Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: airenvn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Nhảy từ giữa trời cao cũng không thành vấn đề"… Phẩm cách quân nhân đặc nhiệm SWC Lee Seung Gi, ngôi sao có sự chuyển đổi tích cực nhất sau khi nhập ngũ

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 30-9-2017 08:07:29 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Nhờ bạn mình mà biết đến Lee Seung Gi, từ đó thích anh luôn. Dù làm gì cũng thấy anh rất hết mình, thật đáng khâm phục. Còn hơn 1 tháng nữa là anh xuất ngũ rồi, hy vọng anh sớm quay trở lại màn ảnh nhỏ. Lâu rồi không được xem phim của anh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 30-9-2017 09:14:51 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

LSG một diễn viên thực thụ diễn suất hay, học giỏi , tính cách manly nghiêm chỉnh đúng chuẩn mực
mẫu đàn ông lý tưởng cho phụ nữ dù nhập ngũ nhưng một cách nào đó anh vẫn thể hiện mình với công chúng một ngôi sao thực thụ. Chúc LSG sức khoẻ sớm xuất ngũ và cho ra những sản phẩm hay <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 30-9-2017 09:18:18 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng anh Lee Seung Ki đã khắc phục được chứng sợ độ cao và thực hiện bài nhảy dù một cách thành công Mình đang mong chờ đến ngày anh xuất ngũ cũng chỉ còn một tháng nữa thôi để được xem các dự án bấy lâu nay anh đang ấp ủ
Cảm ơn bạn đã đăng tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 30-9-2017 09:57:57 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Haha, hồi nghe tin Cụ phải nhảy dù là cũng lo lắm vì vốn mắc chứng sợ độ cao. Không ngờ Cụ nhà em đã hoàn thành xuất sắc và còn có 1 tháng nữa thôi là ra trại rồi.
Cái hồi quay Today's Love phải quay cảnh tỏ tình ở trò chơi cảm giác mạnh thôi mà đã thấy thương Cụ lắm rồi, bây giờ thì có lẽ không thành vấn đề gì rồi.
Tks ss dịch tin ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 30-9-2017 10:01:41 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Trải qua nắng gió trên thao trường nên trông Lee Seung Gi ngày càng trưởng thành và đàn ông hơn, ko còn là cậu út của 2N1D năm nào nữa.
Anh ở trong quân ngũ nhg tin về anh ko lúc nào thiếu mà toàn tin đạt thành tích cao thôi á, tự hào quá đi
Người quân nhân thực thụ đó sắp trở về rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 30-9-2017 10:29:31 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

càng ngày Lee Seung Gi càng phong độ hẳn ra, hình ảnh anh trong quân đội ngầu phết!!!
cảm ơn bạn dịch tin nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 30-9-2017 11:05:58 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Chưa thấy ai nhập ngũ mà còn duy trì sức nóng thậm chí còn hot hơn hồi trước như LSG. Hóng anh xuất ngũ rồi cb hoành tráng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 30-9-2017 11:37:45 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Cuối cùng cũng chờ được tới ngày anh xuất ngũ. Sao mà cảm giác thời gian nhập ngũ của LSG cứ bị dài hơn người bình thường ấy nhỉ.
Chỉ còn một tháng nữa thôi là lại thấy anh trở lại trên sân khấu rồi. Lần này anh về chắc là cả nước Hàn sẽ phát sốt lên cho xem. Lại sắp được nghe anh hát và xem phim anh đóng rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 30-9-2017 11:52:02 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Mong anh sắp tới sẽ comeback thật hoành tráng
Cảm ơn bạn dịch tin nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 30-9-2017 12:00:57 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Mình cũng đồng ý rằng là anh Lee Seung Gi có sức ảnh hưởng đối với công chúng rất lớn chứng tỏ khi anh nhập ngũ rồi mà cứ liên tục có tin tức update trong quân ngũ anh ấy đang làm những gì hay khi anh ấy thực hiện một nhiệm vụ nào đó thành công như nhiệm vụ nhảy bay giữa không trung tầm cao này là các fan reo hò ủng hộ anh Lee Seung Gi quá sức nhiệt tình. Bonus thêm vài tấm hình nữa của anh trong quân đội cho đỡ nhớ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách