Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Shani
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nhật Kí Royallander](✿◠‿◠) Nơi trao gửi niềm tin.(✿◠‿◠)

[Lấy địa chỉ]
261#
Đăng lúc 31-7-2015 10:53:43 | Chỉ xem của tác giả

Gần một năm rồi mới vào nhà
Ngày này 3 năm trước nhà lên box đó, ai còn nhớ không?
Gửi đến các tình yêu, dù chúng ta không còn bên nhau, mong rằng những kỉ niệm vui sẽ thay thế tôi đi cùng bạn, để lúc nào đó bạn nhớ đến tôi, nhớ đến cái nhà này, nhớ đến "một thời ta đã yêu" sẽ là lúc nụ cười nở trên môi bạn.
Chúc mừng nhà Trạch đã được 3 tuổi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

262#
Đăng lúc 31-7-2015 11:08:44 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận nhanh thật ý. Đây là ngôi nhà đầu tiên trên kites của mình. Cái ngày mà làm đơn xin lên box rồi được lên box
Cũng nhờ ngôi nhà này mà đã quen được nhiều người bạn/chị/em tốt ngoài đời.
Cảm ơn ngôi nhà này nhiều lắm.
Chúc mừng nhà Khưu Trạch mình tròn 3 tuổi ^^.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

263#
Đăng lúc 31-7-2015 19:52:49 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng nhà Roy lên tuổi thứ 3

3 năm trôi qua rất nhiều thứ đã thay đổi

Nhưng tin rằng kỉ niệm thì còn mãi ..

Chúc cả nhà luôn vui vẻ và hạnh phúc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

264#
Đăng lúc 31-12-2015 07:44:54 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay là ngày cuối của năm rồi,
chúc mọi người trong nhà qua năm mới gặp nhiều niềm vui mới bên gia đình cũng như bạn bè, người thân (thương),
công việc luôn thuận lợi, suôn sẻ
tình cảm thì ai có rồi càng phải vững bền, hạnh phúc, còn ai chưa có thì.. thôi đừng có luôn vậy có câu tình là bể khổ mà
thoi em lặn tiếp đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

265#
Đăng lúc 9-1-2017 19:41:45 | Chỉ xem của tác giả
Mới đó mà đã 2 năm trôi qua rồi, 2 năm lặng lẽ rời nhà để bước vào cuộc sống xô bồ, tấp nập ngoài kia. Lắm lúc cũng mong được bé lại thời còn học cấp 3 hay đại học để có nhiều thời gian hơn, tiếp tục ngắm trai, tiếp tục mày mò làm sub làm vid, cùng thâu đêm suốt sáng tám hươu tám vượn với cả nhà. Nhớ lắm khoảng thời gian ấy!
Giờ thì ai cũng có cuộc sống riêng, công việc, gia đình cũng thêm bộn bề, nên thời gian dành cho nhau cũng ít hẳn Nhưng mở cánh cửa này ra cứ giống như mở cánh cửa ký ức vậy, mọi thứ vẫn vẹn nguyên và đầy cảm xúc như vậy
Mấy tuần nay em đang rất mệt mỏi với công việc và chuyện tình cảm Cảm thấy mọi thứ đều nặng nề và không tìm được hướng giải quyết Thêm chuyện tình cảm đau đầu nữa Rốt cuộc tình yêu là cái thứ gì vậy nhỉ, òa òa... Có ai sống cả đời mà không cần tình yêu nam nữ ko nhỉ )))  
Những lúc buồn thế này mà có 1 nơi để trút bầu tâm sự, để viết hết nỗi lòng thế này cũng ổn, chứ ko em lại tự kỷ lang thang bờ biển, tội em
Mây nay em cũng đang theo dõi fim Hàn xẻng Goblin, hay quá sức đi mất, sau cái bộ Mặt trời, giờ mới xem lại  phim Hàn ý, hí hí

Chúc cả nhà buổi tối vui vẻ nhé!!!

Bình luận

Cố lên em nhé! Cuộc sống luôn có những chuyện vui buồn, nếu được thì hãy tìm một người đáng tin cậy để tâm sự sẽ ổn hơn.  Đăng lúc 11-1-2017 08:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách