Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[NHK 2011] Gou ~ Himetachi no sengoku - Ueno Juri, Miyazawa Rie | Vietsub E35

[Lấy địa chỉ]
101#
 Tác giả| Đăng lúc 8-2-2013 15:03:28 | Chỉ xem của tác giả
[J-Zone].Gou.Himetachi.No.Soengoku.Ep26.SD.Kites.vn

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x

Bình luận

ôi, xem xong tập này làm ta buồn quá. Gou ơi là Gou , hu hu  Đăng lúc 25-2-2013 09:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 9-2-2013 11:24:29 | Chỉ xem của tác giả
Haha...lại có ep mới thanks subteam, ta lại giựt tem...cơ mà sao dạo này thấy vắng quá vậy, hầu như có mỗi ta vào comment
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 1-3-2013 12:55:26 | Chỉ xem của tác giả
ko ngờ phim Nhật cũng hay thế này. Ít khi vào box Japan sai lầm quá. Thường xuyên qua thui :D
Mem mới chào mọi người

Bình luận

k spam = cách copy nội dung, nếu k thì sẽ ban nick nhé :)  Đăng lúc 1-3-2013 12:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 3-3-2013 19:53:52 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất ít khi vào topic nào comment nhưng phải chạy vào đây để cổ vũ tinh thần chủ thớt. Bộ này có nhiều bạn rất thích. Mong chủ thớt duy trì đi đến cùng nhaaaa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 17-3-2013 20:56:42 | Chỉ xem của tác giả
hic,đúng là tội nghiệp gou mà,cứ hạnh phúc chưa được bao lâu thì lại chia ly!\
thế là gou có 1 đứa con rùi, sau này lấy anh mukai cũng vì mục đích chính trị nhưng 2 người vẫn sống tới già cùng nhau thì cũng rất tuyệ!
st cố lên nhé,hic tưởng chừng khó khăn lắm,mà đúng vậy thật nhưng mà st vẫn ra bộ này!
cảm ơn các bạn thật nhiuuf!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 11-4-2013 11:58:05 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng đang theo dõi bộ phim này, phim lịch sử Nhật bản vẫn mang một màu sắc rất riêng, không giống với phim Trung Quốc hay Hàn Quốc, nói chung xem phim dù rất gay gấn nhưng bản thân vẫn luôn cảm thấy một sự bình tĩnh nhất định. Câu chuyện về cuộc đời của Gou xem ra còn rất dài, mặc dù vậy, nhiều lúc vẫn có cảm giác hơi bất bình vì cảm thấy người phụ nữ luôn bị phụ thuộc và không thể quyết định bất cứ điều gì, kể cả là một công chúa mạnh mẽ như Gou. Hy vọng subteam sẽ cố gắng theo đuổi bộ phim dang dở này {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 11-4-2013 12:09:24 | Chỉ xem của tác giả
Hu hu, thỉnh thoảng lại ghé vào coi xem phim có tập mới chưa mà chằng thấy có tín hiệu gì. Đang lúc phim gay cấn thế kia mà.
Mình đợi mãi để được ngắm anh tướng quân đẹp trai nổi bật trong phim cùng với chuyện tình cảm của anh với Gou thế mà cứ dẫm chân tại chỗ. Buồn này ai thấu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 11-4-2013 22:34:42 | Chỉ xem của tác giả
Film cổ trang, dịch chậm là chuyện đương nhiên thôi bạn ơi. Film toàn dùng những từ và cấu trúc cổ, người Nhật nghe đôi lúc còn không theo kịp nữa là. Sub-team, fighting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 12-4-2013 08:14:59 | Chỉ xem của tác giả
st đã vất vả rùi,cố lên ,phim còn dài lắm
chúng tớ lun ủng hộ nhiệt tình(chắc ko được nhiệt tình lắm hic)
he he,vui quá,phim ngày càng hấp dẫn!
Subteam vẫn làm phim này, cảm động quá đi!!! Nhất định sắp tới lắp mạng nguyên gói hàng tháng sẽ tiếp tục load để xem phim và ủng hộ Gou.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 13-4-2013 01:16:01 | Chỉ xem của tác giả
Mỗi lần mình vào kites là thế nào cũng ghé xem Gou có tập mới chưa...
Hi vọng các bạn cố gắng hoàn tất bộ phim dang dở này, dù là mình đã xem eng sub nhưng vẫn thấy ko đã (chất lượng hình ảnh) như khi down về từ kites...
Phim lịch sử Nhật vừa cứng rắn, vừa tình cảm... Xen giữa những sự kiện chiến tranh luôn có tình người... Đúng như bản chất lịch sử là con người... Nhật là phim quá tuyệt... ^^
********fan girl*******
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách