Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6749|Trả lời: 18
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Ngọn Gió Đông Năm Ấy) Kim Bum sẽ phản bội Jo In Sung?

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
"Ngọn gió mùa đông năm ấy" Kim Bum sẽ phản bội Jo In Sung?
KimBum người đàn ông của lòng trung thành sẽ phản bội Jo In Sung ?

Trong tập 7 của bộ phim truyền hình SBS " Ngọn gió mùa đông năm ấy", Park Jin Sung (Kim Bum) đã trải qua một sự thay đổi trong cảm xúc của khi  nhận ra Oh Soo (Jo In Sung) đã quên mất nhiệm vụ của mình và đang chìm đắm trong tình yêu với Oh Young (Song Hye Kyo).

Trước đây, Oh Soo đã cố gắng để lấy tiền ở chỗ Oh Young  và đã bị thư ký Wang (Bae Jong Wook) phát hiện . Wang cảnh báo Oh Soo, "Tôi nghe nói số tiền anh cần là $ 7,8 triệu Nếu tôi đưa anh số tiền đó ngay bây giờ, anh sẽ dời khỏi Young ?". Oh Soo tuy nhiên đã từ chối đề nghị này. Khi Park Jin Sung nghe thấy những gì đã xảy ra, anh buột miệng, "Anhcó điên không? Tại sao anh không nhận tiền, anh cần phải có số tiền đó" và "đưa cho em số của  thư ký Wang nếu anh không thể lấy nó, em sẽ lấy nó ạnh sẽ bị giết nếu anh không làm thế!
Ngoài ra, khi Oh Soo, Oh Young, Park Jin Sung và Moon Hee Sun (Jung Eun Ji) cùng đi  nghỉ cùng nhau, anh đã buồn bởi hai yếu tố khác nhau: Oh Soo mất tầm nhìn của mục tiêu của mình cho tình yêu và cũng bởi vì Moon Hee Sun , người phụ nữ anh yêu, ghen tị khi người đàn ông khác dành thời gian cho người phụ nữ khác.

Park Jin Sung là một người hành động trước khi anh ta nghĩ. Kết quả là, anh luôn liên quan đến các vấn đề ngẫu nhiên. Park Jin Sung thường luôn hạnh phúc và rất trung thành với những người mà anh yêu thương. Đây là lý do tại sao anh từ chối lời đề nghị từ Jo Mo Cheol (Kim Tae Woo) để vào tổ chức của hắn. Park Jin Sung đã từ chối vì anh muốn giúp Oh Soo nhận ra các rắc rối tài chính của mình.

Jo Moo Cheol vẫn đang cố gắng để tuyển dụng Park Jin Sung vào tổ chức của hắn. Khi tiền không đủ để thuyết phục Park Jin Sung, Jo Moo Cheol bắt đầu sử dụng gia đình của anh để đe dọa anh . Trong tập 5, Jo Moo Cheol thấy em gái của Park Jin Sung xuất hiện ở hộp đêm của mình  rất thường xuyên. Sau đó, Jo Moo Cheol đã ra lệnh cho cho đàn em đối xử với em gái Jin Sung  như khách VIP ở câu lạc bộ và thậm chí cung cấp cho cô tiền chi tiêu cũng như khuyến khích cô vay tiền từ các tổ chức.

Trong tập 6, Jo Moo Cheol cảnh báo Park Jin Sung nói rằng, "Đừng thất vọng cha mẹ vô tội của cậu Chỉ cần rời khỏi Oh Soo và đến với tôi. Tôi sẽ chờ đợi cho cậu." Jo Moo Cheol đã làm tất cả mọi thứ mà hắn có thể, thậm chí đe dọa gia đình của Park Jin Sung, để giành Jin Sung về phía mình.

Sau tất cả những sự kiện này, nhìn thấy Oh Soo mất tầm nhìn mục tiêu khiến Park Jin Sung ngần ngại.

Khi Moon Hee Sun cố gắng tiết lộ toàn bộ âm mưu của Oh Soo, Oh Soo đã tát cô ấy. Sau đó, Park Jin Sung ôm  Moon Hee Sun để cô bình tĩnh lại. Lần này  Park Jin Sun thậm chí còn giận giữ nhiều hơn nữa.

Oh Soo chắc chắn không còn là anh của trước kia . Ngoài ra  tình yêu của mình Hee Sun  với Oh Soo và em gái  mình đang gặp  nguy hiểm từ những nỗ lực của Jo Moo Cheol để kéo anh về phía mình . Chỉ có thời gian mới trả lời được  những gì đang thực sự xảy ra trong đầu của Park Jin Sung. Anh ta sẽ phản bội Jo In Sung?
Trans by [email protected]
(C) KDramaStars
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-3-2013 17:17:16 | Chỉ xem của tác giả
Ko thể nào ...................oh soo đủ thảm rùi sao bắt người ta đau khổ hoài vậy,mà phải  nói jin sung rất trung thành với oh soo............mà cả hee sun cũng vậy,vẻ ngoài bá đạo nhưng bên trong yếu đuối,cặp gà bông này cũng dễ thương ko kém.......
Mong cặp đôi o2 sẽ sớm yêu nhau cho dân chúng nó mừng đi chứ,mà phim có 16 tập mà đã coi 7 tập rồi,chưa j mà sắp hết phim ............buồn wa' đi...........
thank bạn dich tin

Bình luận

cô này hớt tay trên cụa tôi*tát*  Đăng lúc 2-3-2013 05:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-3-2013 17:18:59 | Chỉ xem của tác giả
Đọc new mà đau lòng.
Sung phnr bội Soo thật sao>.<
Phim ngày càng gay cấn rồi.
Với vấn đề ngày càng nhiều thí Sung phản bội chỉ là chuyện sớm muộn{:442:}
Hóng tận tuần sau,ôi trời ơi....Soo bị Young cho sập hố rồi. Bị thích^^
PS:thanks chủ thớt rất nhiều hén{:444:}

Bình luận

hí hí  Đăng lúc 2-3-2013 11:47 PM
em tendoc bạo lực với chủ sofa quá *tát*  Đăng lúc 2-3-2013 07:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-3-2013 17:28:04 | Chỉ xem của tác giả
Anh Kim Bum rất hay nhận những vai phụ kiểu Best Friend, tốt bụng một cách thuần khiết với vai nam chính. Trong Padam Padam hình như a í còn là thiên thần nữa thì phải. :)) Có lẽ sẽ phản bội or giả vờ phản bội anh Soo một thời gian. Sau khi anh tỉnh ra sẽ kết thúc với một cảnh khóc lóc gì đó và quay lại với anh Soo thui. :)) Có phản bội gì cũng không thấy nguy hiểm hay đáng sợ gì cả! :XX
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 2-3-2013 17:46:45 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn dịch tin
Mình ko hy vọng Bum phản bội Sung
Bum dù giận dỗi gì với Sung thì chắc sẽ ko phản bội
Phim ngày càng hấp dẫn
Chờ đợi ep sau ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 2-3-2013 17:47:11 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình nghĩ Jin Sung sẽ không phản bội Oh Soo đâu. Có thể sau này JS sẽ gia nhập tổ chức của MC do an nguy gia đình hay do nợ nần gì đó thì JS vẫn sẽ không làm hại OS. Qua những lời JS đã nói với OS trong tập 6 mình tin là như vậy.
Xem phim thấy rất thương và cả cảm kích nhân vật của Kim Bum. Em gái thì suốt ngày ăn chơi. Cô gái mình yêu thì yêu người khác trong khi JS vẫn thường bày tỏ "Anh thích em", "em biết là anh thích em mà", hay "em chỉ hợp với anh thôi". Hức hức. Còn OS thì đang dần mất mục tiêu ban đầu do chìm đắm trong tình yêu (E hèm! Có một cô gái dễ thương như thế, xinh như thế, lại ở cùng nhà, mình mà là con trai thì mình còn chìm hơn đấy chứ ^^.)
Thanks chủ thớt đã dịch một news dài thế này ^^.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 2-3-2013 17:48:51 | Chỉ xem của tác giả
thanks bạn dịch tin
mình đã xem qua phiên bản điện ảnh của phim có nội dung tương tự phim này
và người cố tình tiết lộ sự thật là nhân vật mà do Bum đảm nhận
phim như thế mới gay cấn:))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 2-3-2013 18:05:01 | Chỉ xem của tác giả
Chưa có cơ hội để theo dõi phim này tuy nhiên như đã nghe miêu tả và kiến thức từ những drama trước của Kim Bum từng đóng thì anh ta luôn vào vai "BEST FRIEND", bộ đầu tiên gây cảm xúc mạnh với mình là phim High Kick 1, bộ thứ 2 là Pandam Pandam (bộ này nhìn Kim Bum ốm ko thể tả...), chờ bộ phim điện ảnh của Kim Bum coi xem sao...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 2-3-2013 18:11:54 | Chỉ xem của tác giả
Mình nghĩ tình huống Ji Sung phản bội Soo có khả năng sẽ xảy ra, k sớm thì muộn :(
Ít nhất thì trg bản điện ảnh là thế :( Chỉ là k biết biên kịch Noh sẽ thay đổi hay biến hóa nó như thế nào :(
Có lẽ đối vs JS, Soo là người mà cậu ấy rất ngưỡng mộ, luôn bên cạnh k chút đắn đo, và luôn nói "chỉ là miếng lót giày của a" Nên khi thấy Soo cảm thấy yếu lòng trc Young nhỏ bé nên JS k muốn như vậy ...
Tuy rằng đó là tình huống có thể tạo nên cao trào cho phim, nhưng mình k muốn đâu :(((( Mình rất là thích tình bạn thân thiết giữa những thằng con trai :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 2-3-2013 18:42:32 | Chỉ xem của tác giả
Nếu mà thế thật thì anh Soo chết luôn cho đỡ khổ, sống chi mà khổ quá. Từ nhỏ tới lớn đều khổ, lớn lên người yêu chết, ám ảnh cả đời, sau đó lại bị bạn gái phản bội. Giờ mà cả đứa em thân thiết cũng phản bội (cho dù vì bất cứ lý do gì đi nữa) thì cũng thiệt quá bất công cho anh, huhuhuhu. Sao số anh khổ thế anh ơi T.T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách