Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AvriL
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[NTV 2018] Love Rerun | Yêu Lại Từ Đầu: Anne Nakamura, Yuki Furukawa - Vietsub E07 Completed!

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 7-10-2018 00:38:37 | Chỉ xem của tác giả
Thank subteam, mình vừa mới biết fim và tải về xem, sẽ theo và xem đủ bộ, mong subteam luôn khỏe nhiệt huyết làm tiếp nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 1-11-2018 14:01:55 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá mà giờ mới biết, anh nam chính đóng thơ ngây còn anh nam phụ xem trong roommate thì phải.
Thank kiu subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 24-11-2018 20:25:25 | Chỉ xem của tác giả
Lướt trên instagram, tumblr thì tình cờ thấy gif của phim nên mình rất hứng thú và ghim về để dành xem.
Thấy phim nay có kite có làm vietsub thì tất nhiên là phải nhanh nhanh tải về xem rồi.
Mình đã xem đến tập 5 rồi thì thấy rất thích kịch bản và tính cách của nữ 9.
Mình ấn tượng nhất là cảnh khi nam 9 ngã bệnh khi làm việc thì kịch bản cho nữ 9 tiếp tục hoàn thành công việc còn bỏ dỡ rồi sau đó mới quay lại chăm sóc nam 9.
Mình phần nào hiểu được cảm giác là đang có một công việc gấp cần phải hoàn thành, deadline sát tới cổ rổi mà không làm xong thì chết chắc, tỉnh dậy thì mọi việc đã sắp xếp đâu vào đó. Cái cảm giác đó không có gì tuyệt hơn cả, dù kết quả như thế nào cũng không trách người ta được.
Mình thích biên kịch xây dựng hình ảnh của nữ 9, dù chuyện tình cảm của cô ấy không thông thuận, nhưng đối với công việc thì rất là chăm chỉ và có trách nhiệm. Tỉnh dậy là cô ấy mất hoàn toàn phương hướng, nhưng dưới những lời nói "như tạt nước lạnh" vào mặt của nam 9, quả thật cô ấy "tỉnh ngay", và cố gắng hết sức hoàn thành công việc của mình.
Thật ra khi xem đến tình tiết mất trí nhớ về một phiên bản khác của nữ 9, mình rất sợ cô ấy sẽ là một phiên bản hoàn toàn khác, không phải là bản thân nữa. Nhưng khi các sự việc hé lộ dần, thì mình nhẹ nhõm khi thấy nữ 9 vẫn vậy, chỉ có khác là khi có nam 9 ở bên, luôn đẩy cô ấy hướng về trước, khi cô ấy nghi ngờ bản thân thì cho cô ấy thêm tự tin.
Một người phụ nữ như vậy thì không khó hiểu khi nam 9 yêu cô ấy.
Nhưng hiện mình đang tò mò không biết lý do tại sao hai người chia tay. Chắc chắc là liên quan đến nam 9 rồi nhưng không biết là đến mức nào. Nam 9 thì có vẻ "chấp nhận" với hiện thực chia tay này từ những tập đầu mặc dù vẫn còn tình cảm đấy.
Hy vọng là biên kịch không cho mình thất vọng khi tháo gỡ nút thắt này trong những tập về sau.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 2-12-2018 07:55:50 | Chỉ xem của tác giả
Dù theo mình thấy thì diễn xuất của yuki không mấy ấn tượng, nhưng mình thích cái vẻ lành lạnh của nhân vật mà yuki thể hiện. Nếu yuki có diễn cho ánh mắt có thần thêm chút nữa thì ok hơn. Nói chung thì phim của yuki mình cũng sẽ tìm để xem.
nữ chính cũng khá là xinh. Phim này đã xem hết bộ nhưng nay cày lại . Phim Nhật kiểu lãng mạn cũng khá hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 14-1-2021 10:11:46 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng đang xem dở phim này đâu dc tới tập 3 thì phải
Do link bị lỗi nên k xem online được
Bạn nào có link online nào xem ok thì chỉ cho mình với
Phim nào của Yuki cũng thích xem cả
Có thể bề ngoài nhìn cứng nhắc nhưng ánh mắt nhìn rất là có chiều sâu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách