Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AkaSeuk
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Nice Guy" Song Jong Ki - "First Love" Suzy - "Mặt Trăn

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 16-2-2013 20:44:02 | Chỉ xem của tác giả
wow SJK của em
nhìn manly quá đi thâu
bạn Suzy lại rất là dễ thương
Samsung đúng là bik chọn người
đại diện quảng cáo toàn là sao đang nổi, thực sự rất có tiềm năng
híc híc, nhìn đi nhìn lại vẫn ưng anh Ki nhứt nhứt :-***************
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 16-2-2013 20:56:14 | Chỉ xem của tác giả
Vì cả người Song Jong Ki, Suzy và Kim Yoo Jung đều đích thực là những tài năng trẻ mà còn dễ gần nữa! Nhìn ai cũng ưng hết!
Ki thì rất ư là lịch thiệp, Suzy thì dễ thương khỏi nói, còn cô bé Yoo Jung thì càng lớn càng đáng yêu quá chừng chừng! Cả 3 đều không phải gọi là quá đẹp kiểu "chim sa cá lặn" nhưng đều rất có nét dễ thương rất riêng, có tài lại gần gũi và thông minh đúng kiểu Samsung cần!
Sao của Samsung mà, hehe!   
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 16-2-2013 21:37:18 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Không hổ danh là ông lớn trong ngành công nghiệp điện tử Hàn Quốc,Samsung chịu chơi thiệt.
Toàn mời những ngôi sao sáng của giới giải  trí tham gia chiến dịch quản cáo thôi. Kiểu này chắc thắng to.
Cả 3 đều rất đẹp.^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 16-2-2013 22:31:38 | Chỉ xem của tác giả
Samsung là thương hiệu mà mình rất yêu thích, quả nhiên các gương mặt đại diện của thương hiệu này quá hoàn mĩ
Hy vọng galaxy pop này sẽ làm mưa làm gió thời gian tới
Cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 16-2-2013 22:39:44 | Chỉ xem của tác giả
Chỉ 1 dòng sản phẩm mà dùng tới 3 model, cái này ko hẳn là tốt nếu xét về hiệu quả quảng cáo cũng như lợi ích kinh tế {:173:} Mỗi sản phẩm nên tập trung vào 1 người đại diện nhất định, tính thống nhất hình ảnh sẽ cao và tăng độ tin cậy hơn so với việc dùng nhiều model hoặc thay model liên tục ^^ Ví dụ như thuộc Samsung thì máy giặt luôn là Han Ga In, tủ lạnh là Lee Seung Gi, máy điều hòa là Kim Yuna, TV thì hình như là Kim Bum Soo (!?) .... và rõ ràng các dòng sản phẩm này luôn dẫn đầu trên thị trường nhiều năm nay.

So ra với LG thì có vẻ chỉ thua mỗi mặt hàng TV do bên đó có SNSD làm đại diện, còn tỉ dụ như máy điều hòa LG có tận 3 model cùng lúc (Jo In Sung, Park Tae Hwan, Son Yeon Jae) thì thua đứt đuôi trong khi Samsung chỉ có mỗi một Kim Yuna ^^

Trong 3 model mới thì có vẻ Song Joong Ki là người có tiềm năng nhất, có ngoại hình, lý lịch tốt và đặc biệt là tài năng thật sự, nếu danh tiếng ổn định hoặc tăng lên trong thời gian tới thì ta nghĩ bạn này sẽ cộng tác được lâu dài với Samsung Bé Kim Yoo Jung thì còn nhỏ quá, khó nói được gì nhiều, hình ảnh sao nhí ko phải lúc nào cũng hợp với những sản phẩm thế này, mà sự nghiệp sau này lại là chuyện khác nữa ^^ Suzy thì ... uhm, tốt nhất là đợi xem phim tới em đóng ra sao, dân Hàn đánh giá em thế nào, thành bại hay ko là nhờ lần này, chứ cho đến giờ thì cái ta đánh giá cao nhất vẫn chỉ là ... ngoại hình của em ấy ))

Bình luận

Chà, vui dữ, ý kiến cá nhân, có dùng đại từ chỉ myself mà sao pà con wan tâm thế :)) OK thôi dĩ hòa vi quý nhé, đầu năm đầu tháng mình kiêng tranh cãi, xui cả năm ^^   Đăng lúc 17-2-2013 09:34 PM
Các bạn fan Suzy bình tĩnh, có gì mà phải nóng dữ vậy.  Đăng lúc 17-2-2013 08:32 PM
Ko biết thì đừng tỏ ra nguy hiểm bạn à! 1 dòng sp mà 3 kiểu, 1 cho nam 1 cho nữ 1 cho teen thì 1 model như bạn nói sao quảng cáo? Mà có đc như Suzy ko mà nxét phiến diện?   Đăng lúc 17-2-2013 08:04 PM
nói như bạn thì có chút phiến diện nhở, thế năm rùi Suzy xếp vào TOP đóng quảng cáo nhiều, k có yếu tốc tích cực, tài năng thì họ mời đóng làm gì hả bạn:))   Đăng lúc 17-2-2013 03:43 PM
Kim Yuna quốc bảo rồi, đương nhiên là bán chạy ăn đứt dòng sp 3 người kia đại diện thôi. Nhưng comt của bạn gây khó chịu quá!!!  Đăng lúc 17-2-2013 12:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 16-2-2013 23:11:37 | Chỉ xem của tác giả
Người đẹp - điện thoại đẹp
Cả 3 người đều là người mình thích, điện thoại lại cực kết của SS{:306:}
kết nhất mà cam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 16-2-2013 23:11:46 | Chỉ xem của tác giả
Samsung cho thấy họ đầu tư rất lớn vào dòng sản phẩm này vì với từng mẫu điện thoại họ đều có chiến lược quảng cáo rõ ràng nhắm đúng đến đối tượng mục tiêu!

3 người đại diện là nhắm đến 3 đối tượng: nam giới trẻ là Song Jong Ki, các cô gái trẻ là Suzy và các bạn tuổi teen là em Kim Yoo Jung. 3 gương mặt này chính là những ngôi sao thu hút sự chú ý hàng đầu trong độ tuổi của họ hiện nay ở Hàn nên dĩ nhiên là sự lựa chọn lý tưởng.

Thật sự mà nói, phần đông các ngôi sao mà Samsung chọn đều có tài thật sự chứ không vì ngoại đẹp đâu. Samsung có 1 bộ máy R&D và Marketing rất hoành tráng, họ là thương hiệu lớn, lại có tầm nhìn hơn những người bình thường thì làm việc gì tất cũng tính toán đường dài. Đừng quên nhờ tầm nhìn này mà họ mới có thành công như hôm nay.

Cả 3 người Jong Ki, Suzy và Yoo Jung đều là những tài năng trẻ được khẳng định qua rất nhiều giải thưởng. Họ tuy còn trẻ nhưng ai có theo dõi đều biết họ vào nghề khá lâu và luôn phấn đấu mỗi ngày. Thích cả 3 người họ và rất tin tài năng của họ sẽ tỏa sáng hơn nữa!

Muốn thành công là phải có tầm nhìn hơn người và biết nhìn người. Samsung họ có cả 2 yếu tố đó! (^_^)

Bình luận

:xxx  Đăng lúc 17-2-2013 07:02 PM
Chuẩn quá bạn ơi :)  Đăng lúc 17-2-2013 12:27 AM
Chuẩn không cần chỉnh luôn! ^^ Nói vầy thì mới đáng để đọc! heheh  Đăng lúc 16-2-2013 11:38 PM
Nói quá chuẩn! Bình luận hay! :)  Đăng lúc 16-2-2013 11:23 PM
Đồng ý! Hình như bạn rất rành về ngành quảng cáo vì bạn dùng nhiều từ chuyên môn. Nhận định rất hay, chắc bạn này làm về quảng cáo đây! :))  Đăng lúc 16-2-2013 11:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 17-2-2013 11:36:39 | Chỉ xem của tác giả
Bữa giờ cũng thấy tin của Song Joong Ki và Kim Yoo Jung chụp hình quãng cáo cho điện thoại SamSung mà không biết là dòng điện thoại mới ra. Mà ở đây còn có cả 3 gương mặt đang hot nhất trong năm vừa qua.
Samsung đúng là bik cách PR cho sản phẩm của mình ghê{:161:}
Yêu hết cả 3 người và cả Samsung nữa {:176:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 17-2-2013 13:16:08 | Chỉ xem của tác giả
Ui trời, thích con bé Yoo Jung quá đi mất.
Đúng là được SS chọn ko phải dễ dàng chút nào.
Điều đó càng chứng minh cho mức độ tài năng và phẩm chất của con bé.
Mà nhìn con bé xinh quá thể.
Hy vọng con bé lớn nhanh còn làm nv chính trong 1 bộ phim tình cảm nào đó. hihi

Bình luận

Hì, mình vốn thích những người có vẻ đẹp trong sáng và chân thật như con bé YJ nè, Ji Min nè, Han Hyo Joo nè, ^^  Đăng lúc 17-2-2013 11:20 PM
Yeah! Mình cũng thích Yoo Jung lắm! :D  Đăng lúc 17-2-2013 09:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 17-2-2013 15:12:08 | Chỉ xem của tác giả
Uầy...Toàn những tình yêu của lòng mình, cả 3 đều đáng yêu, đẹp trai xinh gái{:161:}. Nhìn cả 3 lộng lẫy như vậy chắc mình cũng phải bảo mama mua 1 em Samsung Galaxy thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách