Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: mint.doli
Thu gọn cột thông tin

๑۩۞۩๑Nhà 888 - Giao lưu, làm quen, chia sẻ tình yêu văn học

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 25-2-2012 22:30:11 | Xem tất
Năm em 7 tuổi, anh đã hứa rằng anh sẽ lấy em.
% `2 s( H6 l$ m, W©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | 6 _* {5 x' K: R1 ^/ uAll rights reserved
Năm em 10 tuổi, vì em mà anh đã buộc phải chia tay với người anh yêu mến.
" H+ ~& E4 _9 X0 R©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved! Q4 c+ V# a2 u' P; b, j
Năm em 14 tuổi, anh đính hôn với em những vẫn còn vấn vương một bóng hình bên Anh Quốc.
: e% s# Q' Q% w% u5 n0 ?$ C6 s4 \- d©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved0 Q  \5 Q5 z9 U- Z2 B
Có phải là em đã quá ích kỉ không, ích kỉ làm xiềng xích cuốn lấy chân anh, khiên anh không có được thế giới riêng của mình… Vậy thì em sẽ buông tay… Em sẽ trưởng thành… và anh thì phải hạnh phúc nhé…

6 [5 b! g3 [9 m, V  G0 {" _©2024 Kites.vn | All rights reserved
* w: _2 y9 @+ G+ l. M3 r©2024 Kites.vn | All rights reserved
Chèm chẹp, lại chuẩn bị nhày vào hố đời F2 nhà An - Hàn rồi.
©2024 Kites.vn | All rights reserved. C/ S5 b8 @! D, W; ^/ t
©2024 Kites.vn | All rights reserved7 d0 X7 Q  p0 J, l/ ?1 z9 Q
Sáng nay mới đọc xong ĐLCH, nói chung chuyện của chị Tâm thì luôn đọc rất được, nhưng đành nói thật là bộ đó là bộ mà mình thấy ít hay nhất trong các truyện của Tâm Tâm mà mình đã đọc. Và ty của 2 nv chính cũng không quá dằn vặt, có lẽ là do quãng thời gian 15 cách trở của họ tg quá ít đề cập đến, và cũng không khắc rõ nổi khổ nuôi con 1 mình của ... (quên tên rồi, trí nhớ mình hơi bị tệ trong việc nhớ tên nv :"> ), cũng không khắc họa quá rõ nỗi đau đớn khi phải kìm nén rời xa cũng như quá trình vươn lên làm lão đại của An Dĩ Phong.
©2024 Kites.vn | ! s3 Z6 }! i6 |/ b9 h/ eAll rights reserved
7 U$ l6 s$ J7 T©2024 Kites.vn | All rights reserved
Vậy là hiện tại còn có 3 truyện của Tâm Tâm đang được mình đưa vào list "ngắm rồi nhưng chưa thể chạm" là "ĐLCC, VQLT và giờ thêm "CELLĐK". Có lẽ nhắm cái VQLT trước, dù tg chưa viết xong nhưng dịch giả/edit đã làm được rất nhiều rồi :D
©2024 Kites.vn | ) V4 V, @( G$ T  K. V  p' OAll rights reserved
9 u' x1 W! G9 @. r0 ^$ V©2024 Kites.vn | All rights reserved
@All: Nghe ss GR nói bên kia bảo "có 1 số người đang tập tành edit", mà mình không rõ là ai. Vậy các bạn đã chọn được truyện nào để làm chưa? Hay làm thử "Trúc mã phiên dịch quan" của " Mộc Tử Miêu Miêu" thử đi :D.
©2024 Kites.vn | All rights reserved2 e! M9 V4 X1 A  r
©2024 Kites.vn | ( ^! y0 D5 v. D( g- y* `: @All rights reserved
Truyện đó mình thấy có nhiều ý kiến bảo cũng hay, hồi trước mình cũng có làm chơi chơi thử chap 1, và đọc thêm mấy chap cv, thấy cũng hay hay :D. Ôi, nếu có ai làm cho mình đọc ké thì cảm ơn nhiều quá :">
©2024 Kites.vn | 8 s& q' |: l& p/ ^' ?All rights reserved
# u$ q# ~  L9 S7 H/ \9 m3 R©2024 Kites.vn | All rights reserved
(Dù mình cũng là dạng tập tành edit, nhưng quả thực lỡ nhận thầu 1 tr khác rồi mà còn dài quá nên k thể làm gì khác được :( )

Bình luận

công nhận bộ này cũng thường, được cái có hóng hớt thêm về vợ chồng HTT với ADP nên cũng gặm.  Đăng lúc 26-2-2012 02:27 PM
CELLDKA kém nhất trong các bộ của DLVT (nhiều chương tớ lướt qua) nhưng vẫn khá hơn khối truyện khác ^^  Đăng lúc 25-2-2012 11:21 PM
chẳng thà làm cho xong cái Điêu thê đi đã, Điêu thê dạo này còn comeback chứ dạo trước mình còn quên thẳng đi @_@, ss Lộng Nguyệt để độc giả leo cây ghê vậyđó   Đăng lúc 25-2-2012 11:15 PM
Nếu thực sự có ai edit gia hữu điêu phu mình xin 1 chân cộng tác. Nhưng fải có ng làm leader ^^.  Đăng lúc 25-2-2012 11:11 PM
@Kurt: Nghe người ta khen bộ đó. Mình không có biết edit truyện đâu, tài năng có hạn nàng ơi. Edit "Gia hữu điêu phu" đi, hóng ;))  Đăng lúc 25-2-2012 11:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-2-2012 23:25:31 | Xem tất
@Spica: Mình đã liếc sơ qua cái "Vợ chồng một hồi", thấy có nhiều ý kiến "siêu bức xúc" về nó :P. Có hẳn 1 bài prview khá hay nữa (người viết bài này chuyên cv truyện trong TTV)
) t' l2 {% c2 J2 U©2024 Kites.vn | All rights reserved
Vợ chồng một hồi
©2024 Kites.vn | All rights reserved$ {/ k( @. F( t' a
©2024 Kites.vn | All rights reserved* a: _5 p. f# d! U4 i! `! f
Có vẻ cũng hay, nhưng thực sự truyện này cũng không phải ngắn, chỉ ngắn hơn Đạo Tình có ... 30 trang A4 :P. Nếu đối với các bạn giờ mới tập tành edit thì truyện này cũng mệt a :D
©2024 Kites.vn | 5 l  @7 h! B# Q0 P& f0 R: HAll rights reserved
©2024 Kites.vn | % }+ P7 i" G9 C; A: WAll rights reserved
Như mình đây, lỡ dây vô một truyện quá sức dài, đã có cực kỳ nhiều lần muốn drop nhưng lại thấy áy náy với số độc giả ít ỏi đang theo dõi và vẫn luôn ủng hộ. Nên dù "nản chết đi được" vẫn phải tiếp tục.
©2024 Kites.vn | All rights reserved: n- S4 f( `: G3 ^$ o
©2024 Kites.vn | ) G$ J6 t8 U. }6 fAll rights reserved
Nên nếu như các bạn chọn trúng một truyện dài thì dù có nản cũng chẳng dừng được, mà tiến độ ra chậm quá cũng kỳ cục.
©2024 Kites.vn | All rights reserved" j; A, ^6 T1 S; M- M# P: a
# C. d+ G" E5 Z4 g9 [$ N©2024 Kites.vn | All rights reserved
@Titata: Ầy, truyện đó ss Lộng Nguyệt làm mà, Kurt đã nói là Kurt thử làm với ss ấy vài chương mà. Vì ss ấy quá bận rộn, nên nói thật là cho dù Kurt có phụ với chị ấy thì tiến độ ra truyện vẫn vậy, không nhanh hơn được. Hơn nữa bản edit của Kurt hầu như chị ấy cũng có sử dụng được mấy chỗ đâu :(

Bình luận

30 trang A4, vậy thôi nhá mình chạy trước đây =)))))  Đăng lúc 25-2-2012 11:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-2-2012 23:45:38 | Xem tất
Thấy độc giả TQ khen bộ "Không dám" của Tuyết Lạc Thính Phong hay. Search trên G thấy Việt Nam có bản CV mà tìm bản tiếng Trung (online) mãi không ra mới ghê.
©2024 Kites.vn | & r+ F- k- H# o7 Y4 R) h8 pAll rights reserved
# C7 H! e' E7 ?% E©2024 Kites.vn | All rights reserved
Đọc tạm bộ "Nhập kịch" của Tuyết Lạc Thính Phong trước. Truyện này viết về làng giải trí phim ảnh đúng gu của tớ ^^.

Bình luận

Ah, mọi người ơi, bộ không dám này ngắn nè :D. Nhiều lắmlà = 2/3 đạo tình thôi, thậm chí có thể không bằng. Ai làm đi chi mình đọc ké,thấy văn án cũng hay lắm.   Đăng lúc 26-2-2012 12:09 AM
Sis kể tóm tắt cho tụi em đỡ thèm sis ơi. Mấy hôm nay em không tìm được bộ nào hay để đọc hết :(  Đăng lúc 26-2-2012 12:06 AM
"Nhập kịch" là truyện mới nhất, chắc chưa có bản CV. "Không dám" chị vẫn chưa tìm được, toàn thấy cho down mà chị ko biết down.  Đăng lúc 26-2-2012 12:06 AM
á á, vậy là tình hình ngày mai chúng ta sẽ đc nghe kể nội dung của "Nhập kịch", hoan hô, hoan hô ...  Đăng lúc 26-2-2012 12:03 AM
Ồ, ss GR đang gợi ý cho mn truyện để làm nè :P. Chị tóm tắt nd cái tr đó thử đc k chị :D.Em chưa đọc tr của tg này bao giờ ấy.  Đăng lúc 26-2-2012 12:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-2-2012 00:13:03 | Xem tất
Không Dám
! U8 R# C$ U2 D1 U0 r- j$ o+ D©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved! O5 W( w' o- o/ Z  S6 @/ R' a
Tuyết Lạc Thính Phong

©2024 Kites.vn | " j! x7 S/ I. M0 I3 uAll rights reserved
: B. Y) z; t) F$ q©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mười năm trước cô không dám thổ lộ với anh một câu "yêu"
©2024 Kites.vn | 9 u1 q" q/ `4 [" @1 h9 XAll rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved' A, g5 r# D% N$ T
Mười năm sau, cô không dám thản nhiên đón nhận lời yêu của anh
©2024 Kites.vn |   e$ o, o$ ]4 ~All rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved. c& [- b& D' U+ {% c1 p
Phải quen biết như thế nào/đến nhường nào mới có thể dũng cảm nói lời yêu anh
©2024 Kites.vn | All rights reserved2 a/ E# w6 v8 q+ W) c
©2024 Kites.vn |   l% w% _( J* J6 E& o6 pAll rights reserved
Phải như thế nào mới có thể khi ở chung cho anh một nỗi chờ mong như một người đàn ông vẫn mong chờ.

©2024 Kites.vn | * i5 V" r3 B2 XAll rights reserved
Hình như mình hiểu sai câu cuối rồi thì phải =))
©2024 Kites.vn | ! X3 Q2 R; j9 R5 L' g* UAll rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved* ~5 N$ T+ c+ b  t
Truyện của tác gải này được người ta khen là có văn phong mượt :x.
4 l% O* ?+ Z3 V6 p" T7 e©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved3 R# J' Y8 c& X4 I$ c* N* P0 Y
Bộ này ngắn, chỉ bằng 2/3 họăc thậm chí không tới 2/3 Đạo tình. Ngôn tình, hiện đại, không biết ending :P.
' M4 G! N( K# G* i7 L7 q, i8 d. A©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved6 i4 v9 r6 f% m; p2 N  w. Q; n
Ôi ai làm đi cho mình đọc ké :x
©2024 Kites.vn | All rights reserved* Q( h: W. n5 B: S  r
- p# f! v: d* b/ N2 I" {7 J. e©2024 Kites.vn | All rights reserved
Ôi ss GR "mù" công nghệ thật sự vậy sao ạ :(. Thế ss biết down phim không :P :P
©2024 Kites.vn | All rights reserved0 o+ A' Y5 g4 o
©2024 Kites.vn | / c6 `5 E, B: @( v6 E2 M5 L" A) pAll rights reserved

Bình luận

đúng là vậy, nhiều chỗ bản cv k rõ nghĩa, fải lôi tiếng Trung ra để so sáng, mình cũng toàn fải làm thế.  Đăng lúc 26-2-2012 11:25 AM
Chưa có bản tiếng trung thì làm sao nhận được sis. Phải có bảng tiếng trung, xem qua coi khả năng mình có nhận được k nữa, chứ đâu có đơn giản đâu :|  Đăng lúc 26-2-2012 11:16 AM
@Nhutphonglin: bé định nhận edit hả? Kurt hứa sẽ phụ kìa. Bé nhận thì ss cũng xin 1 chân lun, hahaha  Đăng lúc 26-2-2012 10:39 AM
@ Kurt: phải có bản tiếng Trung để so sánh Kurt ơi, đọc cv thì hiểu đc chứ mà edit từ cv thì chết chắc lun. nhưng đúng là tr này hay!!!  Đăng lúc 26-2-2012 10:38 AM
Văn án cái này hay nhở. Có ai có thể cho em bảng tiếng trung của cái này k??? :)  Đăng lúc 26-2-2012 09:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-2-2012 00:37:12 | Xem tất
Dạo này được các bạn giới thiệu nhiều ngôn tình quá, mờ hết cả mắt rùi. Quyết định không đọc ngôn tình nữa, chờ 3 tháng để nhà schan done "Đông cung" và bạn nào tốt bụng dịch tiếp "Đại Mạc Đao", lúc rãnh rỗi sẽ ngồi gặm nhấm lại mấy bộ truyện tranh cũ ở nhà. Hôm rùi mở tủ truyện ở nhà ra thấy cuốn "Hai số phận", thế là nghĩ ngay đến việc post nó. Cuốn này mình đọc cũng khá lâu rùi, thế mà lúc này vừa post truyện vừa đọc lại cảm giác cứ như mới ấy. Có lẽ đọc quá nhiều ngôn tình TQ rùi nên đổi hướng sang truyện Tây lại, lại là một cuốn thú vị như  "Hai số phận" nên lúc đầu có chút lạ lẫm giống như Hà Nội đang lạnh lại chuyển sang trời nắng của mùa hè

Bình luận

mình chưa đọc cuốn này phải tìm đọc mới đc  Đăng lúc 26-2-2012 08:46 PM
Cuốn "Quyền lực thứ 4" cũng cùng tác giả với "Hai số phận"... Đọc cũng nhiều điều thú vị, có điều, nó thiên về chính trị hơn ^^  Đăng lúc 26-2-2012 08:43 PM
"Hai số phận" tớ đọc từ nhiều năm trước, bây giờ chẳng nhớ rõ tình tiết nhưng vẫn nhớ đây là tác phẩm kinh điển về mô típ hai nhân vật bị tráo đổi ^^   Đăng lúc 26-2-2012 12:03 PM
truyện này rất là nổi tiếng nhưng bạn nào đang đọc NT quen rùi đọc cuốn này lúc đầu sẽ thấy ko quen  Đăng lúc 26-2-2012 10:04 AM
@ ss Kurt: hihi ko sao, bi h e cũng phải bắt chước chị thui  Đăng lúc 26-2-2012 01:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-2-2012 09:57:36 | Xem tất
Tối qua off sớm chúc mà nhà làm mấy bãi lun
©2024 Kites.vn | ; U6 D' R) M/ p! `All rights reserved
©2024 Kites.vn | , j6 L, n$ F0 S' e" [All rights reserved
Giờ zô đọc mà đau cả mắt
  W, c9 O4 D; A; s; q©2024 Kites.vn | All rights reserved

©2024 Kites.vn | All rights reserved& N4 _& X3 q, d- _; u$ ]
Edit truyện cũng hay và cần có lòng đam mê, nhưng với những ng mới thì thật sự là cần đối tác làm ăn.
) W0 s& s9 }+ h3 N8 }2 H; F©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | - l' M- K! T. r# M4 K! pAll rights reserved
Kurt và sis Banh định edit dự án nào rồi???????
©2024 Kites.vn | + C2 a( W0 G9 }! S+ X" a" M, KAll rights reserved

Bình luận

a, vậy là em đoán đúng :P.Có mấy nv chết or có rất thảm vì cái sự lương thiện k đúng chỗ của nữ chính cơ mà :D. Hic, đoc tr mà như vậy e ghét nữ chính lắm :(   Đăng lúc 26-2-2012 01:53 PM
PHTX nữ chính được cái kiên cường chứ không thông minh lắm. Nhiều lúc chỉ vì lòng tốt của nữ chính mới rơi vào hoàn cảnh nguy hiểm.  Đăng lúc 26-2-2012 01:29 PM
sau nghi nghe GR kể PHTX thì ngủ ko đc luôn, phải nói là ngày đêm thèm cái tr ấy mới sợ chứ! ngược và nữ chính có tính cách thì m thích, đừng sủng nhìu quá mệt lắm   Đăng lúc 26-2-2012 01:20 PM
mình chưa đọc quyển nào của TDO cả, nghe nói là tr khá thực với đời sống và cũng day dứt, tương lai sẽ đọc, hiện giờ đang mê kiểu hành động XHĐ  Đăng lúc 26-2-2012 01:18 PM
Ơ, ss tìm đc bản gốc Không Dám rồi ạ? Vậy ss đọc thử hộ tụi em với :D, tr đó k dài lắm, mà văn án ngó qua có vẻ cũng hấp dẫn :D (mặc dù k rõ hiểu đúng k)   Đăng lúc 26-2-2012 01:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-2-2012 16:39:25 | Xem tất
Mới qua wordpress sis Jini thấy sis ấy bảo đang dịch bộ "Tuyệt sắc khuynh thành" cuối năm nay hoặc sang năm sẽ xuất bản.
©2024 Kites.vn | ! ~% G. M- \4 J, x, bAll rights reserved
4 o" {% Z8 D7 h5 n$ |$ ~©2024 Kites.vn | All rights reserved
Không biết có phải là bộ của Cố Yên mà sis GR nói hay không?
) F+ S9 ^7 k+ V3 x- J2 j©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | * O5 f% B0 U: k2 zAll rights reserved
Nghe khen hay thì chắc là phải rồi hehe.
©2024 Kites.vn | : @1 G) m. o4 }' ^All rights reserved
: G, Y( b/ B9 r& h©2024 Kites.vn | All rights reserved
@Sis GR: sis ơi đừng bỏ ĐT mà, bọn em đang nghiền lắm. Cố lên sis ơi, ủng hộ hết mình ^^

©2024 Kites.vn | 3 H! J" k7 A  g+ Y6 V6 r# PAll rights reserved

Bình luận

Truyện hiện đại thì em sẽ đợi đọc sis ơi. Em đang muốn tìm bộ nào hay để đọc mà chưa tìm được. Nhiều truyện thấy cứ na ná nhau ^^  Đăng lúc 26-2-2012 09:47 PM
Bộ chị nói là truyện hiện đại, tình thù, ngược dã man. Dạng truyện này tâm trạng phải thật tốt mới nên đọc.  Đăng lúc 26-2-2012 09:33 PM
đây là truyện cổ trang ah bạn  Đăng lúc 26-2-2012 05:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-2-2012 17:12:45 | Xem tất
Nhà mình có bạn nào đọc "Đại mạc đao" ko nhỉ, đây là truyện cổ trang, mình mới đọc thấy có bạn đang edit lại dừng. Truyện này được chuyển thể thành phim, thế mà vào đọc tin toàn thấy các bạn giới hạn quyền đọc, buồn quá cơ.
©2024 Kites.vn | 0 @, I: U; O# q% K3 p8 kAll rights reserved
Lúc đầu đọc truyện cổ trang mình ko thích, đến lúc ko còn truyện gì đọc mới lôi mấy bộ cổ trang ra, thế mà mấy bộ mình đọc toàn bị các bạn drop. Hic nào là "Hầu mộng huyền chi", "Nhặt được hoàng hậu", giờ là "Đại Mạc Đao". Chắc sau này phải đợi truyện hoàn mới dám nhảy vào.
/ y: [8 j- n) o7 j; X, o©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mình thấy mọi người toàn bàn về ngôn tình thồi nhỉ, truyện Tây ko thấy bàn loạn
©2024 Kites.vn | All rights reserved! F% @( L( Z. l4 _6 M

Bình luận

mình cũng ko rõ, thấy bảo là HE nhất trong truyện của ĐH  Đăng lúc 26-2-2012 05:21 PM
chắc là vậy, mình chỉ nghe sis GR nói là nhiều người khen bộ đó. Truyện SE :(  Đăng lúc 26-2-2012 05:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-2-2012 20:46:41 | Xem tất
Chào cả nhà... Lâu lắm mới vào box văn học. Nhớ hồi trước đọc "Quan hệ nguy hiểm" ss GR dịch, sáng nào cũng click ngay vào box check xem có chap mới chưa...
  E9 w! z8 H# |3 U©2024 Kites.vn | All rights reserved
7 o8 O! m- h# {+ a9 i©2024 Kites.vn | All rights reserved
Dạo này, sau một thời gian bận rộn, lại đâm đầu vào tiểu thuyết ngôn tình. Chẳng thiết tha đến film ảnh mấy :D
©2024 Kites.vn | All rights reserved* C+ F+ U6 e5 _( ~
. ]8 b4 z$ r3 L7 |©2024 Kites.vn | All rights reserved
Vừa đọc xong quyển "Chờ một ngày nắng" của Diệp Chi Linh. Cảm giác rất thư thái, thú vị và cực kì nhẹ nhàng.
©2024 Kites.vn | All rights reserved4 F! Y, ?- N; i4 m& @( d0 p* I
% L; i% D# {9 K* s9 h) l' J( A©2024 Kites.vn | All rights reserved
Tớ đang đắn đo xem có nên mua đam mỹ "Tình yêu đau dạ dày" của chị Diệp Chi Linh không. Đã có ai đọc chưa cho tớ xin review ^^

Bình luận

;). To doc qua Tinh yeu dau da day roi. Cung on, vi o giua trung lap, doc the loai nao cung ok nen thay cuon nay dang de mua day ban.=))  Đăng lúc 12-3-2012 04:39 PM
"Tình yêu đau dạ dày" là đam mỹ đó bạn ^^  Đăng lúc 26-2-2012 09:24 PM
Tớ là tớ không nuốt nổi thể loại đam mỹ và loạn luân.  Đăng lúc 26-2-2012 09:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-2-2012 21:15:33 | Xem tất
lunamun gửi lúc 26-2-2012 20:46
©2024 Kites.vn | 3 x+ v3 x5 g8 U( [All rights reserved
Chào cả nhà... Lâu lắm mới vào box văn học. Nhớ hồi trước đọc "Quan hệ nguy hiểm" s ...

Nội dung nè bạn
, V, `4 D3 ^6 f2 w* @©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved$ o$ U6 H' j; l2 {3 ?
“Bao nhiêu năm nay dạ dày thường lên cơn đau, nhưng lần này lại đau đớn tột đỉnh, lục phủ ngũ tạng đều lộn nhào, giống như cơn đau cố đè nén bao lâu nay hôm nay bùng phát, toàn thân đau đớn, cơn đau chạy lên óc, từ gót chân đến đỉnh đầu đều đau đớn không thể chịu đựng nổi...
©2024 Kites.vn | / L5 I- l2 s1 c8 ]; lAll rights reserved
©2024 Kites.vn | ) x( G) M+ z" h  X( z! l9 H+ jAll rights reserved
Tiêu Phàm, anh vĩnh viễn không bao giờ hiểu được cảm giác đau đớn, nhìn thấy người mình yêu an ủi chăm sóc cho kẻ khác, trong khi mình thì phải đứng xếp hàng khổ sở thế này.”
©2024 Kites.vn | All rights reserved$ O9 F' {5 f" |" j$ o9 ^
0 K+ `, ~# k* q" h2 A6 W# m3 F©2024 Kites.vn | All rights reserved
“Sau này mới hiểu ra, nỗi đau như xé trong tim là bởi vì không biết tự lúc nào đã lún quá sâu vào vũng bùn tình yêu.”
©2024 Kites.vn | " p. F3 w# z" y. c0 L) VAll rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved  N1 K4 w: C7 F
Con đường tình yêu vốn lắm chông gai huống chi là một tình yêu bị người đời dị nghị. Vệ Đằng như một con nhím xù sôi nổi và ấm áp, Tiêu Phàm một con người lạnh lùng và khó gần. Hai con người như hai thái cực tương phản, đi trên hai đường thẳng song song mà lý ra không bao giờ gặp nhau. Nhưng định mệnh đã kéo họ lên cùng một toa tàu mà đích đến là chuyến du lịch tại Quế Lâm để từ đó, câu chuyện tình yêu đau dạ dày bắt đầu…
5 M  A7 {. u1 C3 S©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | : a4 p( s0 r  @( v( z  f- Y3 D: U% @3 oAll rights reserved
Vệ Đằng lần đầu tiên biết yêu, mà khốn khổ thay lại là yêu đơn phương vì người cậu yêu - Tiêu Phàm đã sớm trao trái tim cho người con trai khác. Thế nhưng Tiêu Phàm cũng chỉ yêu đơn phương bởi vì Lâm Vi, người mà anh yêu, đã là một đôi với Diệp Kính Văn. Vì vậy, Vệ Đằng quyết định dùng nhiệt tình của mình để sưởi ấm và làm tan chảy lớp vỏ băng giá của Tiêu Phàm. Tuy nhiên, dù đã quyết tâm như vậy nhưng trước sự lạnh lùng của Tiêu Phàm khiến cho Vệ Đằng có cảm giác mối tình này cũng giống như cơn đau dạ dày, cứ thỉnh thoảng lại nhói lên không báo trước, cứ đau quặn lên rồi lại dịu dần đi mà không biết lúc nào lại quay lại hành hạ cậu. May thay, cuối cùng sự cố gắng của cậu đã được đền đáp, Tiêu Phàm dần chấp nhận, để cậu bước vào cuộc sống của anh.
©2024 Kites.vn | $ y7 {% s2 n' O3 Q* D% CAll rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved/ v' e) X2 e+ v& ?
Tưởng như hạnh phúc sẽ đến với Vệ Đằng khi Tiêu Phàm dịu dàng ôm cậu vào lòng và hứa sẽ đối xử tốt với cậu nhưng hóa ra những “hạnh phúc tưởng như” thường mong manh…
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách