Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: TieuHo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[ Office box]Game , họp hành, kiện cáo ...

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 1-1-2013 17:53:15 | Chỉ xem của tác giả
ss ơi có bạn upnow kêu tên Ho kì quá, ss nhắc bạn ấy đi.
ở thread :http://kites.vn/thread/nhung-ngh ... 012-366475-1-1.html 5"

Bình luận

bạn ấy sửa rùi hhihi  Đăng lúc 1-1-2013 07:47 PM
chít rồi bị em nắm đuôi ^^ cười  Đăng lúc 1-1-2013 06:01 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
TieuHo + 2 Cảm ơn em :)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
 Tác giả| Đăng lúc 13-9-2013 00:56:11 | Chỉ xem của tác giả
Thông Báo

Ngày 27/9 tới là ngày kỉ niệm box chúng ta được hai tuổi. Thay mặt cả nhà cảm ơn tất cả các bạn đã chung tay xây dựng từng viên gạch cho nhà chúng ta to gần bằng cái biệt thự HO mới sắm vừa qua {:184:} .Để chào mừng hai năm bên nhau . mình đại diện cả nhà tổ chức game để cả nhà mình cùng chung vui. Vì tình hình làm game để tập trung mọi người vào cùng một giờ hơi khó , nên game đợt này thời gian không cố định , coi như hên xui ai vào nhà thấy câu hỏi trả lời nhanh nhất thì rinh quà

Thể lệ cuộc thi như sau : mỗi ngày mình sẽ post một câu hỏi bất kỳ ví dụ như hình ảnh này của Ho ở đâu, Ho đang làm gì , hay về các thành viên trong nhà . Ai nhanh tay trả lời đúng sớm nhất sẽ có $ bỏ túi và xả khói cho người sau mờ mắt{:112:} .

Giải thưởng : mỗi câu hỏi sẽ được rate 5$ và 20$ chuyển khoản, bà con cùng nhau lụm xèng cho vui cửa vui nhà nào {:444:}

Game sẽ bắt đầu từ ngày 13/9

Địa chỉ chơi game nhà http://kites.vn/thread/-nha-888- ... -nao--2415-1-1.html

Kiểu mẫu
Game Mừng Sinh Nhật Box 2013

Các bạn hãy cho biết hai hình này nằm trong " cái gì " của HO ( cái chử cái gì rất trong sang nhé, vì k thể nói trắng ra trong mục nào nên đành dung nó vậy {:184:} )
Các bạn hay để link thread đó cho mình
Trả lời bằng cách post bài trả lời câu hỏi này của mình
Bài trả lời nhanh nhất và đúng nhất sẽ nhận được 25$
Chúc các bạn nhanh mắt lẹ tay {:444:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
 Tác giả| Đăng lúc 12-12-2013 06:15:32 | Chỉ xem của tác giả
mizppi  mình nghĩ chắc bạn Tan hạng 50 ^^ chứ Tan lo iu rùi sao leo hạng nhanh dc  Đăng lúc  Hôm kia 12:35
thuhien26889  50 đi cho máu :v
http://kites.vn/forum.php?mod=re ... 915&pid=7574427
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
 Tác giả| Đăng lúc 15-12-2013 02:31:14 | Chỉ xem của tác giả
Love is The Moment…
{:179:}{:179:}{:179:}{:179:}{:179:}{:179:}{:179:}{:179:}{:179:}{:179:}

Các bạn thân mến! Vậy là bộ phim The Heirs mà chúng ta yêu thích đã kết thúc với những thành công nhất định. Đã là phim thì không thể tránh khỏi những bình luận chê và khen, nhưng không vì thế mà chúng ta có thể phủ nhận hết những giá trị rất nhân văn mà biên kịch Kim đã gửi gắm đến lớp trẻ, đến những người đang ở lứa tuổi đẹp nhất 18 , và cả những triết lý sâu xa gửi đến tất cả mọi tầng lớp, giàu nghèo , đến lớp già những bậc làm cha làm mẹ... Bộ phim dung dị như cuộc sống hàng ngày của chúng ta , có rất nhiều khoảnh khắc tình yêu , tình mẫu tử , tình bạn … đã tạo ra cơn sốt The Heirs trong hơn hai tháng qua. Cuộc thi Love is The Moment… sẽ cho  chúng ta cơ hội cùng ôn lại những khoảnh khắc mà các bạn yêu thích nhất.

Nội dung cuộc thi: Các bạn hãy viết bài văn xuôi , thơ … về những khoảnh khắc mà bạn yêu thích trong phim. Mỗi bạn có thể viết được nhiều bài, trang trí  theo code của kites và gửi về địa chỉ email [email protected], mình sẽ trả lời xác nhận mỗi khi nhận được email của các bạn để tránh bị thất lạc bài viết. Vì đã là cảm xúc nên mỗi người có thể cảm nhận từng khoảnh khắc theo góc nhìn khác nhau và rất khó để chấm điểm, cho nên người thắng cuộc thi này sẽ là người có số bài viết nhiều nhất. Mình nhận bài và sẽ post bài dự thi của các bạn vào thread phim theo số báo danh ( SBD) mình đánh, và chỉ có các bạn mới biết số bài của mình viết là bao nhiêu, thế nên kết quả cuộc thi tùy thuộc vào sự nhiệt tình rất lớn của các bạn.

Thời gian nhận bài: từ hôm nay cho đến 12h đêm ngày 31/12. Mình sẽ công bố kết quả vào ngày 2/1/2014.

Giải thưởng:

Giải nhất cho bạn có nhiều bài dự thi nhất : 1500 kite$

Giải nhì cho bạn có nhiều bài thi thứ nhì :1000 kite$

Giải ba cho bạn có nhiều bài thi thứ ba :800 kite$
Ngoài ra các bạn tham dự cuộc thi sẽ có những phần qua nho nhỏ.

Các bạn yêu thích bộ phim The Heirs thì đừng ngại ngần gì nhé, phần thưởng chỉ là hiện vật nhỏ nhoi, những bài viết của các bạn sẽ làm đẹp hơn thread phim mà bạn yêu thích, và trên tất cả những bài viết của các bạn sẽ mãi lưu giữ nơi này, nơi bạn một thời yêu thương. Rất mong nhận được nhiều bài dự thi của các bạn!

{:129:}{:129:}{:129:}{:129:}{:129:}{:129:}{:129:}{:129:}{:129:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách