Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
Thu gọn cột thông tin

[NTV 2015] Death Note - Masataka Kubota, Kento Yamazaki | Vietsub E09

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 4-9-2015 11:35:22 | Xem tất
Chưa xem trọn vẹn bản movie 2006 cũng chẳng phải fan của Deathnote nhưng lúc xưa mới lướt sơ nhìn qua L đời F1 là thấy dị dị, gây chú ý rồi còn bản drama này L chỉ thích hợp đóng nam chính ngôn tình thôi chớ chả lột tả được thần thái của L. Còn Kira bản này có vẻ hiền so với movie hay manga, anime nhỉ.
Dù sao vẫn xem sao, đang đến hồi gây cấn. Cũng tầm 2 ep nữa là hết rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-9-2015 09:08:34 | Xem tất
Cảm ơn nhóm sub rất nhiều !!!
Mình cũng không tải được, thèm phim quá rồi ... hu hu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-9-2015 12:31:23 | Xem tất
Yagami bản này có vẻ "người" so với trong manga, ban đầu giết người cũng chỉ vì muốn cứu ba mình so với trong manga là chọn random một thg trên TV.
L tuy ko dị như trong movie nhưng mà đẹp trai, với cũng có nét khác khác. Chỉ không chấp nhận dc việc cho nữ đóng Near (o`皿′o)
Nói chung nếu nghĩ đây là thế giới Death Note khác, không liên quan đến mâng, thì series này cũng hay, rất đáng coi (๑>◡<๑)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-9-2015 13:13:47 | Xem tất
Đọc truyên này thấy rất hay, bây giờ còn ra phim nữa rất là thích xem. Nhưng hình như tập 9 thì L chết thì phải buồn thật! Nhưng L trong drama không giống trong truyện còn movie giống hơn. Nhưng dù sao cũng mong kites mau ra tập mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-9-2015 18:34:33 | Xem tất
Mình rất mong đợi để xem bộ phim này, đã xem bộ trước rất hài lòng về hai diễn viên trước vào vai Kira và Light rất xuất sắc.
Kira qua tập đầu tiên mình thấy chỉ là cậu sinh viên yếu đuối bị bạn xấu bắt nạt tình cờ có được Death Note, chưa có vẻ gì là thông minh lắm.
Mới lần đầu giết người thì ăn năn dằn vặt sau đó càng giết nhiều người càng ngông cuồng tìm cách che dấu.
Còn L không được như L trước đây quái dị huyền bí và rất thông minh. Mới qua hai tập đầu mà L có vẻ đã nghi ngờ thân phận của Kira rồi không biết làm sao đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-9-2015 16:01:12 | Xem tất
Ủng hộ 1 cái
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-9-2015 21:51:30 | Xem tất
Thành thật mà nói thì bị cuồng bản movie 2006 rồi nên cx khó mà chấp nhận bộ này
Cơ mà xem rồi thì thấy đúng là mỗi bộ có 1 cái hay riêng!!!
Xem bộ này cười nhăn nhở chs
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-10-2015 10:19:39 | Xem tất
có ai xem phim này chưa? cho mình review với ạ. Nhìn poster thấy sợ sợ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-10-2015 04:08:19 | Xem tất
Mình ngóng nhất film này! Mong dc xem full bộ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-10-2015 17:51:31 Từ di động | Xem tất