Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minzthu
Thu gọn cột thông tin

[NTV 2006] My Boss My Hero - Nagase Tomoya, Tegoshi Yuya, Aragaki Yui | Vietsub E10 END

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 13-4-2013 13:29:39 | Xem tất
Với mình thì đây là phim nằm trong top 10 film bộ yêu thích nhất của mình.
Có thể với nhiều người thì bộ phim này chỉ đơn giản là một bộ phim hài hài coi xong rồi quên. Nhưng với mình, thì nó rất đặc biệt, ngày mình còn đi học, đó là một khoảng thời gian khó khăn với mình, lúc đó mình thật sự mất phương hướng và thường cảm thấy buồn chán. Nên khi xem phim này mình hiểu được những gì các bạn của Đại ca đã trải qua. Thấy các bạn ấy cười, các bạn ấy cố gắng với Đại ca trong đại nhạc hội của trường, mình đã từng thầm nghĩ, giá mà ngày xưa mình cũng có thể đã cố hết mình như các bạn ấy. Tiếc cho cái thời đi học chỉ biết đắm chìm trong lo lắng thi cử của mình ^^
Đại ca Nagase đóng phim này rất hay, rất đạt cái chất ngô ngố, bộc trực nóng nảy.
Mỗi lần mình buồn mình thường coi phim này, coi xong cười haha một mình một lúc là cái buồn tự tan mất tiêu.
Hy vọng sẽ có dịp coi thêm được những phim khác của Nagase ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-4-2013 00:15:11 | Xem tất
Thank st
mình đang tìm xem lại bộ phim này XD
bộ phim đánh dấu việc mình bắt đầu mù quáng vì em "Sakura gì gì đó" =))))
và giờ mình là fan ẻm luôn rồi =))))
bộ phim không chỉ hài hước mà cũng ý nghĩa nữa. Lúc đầu mình tìm phim của Hàn cơ mà lại xem bản Nhật. Và bản này thực sự khiến mình rất thích. đây là 1 trong số những bộ phim mình yêu thích nhất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2013 14:02:36 | Xem tất
Xem phim này cười rung rốn với anh chính hehe, ngốc quá mà Phim ý nghĩa, buồn nhất là lúc anh muốn bảo vệ cho bạn mình nhưng lại bị mọi người săm soi hình xăm của ảnh. đoạn đấy thấy sao mà bất công quá
Phim hay lắm, thanks subteam nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-4-2013 16:20:59 | Xem tất
Tung bông, tung hoa....
Aniki, từ dành cho đại ca của một băng đảng, nhưng mình thực sự yêu từ này á {:180:}
Coi và xem sự cố gắng của Sasaki Makio khi thử thách mình để tốt nghiệp học sinh cấp 3.
Đối với một số người nó là bình thường nhưng đối với cậu đó là quá sức của mình.
Câu chuyện học đường vui vẻ, giải trí và đáng để suy ngẫm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-5-2013 18:57:12 | Xem tất
phim này bựa quá đi, đại ca thật là vô đối
khúc đầu phim thấy hơi "chuối chuối" cơ mà khúc sau thì dễ thương hết sức
tình tiết hài nhưng sâu sắc, cười xong lại ngồi suy ngẫm
phim rất đáng xem
cảm ơn nhóm sub nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-5-2013 15:15:19 | Xem tất
Cọi đi coi lại mấy lần mà vẫn buồn cười, đoạn nào cũng thấy buồn cười. Đại ca xã hội đen gì mà đáng yêu không chịu được
Trong tất cả drama Nhật mình từng xem, thì thích nhất luôn là phim này, keke
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-5-2013 00:33:46 | Xem tất
Phim này mình xem khoảng 4 tập đầu thì thấy rất vui, nhưng hông hiểu sao đến đoạn giữa và càng về sau phim càng nhạt dần . hic . chắc có lẽ mình không ưng kiểu hài hước của Nhật như thế này .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-10-2013 00:05:31 | Xem tất
Phim này thì nổi tiếng khỏi nói rồi, Aragaki trong phim ngây thơ, đáng yêu chịu không nổi thật. Phim hài ra nước mắt, troiwfaj, nhìn người thì lực lưỡng mà đại ca xã hổi đen lại lẫn lộn cả yes và no. Vậy mới nói, xã hội đen bây giờ cũng cần tri thức nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-10-2013 15:46:32 | Xem tất
Phim này xem chết cười =))
Kiểu ra vẻ nguye hiểm nhưng lại vô cùng đáng yêu haha
Chị nhân vật chính thì xinh thôi rôi T_T đóng sky of love nữa làm bao trái tim tan vỡ hic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-11-2013 10:53:51 | Xem tất
Phim này hay lắm!
Anh vai chính là ca sĩ hát chính trong ban nhạc biểu diễn bài hát chủ đề của phim.{:418:}
Bản Sora Fune nghe đã tai cực kì {:434:} và rất hợp với nội dung phim nữa.
Nói chung là một bộ phim rất đáng xem{:308:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách