Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[NTV 2013] Kindaichi Shonen no Jikenbo - Hong Kong Kowloon Zaiho Satsujin Jiken

[Lấy địa chỉ]
601#
Đăng lúc 9-10-2013 18:31:55 | Chỉ xem của tác giả
mình thích phim nay lâu rồi giờ lại bản dịch vui ghê luôn , thank nhóm dịch nhé.Truyện đã ra ss2 rồi hi vọng sẽ có phim mới của kindachi nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

602#
Đăng lúc 11-10-2013 10:58:55 | Chỉ xem của tác giả
Trước khi phim ra thì mình ngóng ơi là ngóng (vì có Yamada, Ngô Tôn, Từ Nhược Tuyên đóng), nhưng sau khi xem rồi thì... phim không được như kì vọng, nếu so với các phần và movie Kindaichi trước thì hơi bị chuối {:430:}
Được cái lần này làm hoành tráng hơn, nhưng đỉnh nhất là trai già Kindaichi 1, cái mặt đúng bản chất ngố của nhân vật {:288:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

603#
Đăng lúc 31-10-2013 15:25:02 | Chỉ xem của tác giả
Có bạn nào cho mình hỏi làm thế nào để vô hiệu hóa quả bom nguyên tử thế ? Lúc ông cảnh sát giải thích trc đó xem ko để ý lắm nên quên mất rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

604#
Đăng lúc 24-11-2013 08:44:22 | Chỉ xem của tác giả
Cũng đã xem qua bản Kindaichi của Kame đóng, nhưng mà bản đấy cách đây cũng lâu lắm rồi
cảm ơn sub team nhiều nhá ^^ hay quá
Bắt đầu bị thích phim J Zone rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

605#
Đăng lúc 4-1-2014 23:59:14 | Chỉ xem của tác giả
Kindaichi cũng ra phim à
hóng quá đi thôi
những vụ án của Kindaichi đều rất rùng rợn, nhất là mấy vụ giết ng hàng loạt hay sát thủ liên hoàn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

606#
Đăng lúc 27-10-2014 19:13:53 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù mình rất thích Kindaichi nhưng phải thừa nhận vụ này hơi chuối. Có lẽ hot vì có nhiều dàn sao K-pop thôi chứ nội dung nông, lộn xộn, khá rời rạc. Thủ đoạn giết người ảo quá lố và hơi bất hợp lý. Nói chung nếu so với các vụ khác của Kindaichi thì vụ này mình thấy dở, dở hơn cả một số vụ trong drama của năm 2014.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách