Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[NTV 1997] Glass mask Season 1 - Yumi Adachi, Tanabe Seiichi | Vietsub E11 END

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 26-10-2012 11:55:03 | Chỉ xem của tác giả
lại k có uptorrent TT_TT. mình toàn dùng cái đó thôi
có ai còn giữ phim k,share mình cái
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 28-10-2012 11:07:23 | Chỉ xem của tác giả
Mình đúng là lạc hậu quá...truyện được làm thành fim lâu rùi h mới biết...{:437:}
Lúc trước là fan của truyện.Truyện ban đầu rất hay nhưng càng về sau càng nản{:398:}
Cám ơn ST nhiều{:290:}...down về xem thui...hóng e Ayumi lắm {:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 15-11-2012 10:01:22 | Chỉ xem của tác giả
Mình khuyên chân thành bạn nào là fan của " Cô bé chăm chỉ" thì đừng xem phim và anime là gì cho tốn thời gian. Để tìm được diễn viên mà đóng được vai nữ chính Maya ( Machi) thì quả khó nhất quả đất, bạn nữ chính trong phim diễn cứ đều đều như đóng kịch ý. Anime thì rất khác so với truyện gốc, bị cất nhiều. Tóm lại truyện vẫn tuyệt nhất dù càng về sau càng dài dòng nhưng cuộc đời cũng phải có thăng trầm như Maya chứ cứ luôn may như nữ chính trong " Vũ khúc thiên nga" thì thât bất công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 5-2-2013 01:19:36 | Chỉ xem của tác giả
Phim  hay quá! bao nhiêu hồi ức tuổi thơ lại  tràn về! ^^ Thanks  ST nhiều nhá! {:398:}
nhưng mà ad ơi, link tập 6,7,8 bị die rồi kìa!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 30-6-2013 19:21:48 | Chỉ xem của tác giả
tới lượt mình thì tập nào cũng die cả ~~

buồn ghê ấy, là fan của anime cả cũ và mới, ở đâu trong máy có 1 ep do sub team làm (down hồi nào đấy mà quên mất)

tự dặn lòng là live action rất là dở, chuẩn bị tâm lý trước :-o nhưng mình thật sự shock vs diễn xuất và dàn diễn viên? diễn viên Nhật hồi xưa chứ xinh hơn bây giờ nhiều :x ôi fall in love vs Glass Mask live action, thế là mò lên đây

một sự thật phũ phàng, link die sạch =((
có bạn nào còn giữ có thể up lên mega dùm mình ko :(( mình đa tạ rất nhiều

Bình luận

http://www.fshare.vn/file/6PTR3SGNLSVR đây bạn nhé  Đăng lúc 9-5-2016 10:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 12-9-2013 14:29:56 | Chỉ xem của tác giả
mình đọc mặt nạ thủy tinh từ lâu lắm rồi, đến ngang đoạn Machi bit hoa hồng tím do ai tặng thì đứng

nói thật, truyện dài dòng quá, cốt truyện hay, nhưng cứ đều đều mãi k có hồi kết, xem anime thì được khúc đầu là theo đúng tuyến truyện, sau thì bị cắt hơi nhiều phân cảnh

phim người thì chưa xem, mà có lẽ cũng khó lắm, lấy đâu ra được người đóng có hồn như truyện chứ

Bình luận

Manga đã ra tiếp rồi, về sau tiết tấu cũng đã nhanh hơn, coi ko chán đâu. Bạn Masumi dạo này tiến bộ dữ dội lắm :))  Đăng lúc 3-12-2013 12:45 PM
ỦA, cũng đọc GM sao, vậy mà hôm bữa ko đưa vô list ;)) Sẵn đây nói luôn, GM đứng top 1 trong list shoujo yêu thích của mình ^_^  Đăng lúc 3-12-2013 12:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 26-11-2013 15:20:07 | Chỉ xem của tác giả
link reup lên viettorrent cho các bạn muốn down = tor
http://viettorrent.vn/torrent-53395-glass-mask-s1.html

Bình luận

bạn ơi, link torrent này hình như hok còn xài được, bạn có thể cho mình xin link mới được hok?  Đăng lúc 26-4-2016 09:14 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Maniac + 5 Cảm ơn bạn ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 3-12-2013 09:05:13 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hay lắm nè các bạn. Diễn viên dễ thương lắm lột tả giống bản gốc 90% luôn đấy. Nhất là chị đóng vai Maya, dễ thương lắm lắm luôn.
Hi vọng sắp tới sẽ có Season 2

Bình luận

vậy à? coi luôn thôi!  Đăng lúc 4-12-2013 08:14 AM
season 2 subteam dịch lâu r mà b  Đăng lúc 3-12-2013 10:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 11-1-2014 13:33:05 | Chỉ xem của tác giả
hik, đọc cái truyện này ròng rã 10 năm rồi mà lần nào đọc cũng khóc sướt mướt. Bác tác giả quả là cruel, mà 10 năm hay mấy chuc năm nét vẽ vẫn không thay đổi. Mong chờ quá đi mất~~~
Live action thì chỉ có người Nhật làm là chuẩn nhất, giống y chang từ diễn viên đến trang phục, Tsukage sensei là nhân vật giống nhất. Dù bản không đẹp nhưng xem film rất hoài cổ, thật sướng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 13-3-2014 15:01:38 | Chỉ xem của tác giả
aaaa đọc truyện mấy chục lần rồi dù chưa phát hành hết nhưng vẫn thích đọc giờ mới biết là có làm ra film nữa >.< yêu thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách