Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
Thu gọn cột thông tin

[NTV 2015] Death Note - Masataka Kubota, Kento Yamazaki | Vietsub E09

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 4-8-2015 17:07:44 | Xem tất
Ad ơi hình như bị lỗi rồi download không được, có ai bị giống mình không?mong ad sớm fix lại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-8-2015 17:23:25 | Xem tất
ltcuong101192 gửi lúc 4-8-2015 05:07 PM
Ad ơi hình như bị lỗi rồi download không được, có ai bị giống mình không?mong ad sớm ...

mình cũng bị vậy đó mấy ngày rồi mà chưa chạy miếng nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-8-2015 15:45:39 | Xem tất
Trời ơi, hóng phim này từng ngày cuối cùng cũng xuất hiện. Cảm ơn subteam nhé. Dàn diễn viên thì khỏi chê rồi...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-8-2015 06:29:37 | Xem tất
Phim gần như thay đổi tất cả từ tính cách nhân vật cho đến tình tiết. Nếu xem xong tập 1 sẽ có bạn thất vọng, vì tất cả những gì đã biết trước kia đều xóa sạch. Tuy nhiên, nếu theo được, sẽ thấy phim ngày càng hấp dẫn - vâng, rất hấp dẫn- phim có cá tính và nét riêng, cũng có tình tiết hài, đặc biệt là bạn thần chết, nói nhiều như thể kiếp trước bạn ấy ko được nói bao giờ, nhưng rất rất đáng yêu. Cá nhân mình thích phim này, chỉ là có chút luyến tiếc L của bản điện ảnh ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-8-2015 13:01:18 | Xem tất
Phim này mình đã xem lâu lắm rồi.. hình như từ animate ra, giờ làm lại thành phim mà người đóng cũng hay ... cốt truyện phim này trinh thám mình rất thích .. lâu lắm chưa coi lại hy vọng ra hết bộ mình sẽ xem  mình cũng có bộ animate bằng englishsub ... mà coi chẳng phê tí nào hết ...giờ ra vietsub mình sẽ hóng để xem .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-8-2015 23:10:24 | Xem tất
chả hiểu sao vẫn chưa nuốt nổi phim mới, mặc dù phải công nhận là nội dung càng coi thấy càng hay, càng hấp dẫn hơn tập 1 mới vào, có lẽ phải coi như đây là một phim mới thì mới coi tiếp được
vẫn iêu L kenichi của tui nhất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-8-2015 16:56:27 | Xem tất
Đây là một trong những manga mà mình thích nhất. Đã xem qua các phần movie của truyện. Kì này xem drama thế nào.Cố lên subtem ơi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-8-2015 09:06:35 | Xem tất
bản truyền hình có vẻ khác nhiều quá nhỉ. Nhưng mà vẫn thích xem vì muốn xem những thay đổi của bk sẽ dẫn biij phim đến cái kết như thế nào. bị khoái cái độ tửng tửng của bạn L trong phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-8-2015 09:44:09 | Xem tất
Hồi trước mình xem có phải là bản ngắn không nhỉ. Mình nhớ xem 2-3 tập gì đấy.
Cực kỳ thích bộ truyện này, đọc từ hồi cấp 3 đến giờ ngót nghét 7-8 năm rồi.
Đặt gạch hóng sub!! Thanks subteam!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-8-2015 14:33:16 | Xem tất
Hóng Ep 2, cuồng bản Movie nên thấy kites làm là zô hóng mỗi ngày. Ủng hộ hết mình luôn

Bình luận

ok. cam on cau nhe :)  Đăng lúc 21-8-2015 10:14 PM
t search toàn thấy bản năm nay với lại anime, không thấy có bản điện ảnh  Đăng lúc 14-8-2015 09:44 PM
bạn ơi bản movie xem ở đâu vậy?  Đăng lúc 13-8-2015 09:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách