Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: myluckystar.tky
Thu gọn cột thông tin

♥oº°¨°ºo Nhà hàng ngàn sao ♥oº°¨°ºoMọi người vào chúc mừng member sinh nhật thán

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 21-5-2013 14:24:41 | Xem tất
hôm nay em mới vào nhà :)
thành thật xin lỗi ss heo nhá
chúc ss tuổi 22+1day vui vẻ, thành công hạnh phúc
chả biết ss đã có ai chưa nên em chúc luôn chúc ss bắt được ai đó đẹp zai, ngoan hiền như Joonie nhà mình :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-5-2013 17:04:44 | Xem tất

HPBD Heo nhé!!! Srr Bé, mí hôm nay ss bận đi làm nên ko có time vào Fam nhà mình.
Chúc Bé hay ăn chóng nhớn, mau mau tốt nghiệp r kiếm đc công việc bé yêu thích na (nhưng nói thật là ss chán đi làm lắm, mún đang học tiếp thôi) :-D
Cuối cùng ko bt nói j hơn. Mặc dù bh hơi muộn nhưng ss xin Thay mặt cả gia đình Joonie~~ chính thức chúc mừng Bé Heo thêm một tuổi mới - cái j cũng mới nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 13-7-2013 07:46:13 | Xem tất
Happy Birthday

Chúc mừng tất cả các bạn sinh nhật trong tháng 7 này:

sauriengbe a.k.a Sầu (15/07/1992)
  duongcuonghvtc  (13/7/1991)
  HunterGames a.k.a Hun (09/07/1992)
  oanh_op (14/07/1992)

Happy Belated to Hun, chúc a ngày càng đập chai, ăn ngủ khỏe =))
Chúc các ss sẽ luôn vui vẻ, hạnh phúc, ngày càng yêu em hơn, thương em hơn, quý em hơn =))
Văn phong dở em viết súc tích thế thôi, mong các a/ss hiểu tấm lòng của em nhé ^^

Điều cuối cùng, dù có ra sao thì mong mọi người hãy luôn bên cạnh Joonie để bảo vệ, chăm sóc từ xa cho em ấy. Hãy yêu Joonie thật nhiều nhá^^

Món quà bé nhỏ ăn bằng mắt :

Bình luận

Thank nha. Bận quá nên không vào được  Đăng lúc 3-8-2013 08:38 AM
úi trời.dạo này ss bận ôn thi công chức nên k có onl nhiều.hnay mới vào để đọc đc. cảm ơn e nha ^^  Đăng lúc 20-7-2013 11:39 PM
ss cám ơn e nhá ^^  Đăng lúc 15-7-2013 07:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách