Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 3720|Trả lời: 22
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

♥oº°¨°ºo Nhà hàng ngàn sao ♥oº°¨°ºoMọi người vào chúc mừng member sinh nhật thán

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nhà hàng chuyên tổ chức các tiệc sinh nhật cho mem trong nhà, Giáng sinh, Haloween,

Đây là cổng chào của nhà hàng chúng tôi:

Rất hân hạnh được đón tiếp quý khách!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-5-2013 15:41:00 | Chỉ xem của tác giả
Vào ngày hôm nay của 22 năm về trước, một thiên thần xinh đẹp đã xuất hiện. Chẳng cần biết các mem của Joon's House có quen nhau trước đó hay không thì bằng một sức hút khó tả của cục cưng bé bỏng nhanh chóng kéo mọi người xích lại gần nhau hơn. Dùng tình yêu để bày tỏ tình yêu!!! 20/5, vô cùng ý nghĩa nếu các thành viên cùng nhau thổi nến chúc ss Heo bước sang tuổi mới với nhiều niềm vui và sức khỏe.

Có lẽ đây là tiệc đầu tiên nhà mình tổ chức nên mọi thứ còn hơi vụn. Nhưng quan trọng nhất vẫn là tấm lòng các mem nhỉ! ^^

Trước khi gởi những lời chúc dễ thương nhất cho nhân vật chính đáng yêu thì xin mọi người ghé qua nếm thử các món ăn mà Joon's House cất công chuẩn bị {:297:}

Hãy chọn cho mình loại nước uống yêu thích rồi thưởng thức nào{:181:}

Món khai vị với "Khoai tây nghiền chiên giòn"

Gỏi ngó sen tôm thịt

Gà sốt cay thơm ngon

Vịt quay

Lẩu thái

Trái cây tráng miệng

Chúc mọi người ngon miệng và có những phút giây thật vui vẻ nhé!

Và bây giờ hãy cùng thổi nến, chúc cho ss Heo bước sang tuổi mới thật bình an  {:290:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-5-2013 15:54:54 | Chỉ xem của tác giả
hihi, chúc ss Heo của em tuổi mới nhiều niềm vui
Công việc tương lai thật thuận lỡi, mãi luôn vui vẻ
Đặc biệt ngày càng yêu nhà Joon hơn nữa ^^

Bình luận

hihi, hok sao đâu ạ, ss thấy vui thì cả nhà đều vui mà ^^  Đăng lúc 21-5-2013 12:08 PM
ss cảm ơn em yêu nhiều nhiều lắm nha :x :x :x :* mọi người làm ss xúc động quá cơ hôm qua ss bận quá nên vào đc có chút nên cảm ơn mng muộn r :(  Đăng lúc 21-5-2013 07:14 AM
hok có đủ xèng bà ơi, đợi sinh nhật bé Joon vậy =]]  Đăng lúc 20-5-2013 06:04 PM
hông có gêm hả bà ?  Đăng lúc 20-5-2013 04:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-5-2013 16:34:37 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay sinh nhật Heo tròn 22 tuổi
Mềnh đã zào nhà hiện diện để chức mừng sinh nhựt bợn đây {:408:}

Hẹp bi bớt đê bạn iu nhen ^^ Chúc bạn luôn zui zẻ, mạnh khỏe và luôn may mắn, hạnh phúc trong cuộc sống {:292:}

Bình luận

bánh ngon lắm bạn à:) mình cảm ơn bạn nhiều lắm nha :* :x xin lỗi vì qua mình bận nên giờ mới cảm ơn đc :(  Đăng lúc 21-5-2013 07:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-5-2013 17:09:34 | Chỉ xem của tác giả
22 tuổi thì cáo ta phải gọi = ss rồi ^^
Chúc mừng sinh nhật ss (dù chưa bao rờ nói chuyện với nhau) :))

sẵn đây tung hình cool boy cầm bánh kem cho có không khí *tung bông*

Bình luận

ôi cool boy đáng yêu quá *thơm má cái nè* lúc nào e onl thì chúng ta nc nha em :) cảm ơn e nhiều lắm hìhih  Đăng lúc 21-5-2013 07:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 20-5-2013 17:12:42 | Chỉ xem của tác giả
Happy birthday chị Heo nhà mình, cảm ơn Joonie đã kéo gần khoảng cách của chúng ta lại, e tặng chị mấy bô ảnh của Joonie ngắm hehe

đáng yêu chưa này :)))

Chúc chị có 1 sn vui vẻ hạnh phúc bên gia đình :))

thổi nến đi nào

và quà đê  

Bình luận

hihi :)))  Đăng lúc 21-5-2013 08:07 AM
ôi Yoonie đáng yêu quá :x :x muốn bẹo má cái quá. cảm ơn e nha cái bánh đẹp và ngon quá. ôi cái gối có con heo kìa. thích quá cơ :************  Đăng lúc 21-5-2013 07:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 20-5-2013 17:14:04 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi Hoa Nắng cứ dụ dỗ mình vào đây, nhiều đồ ăn thế này thì béo mắt rồi =))))))))))) đâng giờ đói mà nhìn cảnh này thật đau khổ TT~TT
à, tuy mình không biết ss Heo là ai nhưng cũng gửi lời chúc mừng ss *tung hoa* thêm tuổi mới thêm hạnh phúc và khỏe mạnh nhá :D

Bình luận

cảm ơn e yêu nha. nhiều bánh ngon quá. kiểu này ss sắp thành heo luôn r nè :) **** chúc e ngày mới vui vẻ nha  Đăng lúc 21-5-2013 07:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 20-5-2013 17:21:29 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này bận quá nên cũng không vào nhà mấy được, cơ mà những dịp thế này thì nhất định không thể bỏ qua ^^

Happy birthday cô Heo nhé

Chúc cô ngày càng xênh đẹp và iu mến cu Joon hơn

Bình luận

em cảm ơn chị ạ :) chị đã bớt time vào vs em mà e lại bận k cảm ơn mng sớm đc. xin lỗi c nha :* chị yêu ngày mới vui vẻ nha  Đăng lúc 21-5-2013 07:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 20-5-2013 17:24:18 | Chỉ xem của tác giả
hép bì bớt day ss Heo
chúc ss sang 1 tuổi mới tràn đầy vui vẻ , chúc ss luôn hạnh phúc, xinh tươi, luôn may mắn
{:405:}

Bình luận

ôi yêu quá. em làm tặng ss à. ss cảm động rơi nc mắt luôn r nè. cảm ơn e nha :* bé Yoon tặng hoa nữa kìa hí hí. yêu lắm cơ  Đăng lúc 21-5-2013 07:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 20-5-2013 17:27:05 | Chỉ xem của tác giả
Ừm.Chúc mừng sinh nhật bạn nhé :)

Chưa nói chuyện bao giờ nhỉ, dù chúng ta cùng tuổi, hh

Chúc bạn thêm tuổi mới thật là nhiều niềm vui này, kiếm được thật nhiều xiền này (nếu đã đi làm), sẽ có được công việc ngon lành này (nếu đang tìm việc) và có "Chống lầy" thì sẽ kiếm được anh chàng hoàn hảo, rồi sinh ra một nhóc đẹp trai như em Joonie này :)) (cái này là chúc ở thì tương lai hơi xa xa)

Học tập các bạn, các em, mình cũng có vài món quà nho nhỏ :))

Bánh sinh nhật do em Joon tặng nè :)

Bong bóng xà phòng do em Joon thổi nè :)

Còn đây là "lời tự thú" của em Joon dành cho bạn nè :)

Bình luận

tớ cảm ơn bạn nha. mình sắp tốt nghiệp nên đang mong có một công việc tốt và có babe như Yoon thì hạnh phúc nhất r hì hì.. bánh ngon lắm luôn. chúc bạn ngày mới vv   Đăng lúc 21-5-2013 07:24 AM
ế cái hình cuối em làm đấy :))  Đăng lúc 20-5-2013 08:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách