Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HyunBinHouse
Thu gọn cột thông tin

๑۩۞۩๑ [Nhà lán] ๑•*´¨* •ღ Hyun Bin's Family ღ•*´¨*• Có một ngôi nhà...

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 14-9-2011 00:29:12 | Xem tất
Chào cả nhà Binnie, chào chị Trùm, chị Sid, chị Ha, chị Si, chị Tồ, chị Kiki cùng 1 cơ số mem khác mà em ko thể kể hết :))
Em vào đây điểm danh :">
Hôm nay cả ngày ở trường, tối về lại bận rộn quá ko tham gia tag được! tiếc quá!
Mà sao cả nhà thông báo lập lán lại ko làm cái link sang đây ạ! em mò mới ra ;))

-
Nick KST: zenkyhn (nick cũ là fallingstar1910)
- Tên thường gọi: Sao, zen
- Nick yahoo: cristy_love9x,  skype: tạm bỏ trống
- Ngày tháng năm sinh: 19/10/90
- Địa chỉ: Hà Nội nghìn năm văn hiến ;))
- Địa bàn hoạt động: Nhà Bin, thỉnh thoảng lân la khu news và các box phim khu K, C

Mong cả nhà giúp đỡ cho em mau tăng xèng ;))
Bin ngại nên có nhờ em chuyển tới nhà lán bó hoa khánh thành nhà mới :P

[img][/img]

Bình luận

e đang định up 1 cơ số ảnh của Bin nhưng không rõ là nhà mình có chưa, có gì chị com vào dưới cái post nào đấy của e chị nhé, để em đỡ lội nhiều, thanks c   Đăng lúc 3-3-2012 02:59 PM
chị Sao ơi, chị có thấy ai post tất cả những cái ảnh của Bin quảng cáo cho interpark chưa ạ ?  Đăng lúc 3-3-2012 02:58 PM
ss đang trong tâm trạng thiếu thuốc em à, anh lính già mang thuốc của ss đi rầu, phải chi có anh giờ này thì chị đã không hưng phấn như thế này  Đăng lúc 14-9-2011 01:54 PM
@chạch: chào em chạch thì sao chào hết 1 list mầm non của nhà =)))))))) thôi chào các bô lão, già cả nên lễ phép tí :P  Đăng lúc 14-9-2011 01:13 PM
ss win thấy em nên hưng phấn quá hay ngày thg` ss cũng vậy thế =))))))))))))  Đăng lúc 14-9-2011 01:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2011 02:02:12 | Xem tất
điểm danh cái nào

nick KST: Mep
tên thường gọi: Mep
tên trong nhà BIN: Joo BIN
nick skype: Mep2305
nick yahoo:               (đây là pic đấy nhé, vì em không muốn trong kết quả tìm kiếm hiện nick YH vì cái nick này em làm nhiều việc lắm, cho cả cô giáo nữa  
nên phiền chị ở chỗ danh sách mem cũng lấy cái pic này thay cho text nhé, cứ ấn thẳng vào pic đấy nó  sẽ ra link ạ )
DOB: 23/05/1995
địa chỉ:  Hoàng Sa  -  Việt Nam  )))))))))))
địa bàn: Hyun Bin 's house

em là mem mới, rất cảm ơn nếu mọi người quan tâm để ý ạ

em xin báo cáo màn điểm danh của em đến đây là hết ạ

Bình luận

Mep
=))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 14-9-2011 01:56 PM
like mạnh cái com của Chạch  Đăng lúc 14-9-2011 01:54 PM
Tôi rất ấn tượng vs sự bí ẩn và vượt khó từ đảo xa của em! ;))  Đăng lúc 14-9-2011 12:53 PM
địa chỉ: Hoàng Sa, thật không em, choáng toàn tập  Đăng lúc 14-9-2011 10:22 AM
@ Ếch: em ơi tin lời mep thì đói dài =))))))  Đăng lúc 14-9-2011 08:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2011 08:58:48 | Xem tất
tèn tén ten, chào buổi sáng cả nhà ^^
sáng nay HP ngớt mưa đi nhiều rồi, hy vọng mấy hôm nữa trời quang mây tạnh cho em đi học :lol
mấy hôm nay vì ham hố vụ tag nhà mình mà em toàn đi ngủ muộn, sáng lại quen dậy sớm rồi
nên sáng nào cũng trong tình trạng mỏi mắt buồn ngủ
em nói luyên thuyên thế thôi, chủ yếu là để vào khoe "em lên Ruby rồi" )))))))))

Bình luận

chào buổi trưa chị Bông :))  Đăng lúc 14-9-2011 12:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2011 09:56:46 | Xem tất
Vào lán điểm danh cái nhé!
Hôm qua chặt chém nhiều quá, giờ còn mắt còn đỏ hoe luôn
Nhưng vui thật !
Thích không khí thi tag nhà mình lắm!
Mà diễn ra hơi bị khuya quá so với cái người ngủ sớm là mình!

Bình luận

Ss ơi,dạo này ss đi đâu mờ chả thấy văn thơ j` zậy ạh?? :( Ss vào chém vs bọn e cho zui đi ạh!!^^  Đăng lúc 15-9-2011 11:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2011 10:23:32 | Xem tất
Vào điểm danh cái, nhớ quản gia quá
không có quản gia nhà hình như thiếu thiếu cái gì đó
Ngày hôm ni Sài Gòn không nắng lắm, nhưng cũng đủ làm cho da của mọi người đều đen {:3_62:}
e đã spam đủ 3 dòng rầu... báo cáo hết

Bình luận

*ôm chầm* chị gió :))  Đăng lúc 14-9-2011 06:26 PM
ta ở HN,hìh nếu ta nhớ hok nhầm thì nàg ở SG??Ở chỗ ta đag mưa nè,thíc thì thíc mưa thật đấy,dưg mờ bùn thúi ruột lun :((  Đăng lúc 14-9-2011 01:46 PM
hức2,đag chờ thay mạg mới mà khổ,zời cứ mưa dư lày chả ai thèm vào lắp cho mìn :(( tối nào vào nhà cũg thấy mng thi nhau tag,zui qá àh,thèm tóa mà lực bất tòg tâm :((   Đăng lúc 14-9-2011 01:41 PM
hxhx,điều đau xót nhứt của ta là đến h vữn chưa xem hết tất cả các film có Bin :( ta cũg mún chơi tag lém,mà khổ nỗi mạg nhà hơi lởm,chắc khó lòg tja nổi :(   Đăng lúc 14-9-2011 01:35 PM
chắc chắn nàg sẽ k làm ta thất vọg đâu,vì ta bít kiểu j` thì nàg cũg sẽ cố gắg hết mìh như ta mà(dù khả năg cầm chắc cái thua đag ngiêg về fía chúg ta :P),kaka:))   Đăng lúc 14-9-2011 01:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2011 11:07:25 | Xem tất
Chào buổi trưa cả nhà!!^.^0
Hnay trời HN âm u quá --> não hết cả lòng!
(Line 3: Vào nhà lèm bèm tí cho đỡ ngứa mồm, hehe )

Bình luận

hi... mạng với máng, chán bỏ xừ, mà không hiểu sao dạo này trời hay mưa ghê hà, mà nàng ở đâu thế có gần ta hem  Đăng lúc 14-9-2011 01:43 PM
ta cũng có coi hết đâu, vì thế t chỉ hỏi đc 1 số phim thâu hà... mạng bị lỏm, giống ta quá  Đăng lúc 14-9-2011 01:36 PM
hi... tối vào chơi tag nhá, nàng có xem nhiều phim của Bin hem  Đăng lúc 14-9-2011 01:30 PM
nàng nói thế có khi lại phải thất vọng... nhưng dù sao thì cứ hết mình là vui rồi nàng ơi, hi... nói chiện với nàng vui thật  Đăng lúc 14-9-2011 01:23 PM
ta rất ít lên tiếng, nàng cũng rất ít khi thấy ta đúng hem, chỉ dạo gần đây ta làm BTC nên post bài nhiều thôi hà  Đăng lúc 14-9-2011 01:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2011 11:58:01 | Xem tất
ôi giờ không biết thời tiết chỗ e dạo này thế nào ấy
sáng dậy thấy trời lạnh ngắt, thế là quàng thêm cái khăn quàng cổ
thế mà mới học 3 tiết đầu trời bỗng nhiên nổi nắng, làm e vừa ngồi học vừa lau mồ hôi
đến tiết cuối thì trời dịu lại, nhìn trời âm u chiều nay thể nào đi học cũng dính mưa
đúng là thời tiết càng ngày càng thất thường , kiểu này sớm muộn gì e nằm liệt giường

Bình luận

Mep
hóa ra mềnh đáng tuổi là chị nó =))))))))))) chào em ếch =)))))  Đăng lúc 14-9-2011 02:11 PM
cứ vui tươi đi em, yêu đời là đời nó yêu lại ý mà :D  Đăng lúc 14-9-2011 12:55 PM
Nghe e nói về thời tiết mà chị cứ tưởng là đang nói về tâm trạng của con gái vậy... bó tay  Đăng lúc 14-9-2011 12:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2011 13:22:58 | Xem tất
*thập thò* *lén lén bước vào*
Chào cả nhà!
Nhìn nhà thiếu vắng mấy emo mà ảm đạm!
Hà Nội có nắng rồi, sau hơn 2 ngày xám xịt và tầm tã vì mưa  
Em cũng xin báo cáo vs cả nhà là, nhà em 1 tuần nay sửa nhà, đồ đạc bừa bộn, ăn ngủ thất thường, sáng nay còn ko có nước dùng  
bâyh em ko còn thức khuya đc nữa vì phải di cư chỗ ở và chỗ ngủ
Nên chắc em ko vào nhà đc nhiều, cũng ko biết đến SN Bin có vào đc nhà ko nữa
ở lớp em mò được vào đc kst qua đt nhưng ko tài nào đăng nhập được
Sắp tới cả nhà chắc rất bận rộn cho vụ chuyển nhà lên box và sn bin, nhưng em lại ko tham gia đc nhiều, mong mn thông cảm cho em
Thôi em phải xuống dưới trông nhà đây  :'(
Chúc cả nhà ngủ trưa ngon giấc!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bình luận

Mep
ơ thế không có nước dùng thì chị không tắm trong mấy ngày nay đúng không =))))))))))))))))))))) ôi trời ơi, bẩn quá =)))  Đăng lúc 14-9-2011 02:10 PM
hi... trông nhà ngoan nhé em gái, xin e 1 xèng nào  Đăng lúc 14-9-2011 01:52 PM
ặcặc,zừa nói có nắg rùi thì mưa lun đc kìa :))  Đăng lúc 14-9-2011 01:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2011 13:51:11 | Xem tất
DinhDinh gửi lúc 14-9-2011 11:07
Chào buổi trưa cả nhà!!^.^0
Hnay trời HN âm u quá --> não hết cả lòng!
(Line 3: Vào  ...

Com một cái cho hoành tráng luôn nà
ta cũng rất thích mưa, ta nhớ tới những lúc còn đi học cấp 3, ta học ở lầu 2, mỗi lần mưa vào lúc ra chơi, là ta lại đi hứng nước mưa...Cái cảm giác từng giọt từng giọt mưa rơi vào lòng bàn tay rồi rơi xuống đất làm cho con người ta như muốn nhẹ nhàng bay theo những giọt mưa ấy... nó lành lạnh, tươi mát, nhưng khi rơi xuống đất thì tan vỡ ra ... Ta muốn tắm mưa quá nàng ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2011 14:02:55 | Xem tất
kaka, choáng toàn tập  
vì gặp phải 7 cái remind trong khi mình chỉ lượn lờ làm 1 post giới thiệu bản thân rất sơ sài  =))  

dạ thưa chị Trùm,
chị ơi, nếu em mà là người tiền sử thì khéo em thành bà cụ cụ cụ cụ cụ cụ cụ.... lão rồi
khi ấy em sẽ là người già nhất thế giới còn mê mẩn zai   
và BIN nhà ta sẽ thành người nổi tiếng vì có fan hâm mộ già nhất
nếu em ở đảo thì em sẽ cố gắng chơi Wifi, 3G nếu có thể là 4G và câu trộm mạng, vân vân
nói chung là làm mọi cách có thể để ngày ngày được ló mặt lên mạng

chị Kẹo: ây da, sao chị nói thế, em đây luôn tự tin rằng mình rất có uy tín đấy nhé
trường hợp vì tin lời em mà bị đói dài là hoàn toàn không thể, cùng lắm chỉ là bán hết của cải, nhà đất và hoa màu thôi mà

ngoài đấy có nhiều anh đẹp zai cứ theo đuổi em lắm chị ạ, thư tình cứ gọi là đọc triền miên nhưng mà em chỉ trung thành vs BIN thôi, vì BIN yêu em nhất mà, nên em không thể phụ lòng BIN đc chị ạ ;))

chị Chạch: hihi, em đang học lối sống bí ẩn thoắt ẩn thoắt hiện  chị ạ  =))

Bình luận

cô bắt chước chị đặt nick ngắn gọn thế kia à :))  Đăng lúc 14-9-2011 06:29 PM
Mep
bán hết rồi thì có tiền, làm sao chết đói đc =)))))))))  Đăng lúc 14-9-2011 04:17 PM
bớ chị Trùm, lại có đứa tự sướng này =))))) bán hết thế kia thì chả chết đói thì sao hả cô ;))  Đăng lúc 14-9-2011 04:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách