sự sắp xếp để chiếm lấy trái tim Thep chỉ đơn giản là muốn cướp đoạt,muốn chiến thắng mà thôi.
Với Kaw là cảm giác chết đuối vớ được cọng rơm mục. Không phải tình yêu,mà là sự bấu víu. Saukhi nhận hết ấm lạnh đời người,sau khi bị chà đạp trong khốn đốn,thì sự đưa ta ra của Kaw giống như cứu vớt cho Rung.Vấn đề là ngay cả lúc chấp nhận Kaw thì Rung vẫn xem mình ở vị thế trên,vẫn ở trên cao để nhìn xuống người đàn ông có thân phận thấp kém đang rửa chân cho mình ,đến với Kaw bằng thái độ ban phát tình cảm(không phải tình yêu nhé). Xem đoạn đấy mình đã biết là cuộc hôn nhân này không sớm thì muộn cũng xảy ra chuyện thôi
Lần thứ 2 của Rung gặp lại Thep,lại là sự bấu víu khác. Thậm chí mình còn không thông cảm tẹo nào cho lần phản bội này của cả 2 người,nhất là Thep. Lần đầu tiên là do anh không yêu Ya,chỉ cảm mến cô,nên việc quay sang tìm tình yêu đich thực cũng còn chấp nhận được.Nhưng lần thứ 2 là ngoại tình,là phản bội người vợ bao năm đã bao dung,tha thứ cho anh. Lúc mà 2 người đấy lên giường không biết nghĩ gì về vợ chồng con cái ở nhà nữa. Mà phim Thái thích mấy vụ nữ chính kiểu này nhỉ. Hồi xưa có phim gì của Chompoo làm tình nhân,rồi E-sa chiếu trên Today đợt trước.Đợt đấy k xem nhưng mẹ mình ngày nào cũng vừa xem vừa chửi nữ chính là qua tay bao nhiêu thằng bỏ mặc con cái. Vấn đề là toàn phim ăn khách :v
Tóm lại là đang cầu cho Ya trả thù tiếp,mà trả thù thông minh như đoạn đầu ấy,chứ đừng có mà bi bôi vẽ thành loại xấu xa hết nhân tính.Tiếp theo là mong các cháu lớn nhanh lên còn ngắm dàn trai xinh gái đẹp(chắc vài tập nữa thôi)

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
nga_nguyen + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 11-8-2015 15:41:37 | Chỉ xem của tác giả
Danh Vọng Như Mây - E12 - HD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 21-8-2015 16:12:18 | Chỉ xem của tác giả
Phim này xem hay không cả nhà ơi, dạo này bị nghiện phím thái làn cơ, hí hí , diễn viên đẹp quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 27-8-2015 02:31:08 | Chỉ xem của tác giả
Danh Vọng Như Mây - E13 - HD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 30-8-2015 12:35:28 | Chỉ xem của tác giả
Danh Vọng Như Mây - E14 - HD