Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3158|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[NTV 2012] Tokyo Zenryoku Shoujo (Takei Emi, Miura Shohei, Higa Manami...)

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

• Tên tiếng Nhật :  東京全力少女
• Tên (romaji): Tokyo Zenryoku Shoujo
• Số tập:
• Đài phát sóng :  NTV
• Website: http://www.ntv.co.jp/tokyo
• Thời điểm phát sóng : 10/10/2012
• Thời gian phát sóng: Thứ tư lúc 22:00

Nội dung:
Cô gái 19 tuổi Saeki Rei (Takei Emi) trên đường đến Tokyo. Điểm tốt còn xót lại của Rei là sự vui vẻ và đặc biệt lạc quan, vì những chuyện cô làm luôn không thành công và không ai ngó tới. Sự ngốc nghếch của cô lúc nào cũng gây ra nhiều rắc rối cho những người xung quanh nên cô bị coi như là một cô gái vụng về. Rei đến Tokyo không phải vì ước mơ hay mục tiêu nào cả, cô đến để đoàn tụ với người cha Suzuki Takuya (Watanabe Atsuro), người đã bỏ rơi mẹ con cô từ 15 năm trước. Mặc dù phản đối người cha đã làm cho mẹ mình phải khổ sở, nhưng cuộc sống phóng túng của ông ta đã thúc đẩy cô phải làm gì đó. "Như vậy không được. Mình sẽ làm cho người này hạnh phúc hoặc mình sẽ không thể tiếp tục trở lại cuộc sống riêng mình được."Và như vậy, với kinh nghiệm lần đầu tiên sống tại Tokyo của mình, cô bắt đầu hướng tới mục đích giúp cha cô tái hôn. Với sự vui vẻ và lạc quan, cô đã vượt qua được rất nhiều khó khăn và dần dần khiến cho những người xung quanh cô phải thay đổi.

Diễn viên:
• Takei Emi
• Miura Shohei
• Higa Manami
• Ichikawa Yui
• Mori Kanna
• Aoki Ryuji
• Tsukamoto Takashi
• Watabe Atsuro
• Nakai Kiichi
• Nakamura Atsuo

Nguồn : JDrama Weblog
Vtrs : thangldld
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-12-2014 00:40:55 | Chỉ xem của tác giả
Mình tìm phim này nhưng ko thấy link. Bạn cho mình xin link cua phim nha. link fshare nha bạn.
Thanks bạn rất là nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách