Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: congchuabipbip
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nhà 888] Nhỏ to tâm sự nhà Rù - Chúng ta cùng xây nhà Như tỷ vững mạnh nhé ^^ ( tem pệt 2000 thưởng 1000 $ )

[Lấy địa chỉ]
27181#
Đăng lúc 20-5-2016 13:31:34 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng chúc mừng
Thế là có đôi có cặp rồi nhé.
Chúc mừng Như tỷ, chúc mừng Bíp, chúc mừng mọi người. Kaka

Bình luận

me too, từ hôm tối thứ 07 ( biết tin hơi muộn ) đến giờ lòng mình vẫn lâng lâng.  Đăng lúc 23-5-2016 08:05 AM
e chỉ còn mỗi ChaeKi thôi, mà thấy sao phiêu qá =))))))  Đăng lúc 21-5-2016 12:40 AM
Vậy cố ship tiếp cặp khác đi Bíp =)))))) Cũng vô chúc mừng ké rồi đi ra. Chuyện là tớ fans Hoàn Châu Cách Cách một thời =))))))  Đăng lúc 20-5-2016 11:49 PM
Hoắc Như là cặp đầu tiên ss ship mà thành đó, hi hi mừng qá :D  Đăng lúc 20-5-2016 05:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27182#
Đăng lúc 20-5-2016 15:17:54 | Chỉ xem của tác giả
suritran1987 gửi lúc 16-3-2016 09:38 AM
Em nhắc đến couple Lin - Lin, ss mới nhớ khi học cấp 2 ss thích Dĩnh ca lắm. Nhưng th ...

Bạn ad đó là nam nha ^^

Bình luận

thanks bạn  Đăng lúc 23-5-2016 08:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27183#
Đăng lúc 23-5-2016 08:27:48 | Chỉ xem của tác giả
nhm.ptr_ gửi lúc 20-5-2016 01:31 PM
Chúc mừng chúc mừng
Thế là có đôi có cặp rồi nhé.
Chúc mừng Như tỷ, chúc mừng ...

Thật là vi diệu quá đi! Cuối cùng thì những linh cảm cũng mình cũng đúng. Ngày 20/05/2016 là một ngày k thể nào quên. Vì couple mình iu thích bấy lâu nay đã công khai tình yêu. Bao nhiêu năm chờ đợi và tin tưởng cũng đã được đền đáp một cách xứng đáng. Anh chị đã vượt qua tất cả để đến với nhau. Nhìn khuôn mặt và nụ cuời hạnh phúc của Như tỷ giống như trở về tuổi thanh xuân vậy đó.

Mình iu Như tỷ ( từ cái nhìn đầu tiên trong phim HCCC ) mặc dù time đó, đi đâu cũng toàn TYT và NAC. K thể nào quên những tấm hình của Như tỷ những poster đc cắt ra từ báo Hoa học Trò, Mực tím, Điện Ảnh Sân Khấu treo khắp phòng. Có thể nói Như tỷ là cả tuổi trẻ của mình. Mặc dù, k đóng góp đc gì nhưng tình yêu sâu đậm và lặng lẽ của mình dành cho tỷ k bao giờ tắt.

Mình đã rất mong Như tỷ nhanh có một ng iu đích thực. Cuối cùng, ngày đó cũng đã đến và k còn gì phải lo lắng khi mà người yêu của tỷ lại là một nam nhân vô cùng đc mến mộ về tài năng và lối sống.
Mình tin con mắt chọn ng iu của ss. Nhớ lại nhiều phần phỏng vấn Như tỷ nói rằng ng Như tỷ iu phải là người ss kính trọng.

Hoa ca quả là người đàn ông hạnh phúc nhất thế gian khi có đc ng iu như tỷ. Bời vì người con gái xinh đẹp, tài năng, nghĩa khí, độc lập và rất trân trọng tình cảm như thế này rất khó tìm đc trong cuộc sống hằng ngày huống chi là sống trong Thế giới showbis đầy thị phi, toan tính lẫn lừa lọc. Lâm Tâm Như giống như viên ngọc đá ( Ruby ) luôn sáng lấp lánh, k bao giờ bị bào mòn bởi tác động bên ngoài.

Cuối cùng mình muốn nói luôn tin yêu hai anh chị. Nguyện cả đời này k phai. Love you.

Bình luận

không phải là đơn giản mà Hoắc có tâm ý và tình nguyện đợi chờ Như tỷ ^^  Đăng lúc 23-5-2016 08:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách